Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Chính tình yêu ích kỉ của anh đã đẩy em xa anh hơn nũa!

Go down 
Tác giảThông điệp
comay1511
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
comay1511

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc luon mim cuoi o cuoi chan duong ban dang di
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 48746

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Chính tình yêu ích kỉ của anh đã đẩy em xa anh hơn nũa! Left_bar_bleue0/0Chính tình yêu ích kỉ của anh đã đẩy em xa anh hơn nũa! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Chính tình yêu ích kỉ của anh đã đẩy em xa anh hơn nũa! Left_bar_bleue0/0Chính tình yêu ích kỉ của anh đã đẩy em xa anh hơn nũa! Empty_bar_bleue  (0/0)

Chính tình yêu ích kỉ của anh đã đẩy em xa anh hơn nũa! Empty
Bài gửiTiêu đề: Chính tình yêu ích kỉ của anh đã đẩy em xa anh hơn nũa!   Chính tình yêu ích kỉ của anh đã đẩy em xa anh hơn nũa! Icon_minitimeSat Jan 08, 2011 8:56 am

Chiều..............
Mọi thứ dường như im ắng đến lạ thường
Cây cối trước nhà rơi rụng từng chiếc lá
Gió thổi nhè nhẹ,bỗng chốc lại mạnh mẽ hơn
Từng áng mây đen trôi lơ lửng trên bầu trời
Khung cảnh của một buổi chiều tà ảm đam,cô liêu

Em vẫn ngồi đây,bên khung cửa sổ ngày nào,viết lên những dòng chữ từ đấy lòng mình gửi anh-một mối tình đã wa.
Cũng hơn 2 tháng rồi mình không gặp nhau,đó là những ngày dài làm mắt em thăm quằng hơn,những đêm dài mất ngủ để ngẫm nghĩ về cuộc tình mình,về anh.
Anh nói anh yêu em nhưng anh lại không tin vào tình yêu em giành cho anh?Tại sao?Người ta yêu nhau thì luôn tin tưởng vào nhau.Còn anh?Hở một tí anh cho rằng em không thành thật với anh.Anh có thể nghe lời bạn bè bảo em thế này em thế nọ và cứ tra khảo em mãi.Sức chịu đựng trong em cũng có giới hạn đó thôi.
Cả hai chúng ta đến với nhau đều trải qua mối tinh đầu ,em cư tưởng như thế mình sẽ trân trọng cái hạnh phúc mình tìm thấy.Nhưng tại sao cái bóng qua khứ ấy luôn đeo đẳng bên anh?
Em- một cô gái có nhiều bạn bè,thích bay nhảy,vui chơi,hội họp cùng ban bè.
Anh- một con người nghiêm túc,ít nói và hay ghen tuông nữa
Chúng ta yêu nhau làm bạn bè em ai cũng ngỡ ngàng,ai cũng bảo liệu em có thể chấp nhận tình yêu ích lỉ của anh đén khi nào.
Với em,những cuộc vui với bạn bè dần dần thưa thớt vì luc nào anh cũng muốn em ở canh anh hết,trừ luc anh thật bận rộn với công việc.Anh cũng có it ban bè,ít đi chơi với họ mà toàn giành thời gian ở canh em.
Em cũng hạnh phúc vì anh luc nào cũng quan tâm,lo lắngcho em từ cái nhỏ nhặt nhất.Sáng sơm anh nhắc em mang áo mưa khi trời chuyển,tối dặn em đấp chăng thật ấm,từ đôi bao tay hay nón em đội anh đều nhắc nhở em hết.Với người con gái thế thì hnahj phuc đó anh.Em cũng học ở anh tính im lặng mỗi khi anh giận em,vì nếu có nói thì cả 2 đều bất đồng hơn nữa.
Thời đại học em cũng có một mối tình đẹp nhưng lại tan vỡ.Anh cũng biết điều đó cơ mà.Vậy mà trong 1 buổi nhậu, anh nghe người ta nói j về mối tình của em,anh cho răng em không thnah thật trong tình yêu của anh.Em yêu người tình cũ hơn anh và anh chỉ là ngươi thế chỗ trong trái tim em.
Em thật bất ngờ khi anh nghĩ về tình yêu mà em giành cho anh chỉ đến thế.
Anh noi : anh ngẫm lại mọi thứ điều như thế.
Mọi thứ ở đây là gì?
Anh nói:tự em suy nghĩ chứ-minh chia tay đi vì anh không thể nào chiém dc trái tim em.
Đó là tin nhăn cuối cùng anh gửi em và anh im lặng đen 2 thang rồi
Anh thật tàn nhẫn,em phải nói điều đó vì trong cuộc tình này em ko co lỗi.
Anh có biết em phải sống thế nào trong 2 tháng qua ko?NGày trước mỗi chiều em đi lam về anh đều đén đón,rồi hai đứa đi ăn tối, cafe.....Quỹ đạo sống của em ngày nào cũng trôi wa như thế.Vậy mà lập tức thay đổi 180 o.
Đây sẽ là lần cuối em ngồi ngẫm nghĩ về tình yêu của anh,nó chỉ đến thế thôi nên chúng ta mới dễ dàng xa nhau.
Trong tình yêu nên tin tưởng vào người mình yêu,anh ạ
Anh cũng sẽ thấy em không quay lại với người yêu đầu như suy nghị ích kỉ cua anh đau.
Chắc chắn em cần thời gian và sẽ có người yêu em và tin tưởng ở em ,chứ không như anh.
Anh sẽ không thoải mái nếu không thay đổi ccahs nghĩ và cách nhìn nhận mọi thứ như vậy đâu.Chúc người em đã yêu hạnh phúc

Chính tình yêu ích kỉ của anh đã đẩy em xa anh hơn nũa!
Trang 1 trong tổng số 1 trang