Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hãy hạnh phúc anh nhé...

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 53870

Hãy hạnh phúc anh  nhé... Empty
Bài gửiTiêu đề: Hãy hạnh phúc anh nhé...   Hãy hạnh phúc anh  nhé... Icon_minitimeSat Jan 15, 2011 9:25 am

Anh đi qua em không một lời nói.lướt qua .Nhanh và lạnh .Cảm giác đau buốt trong tim nhưng biết làm sao được? em biết trong tim anh là người con gái khác. Phải làm sao đâY? Em không thể vui vẻ nhìn anh và cười với anh trong lúc này chỉ có thể lướt qua mà thôi . Có lẽ bao ngày qua anh chỉ coi em là người em gái, người bạn thân hay là người tri kỉ.Một người mà anh có thể chăm sóc, an ủi tâm sự và để bây giờ anh có thể nói nhớ người con gái khác trước mặt em . Chẳng lẽ tình cảm của em bao ngày qua anh không hiểu sao?Ba từ " Em yêu anh" em vẫn nói anh chỉ coi như là gió thoảng qua hay chỉ là tình cảm giữa em gái dành cho anh trai thôi sao? anh vẫn luôn coi em là một cô nhóc ! Anh không biết khi câu nói " Anh vẫn nhớ về chị ấy " và anh kể về người con gái khác trước mặt em đã làm em shock ra sao và tim em đau ra sao? Anh hỏi em nghĩ gi?Nhưng nói được gì đâY? Sao anh vô tâm đến vậy? Hay chỉ tại em đã quá tin vào tình cảm của anh . Và bây giờ, chắc anh rất sững sờ khi em có biểu hiện 1 cách gay gắt như vậy . Vid em biết em chỉ là người lấp chỗ trống trong con tim đang mỏi mòn vì chờ đợi của anh ... Không một lời nói, ko một nụ cười .Em chỉ có thể như vậy để chôn chặt tình cảm của mình mà thôi anh ạ !

Em đã can đảm hơn . Đã không khóc khi nói chuyện với anh , đã không khóc như bao người con gái khác khi anh ra đi. Không có anh em vẫn sống,vẫn ăn vẫn ngủ, những việc em cần làm nó vẫn xảy ra như ngày thường. Nhưng có lẽ em sẽ không vui như khi ở bên anh , và tận trong sâu thẳm tim em vẫn là một vết thương đang rỉ máu . em không biết sẽ bao giờ nó lành lặn được anh ạ. em sẽ không cười sẽ không còn là em... chỉ vì .Em cần anh

Nhưng mọi chuyện đã an bài . Em đành nhìn anh hạnh phúc bên người ta vậy thôi .Em rút lui để anh ko cảm thấy khó xử trong chuyện tình cảm. anh hãy hạnh phúc nhé . .

http://http//:vietgiaitri.com.vn
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Người đi một nửa hồn tôi chết. Một nửa còn lại...đứng chửi thề
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 50901

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Hãy hạnh phúc anh  nhé... Left_bar_bleue10/10Hãy hạnh phúc anh  nhé... Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Hãy hạnh phúc anh  nhé... Left_bar_bleue0/0Hãy hạnh phúc anh  nhé... Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy hạnh phúc anh nhé...   Hãy hạnh phúc anh  nhé... Icon_minitimeSat Jan 15, 2011 9:29 am

hic hic...N ơi,sao chuyện tình của em gặp trắc trở nhiều vậy,thương em quá à!
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 53870

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy hạnh phúc anh nhé...   Hãy hạnh phúc anh  nhé... Icon_minitimeSat Jan 15, 2011 9:33 am

bachlong139 đã viết:
hic hic...N ơi,sao chuyện tình của em gặp trắc trở nhiều vậy,thương em quá à!
Anh mà thương em thì em xỉu đấy anh ơi pale
http://http//:vietgiaitri.com.vn
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Nam
Châm ngôn sống : Người đi một nửa hồn tôi chết. Một nửa còn lại...đứng chửi thề
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 50901

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Hãy hạnh phúc anh  nhé... Left_bar_bleue10/10Hãy hạnh phúc anh  nhé... Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Hãy hạnh phúc anh  nhé... Left_bar_bleue0/0Hãy hạnh phúc anh  nhé... Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy hạnh phúc anh nhé...   Hãy hạnh phúc anh  nhé... Icon_minitimeSat Jan 15, 2011 9:37 am

thiệt mà,anh thương em thiệt,làm bạn gái anh đi,bỏ mấy thèng cha mà làm cho em buồn đi,anh ghét mấy thèng cha đó,hem thương người con gái dịu hiền và xinh xắn như em,cứ làm cho em buồn hoài...anh phải đi bóp cổ mấy chả mới được
comay1511
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
comay1511

Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc luon mim cuoi o cuoi chan duong ban dang di
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 48746

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy hạnh phúc anh nhé...   Hãy hạnh phúc anh  nhé... Icon_minitimeSat Jan 15, 2011 10:43 am

Cố lên N nhé,vết thương thì cần thời gian nó mới lành lại được,có khi nó còn để lại những vết sẹo mà thời gian ko xoá đc.Mãi trong trái tim N giờ là cả một nổi buồn,nhưng N hãy vững tin vào tương lai,rồi vị thần tình yêu sẽ giương cung bắn vào trái tim của một nửa của N v a N
tuyetroimuahe_198
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ
Châm ngôn sống : sống vì tương lai
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48339

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy hạnh phúc anh nhé...   Hãy hạnh phúc anh  nhé... Icon_minitimeSun Jan 23, 2011 6:10 pm

buồn cho nhưng~ số phận đẩy đưa
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy hạnh phúc anh nhé...   Hãy hạnh phúc anh  nhé... Icon_minitime

Hãy hạnh phúc anh nhé...
Trang 1 trong tổng số 1 trang