Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em sẽ tập quên anh.

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
nguyetcam05
Thành viên mới
Thành viên mới
nguyetcam05

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55808

Em sẽ tập quên anh. Empty
Bài gửiTiêu đề: Em sẽ tập quên anh.   Em sẽ tập quên anh. Icon_minitimeTue Jan 11, 2011 2:22 pm

Em chẳng biết minh phải làm gì để quên được anh nữa. Trái tim em như muốn nghẹt thở. Em đau lòng lắm. Em biết dù em có cố gắng thế nào thì anh cũng sẽ mãi như thế. Sẽ chẳng bao giờ quay trở về với em. Một đứa con nít như em thật ngốc khi nghĩ rằng nếu em cố gắng dùng tình yêu của mình thì có thể hàn gắn được vết thương lòng nơi trái tim anh. Có thể mang đến cho anh thật nhiều niềm vui. Nhưng dù em có cố gắng thế nào đi nữa mà trái tim anh ko muốn quên đi hình bóng của chị ấy. Hình bóng của chị ấy lúc nào lúc ngập tràn trong trái tim anh thì em có thể làm gì nữa đây. Xa anh là một điều khó khăn với em. Đôi khi em muốn ngày nào cũng được nói chuyện với anh. Biết anh như thế nào? Anh có khỏe ko?Anh có được vui vẻ không? Nhưng sau những cuộc nói chuyện với anh là nước mắt em lại rơi. Em đã cố gắng để không phải khóc nhưng sao em không làm được. Trái tim em như muốn vỡ ra. Nhưng hôm nào không nói chuyện với anh. Em cảm thất rất khó chịu, em rất lo lắng. Không biết anh hôm nay thế nào? Anh có khỏe ko? Anh có bị đau bao tử vì không chịu ăn uống đúng bữa không? Anh có mệt mỏi lắm ko? Anh có được vui vẻ ko? Có hàng ngàn câu hỏi hiện ra trong đầu em. Nhưng anh nào đâu có biết. Anh vẫn lạnh lung với em như thế. Anh chẳng bao giờ chịu hiểu cho tình cảm của em. Em nghĩ nếu em cố gắng thì anh sẽ hiểu được tình yêu của em dành cho anh. Nhưng ko phải như thế đã 5 năm kể từ ngày mình quen nhau và chia tay. 5 năm không phải là một thời gian dài nhưng cũng không phải là khỏang thời gian quá ngắn. Khi yêu anh em ko bắt anh phải quên chị ấy. Vì em biết ai cũng có những kỷ niệm. Ai cũng có người mình từng yêu. Em biết là anh yêu chị ấy rất nhiều. Em yêu anh nên em cũng rất yêu chị ấy. Vì chị ấy là người anh rất yêu mà. Em biết em ko bằng chị ấy. Em không xinh như chị ấy. Em học không giỏi như chị ấy. Em không đảm đang như chị ấy. Nhưng em cũng yêu anh nhiều như chị ấy. Em luôn muốn mang đến cho anh hạnh phúc giống như chị ấy. Em luôn muốn mang đến cho anh nụ cười. Nhưng giờ thì em sẽ cố gắng quên anh. Cố gắng để không phải nhớ về anh nữa. Em sẽ cố gắng sống cho mình. Nhưng em biết anh sẽ mãi là người mà em yêu nhất. Người khiến em lo lắng nhiều nhất. Người mà em luôn muốn mang đến cho người ấy hạnh phúc niềm vui và hạnh phúc. Sau này em sẽ yêu một người mà vết thương nơi trái tim họ đã lành. Như thế em sẽ không phải đau lòng như thế này nữa. Em buông tay anh ra rồi đấy. Anh hãy đi thật xa đi để em không phải đau lòng như thế này nữa. Một bàn tay mà em ko bao giờ muốn buông nó ra nhưng giờ thì em ko còn đủ kiên nhẫn để cố gắng níu kéo nó nữa. Anh hãy đi đi nhé. Tạm biệt anh. Tạm biệt tình yêu của em. Tạm biệt người mà em yêu rất nhiều, nhiều lắm. Anh biết ko?
comay1511
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
comay1511

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc luon mim cuoi o cuoi chan duong ban dang di
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 49036

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Em sẽ tập quên anh. Left_bar_bleue0/0Em sẽ tập quên anh. Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Em sẽ tập quên anh. Left_bar_bleue0/0Em sẽ tập quên anh. Empty_bar_bleue  (0/0)

Em sẽ tập quên anh. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em sẽ tập quên anh.   Em sẽ tập quên anh. Icon_minitimeTue Jan 11, 2011 7:45 pm

Cái gì của mình ắt hẳn nó sẽ quay trở lại bên cạnh mình,còn nếu không thuộc về mình thì có níu kéo cũng không có ích gi-Chúc bạn sớm tìm thấy tình yêu của mình

Em sẽ tập quên anh.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Anh phải làm sao để cố quên hình bóng e đây? 1 năm hay 10 năm hay mãi mãi a ko bao giờ quên được e?
» Ngốc sẽ chúc a hạnh phúc!
» Đã sợ quen nhau, tại sao lại còn muốn quen nhau.
» Anh sẽ quên...
» HÃY CỐ MÀ QUÊN