Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Điều em muốn...

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
Kelly
Thành viên mới
Thành viên mới
Kelly

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy sống bằng chính mình
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 46145

Điều em muốn... Empty
Bài gửiTiêu đề: Điều em muốn...   Điều em muốn... Icon_minitimeFri Aug 12, 2011 1:53 pm

Không biết đến khi nào, anh mới đọc tiếp những email này. Thôi thì cứ gửi. Nói với anh nhiều quá, mà anh vẫn vậy. Không hiểu trái tim anh bằng gì, bằng xương bằng thịt, hay bằng thạch cao???
Em cảm thấy tình yêu của mình ngày càng bị lung lay. Sự xuất hiện của người cũ và người mới càng làm phức tạp thêm. Tình xưa, nghĩa cũ…Anh thừa nhận những tin nhắn đó, những nội dung em dành cho anh. Anh hứa, hứa là anh không nhắn tin như vậy cho ai. Anh hứa anh sẽ không gặp, vì bây giờ đã có em. Tất cả chỉ là sự dối trá. Đau đớn hơn, mình nói chuyện với người ta thật lòng, vậy mà…
Có lẽ em không xinh đẹp bằng những người con gái của anh. Nhưng chắc hẳn rằng mấy người đó chỉ có cái vỏ mà không có ruột. Em rất buồn vì anh…nhưng em không bao giờ khóc trước mặt anh, em không muốn thấy em xấu xí, nước mắt nước mũi tèm lem. Em không giỏi mèo nheo bằng những người đó nên em đã thua thiệt.
Ngày trước, khi mới yêu nhau, anh quan tâm tới em rất nhiều…dành thời gian rất nhiều…nhưng bây giờ, phải san sẻ thêm nữa…
Thật sự khi có chuyện buồn hay có điều gì khó khăn, em cũng không dám kể cho anh, mặc dù rất muốn vậy. Anh không bao giờ hỏi em xem em có chuyện gì, và hãy kể cho anh nghe đi... Giá mà anh làm vậy, giá mà anh bên em nhiều hơn những lúc em mệt mỏi và stress....nhưng trái lại em càng nhận thêm nhiều cay đắng từ những việc anh làm. Biết rằng vào yahoo anh xem là không đúng. Nhưng biết làm sao bây giờ để biết con người thật của anh.
THẬT LÒNG TRONG TRÁI TIM ANH, ANH YÊU AI ??? Nếu anhtrả lời được câu hỏi này, em sẽ buông hết tất cả để ra đi trong lặng lẽ. Em không muốn người mình yêu lại đối xử với mình như vậy. Anh biết anh khốn nạn lắm không. Em chỉ muốn đập anh, đánh anh. Em muốn tìm rõ sự thật bản chất con người của anh. Để rồi lúc đó không còn nhau nữa. Thà đau thêm 1 lần để không phải đau nhiều lần nữa.
Em đã dành tất cả những vật chất và tinh thần mà em có để cho anh, em muốn gọi anh bằng những gì yêu thương nhất. Nhưng từ nay sẽ không còn 831, TT 3MOT I, TT SSIW I…tất cả sẽ không còn. Và em sẽ không còn là em nữa. Có thể em sẽ trở thành 1 con người khác, em sẽ không thật thà, không thật lòng với bất kỳ ai. Anh đã dạy cho em 1 bài học “đầu đời” về sự làm người và nhìn người.
Dù rằng anh đã hứa là sẽ chấm dứt hết tất cả. Anh nói em tin không? Tin chứ, tin anh, nhưng trong vô vọng. Ở đâu đó, em vẫn còn rất yêu anh, tình cảm của em đối với anh sau này, phụ thuộc vào tất cả những việc anh làm.

Không biết đến khi nào, em là người duy nhất trong trái tim anh. Và anh sống chân thật với em.
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53343

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Điều em muốn... Left_bar_bleue10/10Điều em muốn... Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:

Điều em muốn... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Điều em muốn...   Điều em muốn... Icon_minitimeFri Aug 12, 2011 4:14 pm

đồng cảm với kelly. angel cũng đang te tua như thế hic hic Crying or Very sad
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Điều em muốn... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Điều em muốn...   Điều em muốn... Icon_minitimeSat Aug 13, 2011 8:11 pm

Điều em muốn bây giờ là đc ở bên cạnh anh, ngay lúc này, em thấy cô đơn quá, hụt hẫng quá giữa cái thế giới rộng lớn này, không ai nghe em, hiểu em, em muốn khóc nhưng nước mắt chạy đi đâu mất, sao mà khó chịu thế này...!!!... Crying or Very sad
one love
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Nam
Châm ngôn sống : Sống mặc kệ cho đời vui vẻ
Số lần được cám ơn : 36
Điểm : 47327

Điều em muốn... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Điều em muốn...   Điều em muốn... Icon_minitimeSat Aug 13, 2011 8:18 pm

affraid ẹc angel xinh đẹp thế mà cũng phải bùn tìn à... chàng nào iu đc thì phải lo chăm chút cho angel chứ sao lại tình cũ tình mới.... heizzzzzzzz níu cô đơn we' thì đến vs anh ấy đi suy nghĩ chi cho nhìu nè
honghanh_kt3
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
honghanh_kt3

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : dù có chuyện gì cũng phải mỉn cười vượt qua
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 47156

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Điều em muốn... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Điều em muốn...   Điều em muốn... Icon_minitimeSat Aug 13, 2011 8:57 pm

điều em muốn là bây giờ anh khỏe mạnh và lại có thể chơi đùa với em .em sẽ không giận anh nữa đâu
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Điều em muốn... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Điều em muốn...   Điều em muốn... Icon_minitimeSun Aug 14, 2011 10:24 am

Hôm nay, điều em muốn là nhận đc cuộc gọi từ anh đấy anh 3 ak, lâu rồi anh ko liên lạc với em, em gái nhớ anh 3 lắm lắm
littlecat
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
littlecat

Nữ
Châm ngôn sống : live to love, love to live, ^^
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 47092

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Điều em muốn... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Điều em muốn...   Điều em muốn... Icon_minitimeSun Aug 14, 2011 10:29 am

điều em muốn là anh hãy quên em đi nhé!!!
Sponsored content

Điều em muốn... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Điều em muốn...   Điều em muốn... Icon_minitime

Điều em muốn...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Điều anh muốn nói ...
» Muốn vợ.......! Ai muốn thì đối không muốn cũng mời.
» Lời Con Tim Muốn Nói
» Em muốn anh phải hối hận ...
» 12 điều vợ dạy