Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Trò chơi đã kết thúc!

Go down 
Tác giảThông điệp
comay1511
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
comay1511

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc luon mim cuoi o cuoi chan duong ban dang di
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 49036

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Trò chơi đã kết thúc! Left_bar_bleue0/0Trò chơi đã kết thúc! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Trò chơi đã kết thúc! Left_bar_bleue0/0Trò chơi đã kết thúc! Empty_bar_bleue  (0/0)

Trò chơi đã kết thúc! Empty
Bài gửiTiêu đề: Trò chơi đã kết thúc!   Trò chơi đã kết thúc! Icon_minitimeSun Jan 09, 2011 4:47 pm

Chiều nay, bầu trời xám xịt ,những áng mây đen ồ ạt kéo đến,giông bão săp xảy đến và nó cũng nổi lên trong trong lòng em.
Anh!
Em đã wen cái cảm giác có một người luôn quan tâm đến mình,luôn nói những lời yêu thương với em dù đó chỉ là tình yêu ảo mà thôi.Mình wen nhau 6 thang rồi nhỉ?6 tháng hít thở chung một bầu trời,sống chung một thành phố mà em lại không hề muốn gặp anh.Bởi em nghi khi gặp nhau thi biết đau chúng ta se thất vọng về nhau.
Em wen anh cũng trong một chiều mưa,emlang thang trên nét và gặp anh.Chúng ta noi du thư chuyện nhưng chung quy anh va em đều chưa có người yêu.
Anh nói 30 tuổi anh mới lấy vợ,mà hiện tạo anh moi 25 thoi,con em 24t.
Em đùa anh rằng em se đợi anh đến năm em 29t, anh co nghi thay đổi hay rút ngăn khoảng cách đó ko?
Anh bảo gặp em thì anh mơi biết dc
Nhưng em ko muốn điều đó xảy ra tí nào
Em cư muốn nhận nhận sự quan tâm của anh qua những dòng mail,tinnhan và cả dthoai nữa.
Chúng ta quy ước làm người yêu nhau trên mạng,còn ngoìa đời nếu ai tim thấy tình yêu mới thì trò chơi sẽ kết thúc.
Ngày nào em cũng nhận tin nhắn từ anh trong vòng 6 tháng,tổng cộng là 405tin nhắn,còn mail va dt thì không nhớ nữa.
Nhưng chiều nay cái tin nhăn anh gửi em đã là tin cuối cùng.
Anh báo em là anh đã tìm được người yêu,anh đã tìm thấy một nửa đích thực của mình.
Anh bảo nếu em gặp anh biết đâu em sẽ là co gái đó
Nhưng em cứ muốn là người yêu ảo của anh chứ thực tế anh muốn ngy để chở đi chơi cuối tuần,đi mua sắm hay cafe..
ANH!
Anh có biết tại sao e ko gặp anh.mặc dù em rất muốn ko?Bởi em là một người con gái không may mắn,em có một khuyết tật trên cơ thể và nó luôn làm em không tự tin khi xuất hiện trước ai đó.
Mail nay em gửi anh cũng là lần cuối rồi đó,số điên thoại của em đã thay đổi để em không khỏi nhìn lên man hình và chờ mong âm thanh quen thuộc của anh goi nữa.
Vẫn biết trò chơi này rồi cũng đi đến kết thúc của nó,ngay từ đầu em cũng biết kết quau như thế.
Nhưng luc này đây em nguyền rủa cho cái số phận nghiệt ngã của mình,Măc dù hằng trăm lần em tự nhủ mình may mắn hơn những người khuyết tật không nhìn và không nghe thấy dc.Em chỉ không đi lại bình thương dc ma thoi.Em vẫn có đôi mắt để nhìn đời,để cảm nhận mọi thứ,có đôi tai đẻ nghe tiếng gió thối,tiếng chim hót....
Em vẫn hạnh phuc hơn nhiều người phải không anh?
Thời gian qua em sống rất vui vẻ,rất hạnh phuc strong cái vỏ bọc do em tự tạo ra.
Ngày mai mọi thứ sẽ khác hơn nhưng em cũng sẽ lac quan trong csongs của mình.
Em sẽ sống hoà nhập ơ thế giới này đêr gặp một người yêu em bằng chính sự thật của mình.
Em chúc anh hạnh phuc thât trọn vẹn nhé.

Trò chơi đã kết thúc!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Trò chơi ly dị ( sưu tầm)
» Trò chơi ...Bạn đã bao giờ ???
» TRÒ CHƠI THẢ THƠ
» Trò chơi ..của gió
» Trò chơi : 3 Mũi tên ^ > v