Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Giúp mình với các ban ơi

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
hieucoivietlao87
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
hieucoivietlao87

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Tất Cả Là Cuộc Sống
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 47997

Giúp mình với các ban ơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Giúp mình với các ban ơi   Giúp mình với các ban ơi Icon_minitimeFri Feb 11, 2011 11:36 am

Chỉ còn có 2 ngày nữa là mình sang Lào để làm việc. Mà mới quen được cô ấy mới có 5 ngày ah. mà không biết tặng quà gì cho cô ấy là hợp lý nữa. Mình cũng dự định là tặng cho cô ấy một bài hát thật bất ngờ " vậy có được không các bạn). Với lại hôm qua minh có xuống nhà cô ấy và sau một lúc nói chuyện. Mi2ng biết cô ấy mới đi VUNGTAU về nên chắc chắn sẽ có chụp ảnh nên muốn xem và cô ấy lấy cho mình xem. Và mình có xin cô ấy 1 tấm ảnh nhưng cố ấy từ chối " cô ấy bảo để dịp khác nhé anh" .Theo các bạn mới quen co 5 ngày mà xin ảnh người thì có bị " Mất Điểm" không. " Tai5 vì mình chuẩn bị đi xa nên muốn xin ảnh của cô ấy lúc Nhớ cô ấy nhìn cho đỡ Nhớ ấy mà. huhu mong các ban cho ý kiến Crying or Very sad
nguyentrinh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nguyentrinh

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : Nên là chính mình..thế thui
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 48015

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Giúp mình với các ban ơi Left_bar_bleue0/0Giúp mình với các ban ơi Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Giúp mình với các ban ơi Left_bar_bleue0/0Giúp mình với các ban ơi Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Giúp mình với các ban ơi   Giúp mình với các ban ơi Icon_minitimeFri Feb 11, 2011 11:45 am

he he
ko biet la co mat diem hay ko nhung neu là minh thi muon tang thi cũng ngại lam
ví moi wen co may ngay mà. thui thi xin so dt hay mail cua ng ta la dc rui...còn muốn tặng wa thi..cứ gửi cho ng ta cai gi nhỏ nhỏ xinh thui là dc rùi vì chưa biêt ng ta co mết mình không mà..?cứ xin d/c meo de lien lac truoc di..rui khi wa toi ben do.gui mai ve muon noi gi voi ng ta thi noi...xong rui gui wa nhan dip gì đó cũng ko muon mà.
Đừng hấp tấp wa làm người ta sợ đó nha cưng?
Chúc cưng vui nha...hheheh
whitecat87
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
whitecat87

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : em hồn nhiên rồi em sẽ bình minh
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50062

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Giúp mình với các ban ơi   Giúp mình với các ban ơi Icon_minitimeWed Mar 02, 2011 10:17 pm

Mất điểm là cái chắc ! xin hình đặng qua Lào " ém " người ta hở anh zai? :P
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Giúp mình với các ban ơi   Giúp mình với các ban ơi Icon_minitime

Giúp mình với các ban ơi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Giup minh voi
» Mình phải làm gì đây ? giúp mình với
» Giúp mình với
» giúp mình với
» giúp mình với