Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cho Em! Mặc dù anh biết rằng em ko bao giờ đọc đc...

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
KrazyB
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
KrazyB

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống là chiến đấu - Hạnh phúc là giành giựt
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48381

Cho Em! Mặc dù anh biết rằng em ko bao giờ đọc đc... Empty
Bài gửiTiêu đề: Cho Em! Mặc dù anh biết rằng em ko bao giờ đọc đc...   Cho Em! Mặc dù anh biết rằng em ko bao giờ đọc đc... Icon_minitimeSun Jan 02, 2011 9:03 pm

Anh cứ nghĩ rằng mình sẽ chẳng bao giờ viết về em nữa...Nhưng tâm trạng của a lại bị khuấy động bằng 1 trong hàng trăm bức thư tình anh đang đọc...1 Mùa đông lạnh lẽo đang bao trùm Seoul bằng những bông tuyết trắng xóa và vô tình như chính cái màu trắng thanh tao và tinh khiết của nó. A ko dám nghĩ và chưa bao giờ nghĩ đc rằng tết đầu tiên anh xa nhà cũng là cái tết đầu tiên trong sự cô đơn và tuyệt vọng
trống rỗng
chán chường
ko phải bởi vì anh xa gia đình, xa mấy đứa em nghịch như quỷ, lũ bạn thân hâm hâm nhưng tốt tính. Những ông anh họ đẹp trai ưa quậy phá...MÀ vì tết năm nay a ko có e...
E bít, ngày noel...e ko nỡ chúc anh 1 câu, mặc dù chỉ là tin spam cho có lệ như người ta...E ko tưởng tượng nổi a bùn thế nào đâu...Nhưng anh biết, cho dù em có send tin cho cả list...anh cũng ko nhận đc...Vì 1 lí do đơn giản
E đã Del YH anh rồi...
Cái vô tình đang thể hiện trong từng hành động của em. Anh nhận thấy tất cả, em bảo anh em muốn ta là bạn tốt, nhưng có 1 link cảm mách bảo anh...em chưa bao giờ muốn như thế
Nhok kon, dám nói dối cả anh
Anh hỏi ly do em del yh thì e kêu dạo này yh lỗi add lại ko đc, trong khi em hét ầm lên "Cyan ko cho e accept" khi em add yh nó...
Haha, cay thật đấy, yh em lỗi ko add yh anh đc, nhưng e lại có thể chờ nta accept...
À, mà cũng ko trách em đc....e sinh ra để yêu và đc yêu, tình yêu của e đc xây dựng với 1 ng` "kon trai" đúng nghĩa...
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56381

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Cho Em! Mặc dù anh biết rằng em ko bao giờ đọc đc... Left_bar_bleue5/10Cho Em! Mặc dù anh biết rằng em ko bao giờ đọc đc... Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Cho Em! Mặc dù anh biết rằng em ko bao giờ đọc đc... Left_bar_bleue10/10Cho Em! Mặc dù anh biết rằng em ko bao giờ đọc đc... Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cho Em! Mặc dù anh biết rằng em ko bao giờ đọc đc...   Cho Em! Mặc dù anh biết rằng em ko bao giờ đọc đc... Icon_minitimeMon Jan 03, 2011 12:46 am

Có thể do người con gái đó chưa hề có cái gọi là " tình yêu" vs bạn đâu. Mình nghĩ tình cảm của người con gái kia dành cho bạn đơn thuần chỉ là thích thôi. Thôi bạn đừng buồn nữa nha. Một tình yêu mà khi 2 người không có gần ở bên nhau dễ đổ vỡ lắm. Nói chung là khá rắc rối...bạn cũng đừng buồn nha! chúc bạn luôn vui.
comay1511
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
comay1511

Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc luon mim cuoi o cuoi chan duong ban dang di
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 48756

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Cho Em! Mặc dù anh biết rằng em ko bao giờ đọc đc... Left_bar_bleue0/0Cho Em! Mặc dù anh biết rằng em ko bao giờ đọc đc... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Cho Em! Mặc dù anh biết rằng em ko bao giờ đọc đc... Left_bar_bleue0/0Cho Em! Mặc dù anh biết rằng em ko bao giờ đọc đc... Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cho Em! Mặc dù anh biết rằng em ko bao giờ đọc đc...   Cho Em! Mặc dù anh biết rằng em ko bao giờ đọc đc... Icon_minitimeMon Jan 03, 2011 6:30 am

Có thể mùa noen này ban cảm thấy cô đon và lạnh lẽo nhừn mình hy vong mùa noen sau ban sẽ ngập tràn trong ấm áp nhe.Cuộc sống luôn có những thay đổi,con người cung thế.Và người con gái ban yêu đã thay đoi,cô ấy cắt đứt moi liên lạc với ban.Có lẽ nguoi con gai ay chi là sân ga nho ma con tua cua ban dung chan ,rồi con tau ấy sẽ đén một bến đỗ bình yên khác.Chúc bna tìm thấy tình yêu đích thực nhe
KrazyB
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
KrazyB

Nam
Châm ngôn sống : Sống là chiến đấu - Hạnh phúc là giành giựt
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48381

Bài gửiTiêu đề: Re: Cho Em! Mặc dù anh biết rằng em ko bao giờ đọc đc...   Cho Em! Mặc dù anh biết rằng em ko bao giờ đọc đc... Icon_minitimeMon Jan 03, 2011 8:42 am

Tks vịt với 1511 nhìu :x
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cho Em! Mặc dù anh biết rằng em ko bao giờ đọc đc...   Cho Em! Mặc dù anh biết rằng em ko bao giờ đọc đc... Icon_minitime

Cho Em! Mặc dù anh biết rằng em ko bao giờ đọc đc...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» :::anh biết rằng em đã hết yêu anh:::
» Kí Ức một tình yêu
» Anh chỉ biết rằng : anh là người hiện tại em yêu
» Em không biết rằng mình lại yêu anh nhiều đến thế!
» Những Điều Bạn Chưa Biết! (Biết Rồi Thì Thôi)- :)