Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

có bao giờ ? trong 1 ngày nào đó ... anh trở lại bên em ?

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
bupbe_xinh
Thành viên mới
Thành viên mới
bupbe_xinh

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : hễ có lối đi là có bông hoa
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48721

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
có bao giờ ? trong 1 ngày nào đó ... anh trở lại bên em ? Left_bar_bleue0/0có bao giờ ? trong 1 ngày nào đó ... anh trở lại bên em ? Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
có bao giờ ? trong 1 ngày nào đó ... anh trở lại bên em ? Left_bar_bleue9/10có bao giờ ? trong 1 ngày nào đó ... anh trở lại bên em ? Empty_bar_bleue  (9/10)

có bao giờ ? trong 1 ngày nào đó ... anh trở lại bên em ? Empty
Bài gửiTiêu đề: có bao giờ ? trong 1 ngày nào đó ... anh trở lại bên em ?   có bao giờ ? trong 1 ngày nào đó ... anh trở lại bên em ? Icon_minitimeWed Jan 05, 2011 10:37 pm

lại 1 ngày dài lê thê sắp trôi qa rồi ! lạnh ! bây giờ tay và chân e buốt lạnh ! thời tiết khắc nghiệt qá ! nhưng có lẽ lòng người còn khắc nghiệt với em hơn cả trăm lần cái thời tiết này ! mùa đông này , tại sao lại lạnh như thế này, tại sao ? tại sao như thế hả anh ! em cảm thấy cuộc sống đối với em sao mà khó khăn đến như vậy ! từ khi anh bước đi khỏi em, tất cả đều thay đổi ! em ko còn là em nữa ! lạnh lẽo và nhợt nhạt ... vô hồn và yếu đuối ! em những tưởng sau cú sock đó em sẽ ko thể tiếp tục mơ và mộng gì nữa ... nhưng càng ngày em càng cảm thấy sự mơ mộng trong em lớn lên, nó chạy theo 1 hình bóng cứ mỗi ngày 1 mờ nhạt dần và có lẽ sắp biến mất rồi ! em quá đau khổ quá bất hạnh khi nỗi đau và cảm giác mất anh cứ bủa vây xâm chiếm và hành hạ giày vò em từng ngày từng tháng ! em sao sống mãi với hình ảnh của anh như thế này đây ? em làm sao đây anh ! giờ anh đã ở 1 thế giới xa vời lắm rồi mà ! nhiều lần em tự hứa với lòng mình rằng hãy dứt khoát đi, dứt khoát với chính mình đi nhưng...em...em ko làm đc ! hình ảnh của anh cứ thi thoảng ùa về tràn ngập trong em, nó làm em nghẹt thở, quay quắt đau đớn ! anh có biết em vẫn còn yêu và yêu anh nhiều như thế nào ko ? thời gian chẳng hề xóa đi 1 điều gì ! chưa 1 điều gì cả anh biết ko ! em đau nhiều lắm anh ơi ! giờ em sẽ cố gắng sống hay là em cố để tồn tại đây hả anh ! thời gian gần đây ko hiểu sao kí ức cứ dội về sâu đậm và giằng xé tất cả những suy nghĩ trong em ! em cố gắng, gắng nén chặt tất cả xuống nhưng càng cố em càng mệt mỏi và đau đớn ! em thật tồi tệ khi làm tất cả mọi cách để qên anh đi rồi nhưng từng ngày từng giờ em vẫn chưa thể bỏ đc suy nghĩ về anh, chưa bỏ đc thói qen cứ lên mạng là kiểm tra invisible xem anh có ở đó ko ! rồi đơn độc và lặng lẽ sau đó ! ko dám làm gì cả ! em cứ như vậy như 1 cái bóng đè lên cuộc sống của anh ! em muốn biết anh sống ra sao ! anh có còn nhớ gì đến em hay ko ? rốt cục em cũng tự lí giải đc cho sự ngu ngốc này là...em vẫn đang hi vọng...hi vọng vào 1 ngày trong mơ nào đó anh trở lại ... và yêu em... yêu nhiều như những ngày đó ! anh ơi ! anh nói đi ! sao ko nói gì với em cả ! tại sao sau 1 lần đó anh lại như thế , anh đâu mất rồi đừng mà , đừng làm em sợ ! nếu ko là người yêu chúng mình vẫn là bạn thân cơ mà ! tại sao ! tại sao bây giờ em tay trắng ! tại sao ? tại sao em lại bất hạnh thế này ! anh cứ như thế vụt biến mất hẳn khỏi cuộc sống này, anh bỏ rơi 1 con bé yếu đuối như em và đành lòng như thế thật sao ? em ko tin đâu ! anh hãy trở lại bên em 1 lần thôi ! 1 lần thôi đc ko ? a có còn cảm giác đc điều gì về em ko hả anh! em chưa bao giờ làm 1 điều gì sai với tình yêu của chúng mình cả ! em yêu anh bằng cả tâm hồn và niềm tin non nớt ! anh ơi tại sao chúng ta lại như thế này ! em đánh mất anh vì tâm hồn em qá mong manh, mong manh đến mức làm anh ko chịu đựng nổi, làm anh thất vọng và mệt mỏi ! em biết ! em sai rồi ! nếu có 1 lần nữa ông trời cho em có cơ hội nắm lấy anh 1 lần nữa ! dù chỉ là 1 lần thôi em sẽ ko bao giờ để tuột mất anh nữa ! ko bao giờ như thế ! em là 1 con bé ngu ngốc ! em mất anh vì 1 lí do qá đau đớn ... vì em qá yêu anh ! qá yêu anh nên lúc nào em cũng có cảm giác lo lắng 1 ngày nào đó người ta sẽ cướp mất anh đi khỏi cuộc đời em và ủ dột với ý nghĩ đó , lúc nào em cũng sợ em yếu đuối và mỏng manh như thế này sẽ làm anh lo lắng, làm anh khổ ...rồi khi ko thể vùng vẫy trong bao suy nghĩ ngốc nghếch ấy em đã điên rồ nói lời chia tay với anh ! anh ơi! vì em ! vì em sợ em làm anh đau và ko đem lại hạnh phúc đc cho anh ! em là 1 con ngốc ! đời này kiếp này ... em sao gột rửa đc qá khứ xót xa và nghiệt ngã này đây anh ? em có lỗi với anh với tình yêu đẹp đẽ ấy, ko xứng đáng với lòng tốt của anh ! khi những kỉ niệm và cảm giác ùa về tim em quặn lại, run rẩy và lạnh ngắt ! anh ko phải là 1 người hoàn hảo , ko phải là 1 người đặc biệt gì cả nhưng chẳng ai có thể thay thế đc anh trong trái tim em ! mọi thứ có thể vụn vỡ và sụp đổ nhưng dường như tình yêu này ... tình yêu này em ko thể nào bỏ qên đc ! còn gần 1 tháng nữa là đến cái ngày ấy ! ngày mà em ko thể qên anh đã nhắn cho em 1 tin nhắn rằng anh hạnh phúc vì hôm nay là ngày đầu tiên của 1 năm đc bên em đc ở cạnh và bảo vệ em ! 14/2 năm ngoái ! anh ơi ! vậy mà ... vậy mà chúng mình lạc mất nhau gần 9 tháng rồi ................. anh ơi em đau lắm ! cứ mỗi lần nhìn lại thời gian như thế này ... em lại chua xót , bàng hoàng khi thời gian anh biến mất khỏi cuộc sống của em đã gần 1 năm ! 1 năm ! 2 tay em đag lạnh ngắt :( lạnh lắm ! giờ thì em ước , ước thôi rằng đc nắm chặt tay anh ! nhiều lần như thế này em định buzz anh nói chuyện , nói với anh cảm giác trong em nhưng lại sợ làm phiền anh , làm anh ghét ! lại im lặng ! em sợ anh lại nổi cáu ! sợ làm anh buồn và suy nghĩ nên cứ thế em để tất cả chìm vào yên lặng! có yêu anh và như thế này em mới biết mình mạnh mẽ ! tình yêu và những điều anh mong muốn về em trc đây em đã cố gắng làm, làm tất cả, em ko còn là 1 con bé ngốc nghếch khờ khạo với tất cả mọi thứ nữa, ko biết anh có biết đc ko ! anh có vui ko ! vì e nhớ rằng a đã nói nếu biết e sống tốt a sẽ vui nên e đã cố đã cố gắng rất nhiều ! anh nói anh ghét nhìn thấy nước mắt, anh nói anh ghét khi thấy em hay khóc nên em đã ko khóc đã cố gắng bật dậy sau tất cả mọi khó khăn và nghiệt ngã trong cuộc sống ! anh ơi ! em đã ngoan rồi , đã biết suy nghĩ và sống cho mọi người hơn rồi nhưng... tất cả với em chỉ như 1 dòng nước trôi mãi trôi mãi, rồi tuột đi khi anh ko còn ở bên em nữa ! em vẫn cố gắng em vẫn còn nhiều lắm, em còn phải gắng sống tốt hơn nữa vì những hoài bão và những mơ ước trong em ! nhưng đến 1 ngày nào đó khi em đạt đc tất cả và nhìn lại em ko thể tìm thấy nổi hạnh phúc thực sự nơi 1 người đàn ông khác ngoài anh ! lúc đó ko phải em sẽ trở thành người con gái bất hạnh nhất sao :(
Anh !
chúng ta gặp lại nhau trong cuộc đời này 1 lần nữa đc k a ? cho em trở lại bên a đc k a ? e sẽ ko van xin ko quỵ lụy ko níu kéo anh đâu ! vì lúc này em ko còn là 1 con bé yếu đuối và hèn nhát của cái ngày nói chia tay anh nữa ! em đã khác rồi ! đã đứng vững đc trên đôi chân của mình dù cho bất cứ chuyện gì có xảy đến đi nữa ! nhưng ! trong em dường như vẫn còn 1 cái gì đó lờ mờ ko rõ kéo em lại,em vẫn hi vọng lần này khi bức thư này đến đc với anh, em sẽ có đc 1 hi vọng mong manh !
bassluck
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bassluck

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : Sống vì mình!
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51296

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/100
Hài hước:
có bao giờ ? trong 1 ngày nào đó ... anh trở lại bên em ? Left_bar_bleue10/10có bao giờ ? trong 1 ngày nào đó ... anh trở lại bên em ? Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
có bao giờ ? trong 1 ngày nào đó ... anh trở lại bên em ? Left_bar_bleue1/10có bao giờ ? trong 1 ngày nào đó ... anh trở lại bên em ? Empty_bar_bleue  (1/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: có bao giờ ? trong 1 ngày nào đó ... anh trở lại bên em ?   có bao giờ ? trong 1 ngày nào đó ... anh trở lại bên em ? Icon_minitimeSat Jan 15, 2011 3:24 pm

Thật xúc động. Nhưng thời gian sẽ giúp em nguôi ngoai nỗi buồn. Em hãy nhốt nó vào 1 nơi nào đó trong tâm hồn mình để nó mãi là kỷ niệm em nhé. Tương lai đang chờ đợi em phía trước sẽ rất dài. Em hãy nói hãy làm hãy khóc để cho tâm hồn được nhẹ vơi nỗi buồn. Trong tình yêu đau khổ giúp tâm hồn được thanh thản. Chúc em sớm vui trở lại!
saobang
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
saobang

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : không được quyền hối hận về những gì đã làm
Số lần được cám ơn : 17
Điểm : 56509

Bài gửiTiêu đề: Re: có bao giờ ? trong 1 ngày nào đó ... anh trở lại bên em ?   có bao giờ ? trong 1 ngày nào đó ... anh trở lại bên em ? Icon_minitimeSat Jan 15, 2011 6:09 pm

cố gắng lên
quên anh ta đi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: có bao giờ ? trong 1 ngày nào đó ... anh trở lại bên em ?   có bao giờ ? trong 1 ngày nào đó ... anh trở lại bên em ? Icon_minitime

có bao giờ ? trong 1 ngày nào đó ... anh trở lại bên em ?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Yêu em trong một ngày anh nhé !một ngày thôi
» Yêu em trong một ngày anh nhé!
» Dịch vụ trông trẻ ngày tết Tân Mão.
» MỘT NGÀY NỮA ĐÃ QUA TRONG VÔ VỌNG!
» Vnthutinh ngày xưa ấy trong tôi là....