Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gửi Người Con Gái Tôi Yêu

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Phạm Thành Thọ
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Phạm Thành Thọ

Tâm trạng : shock
Nam
Châm ngôn sống : +84983844299 (gọi là biết)
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50197

Gửi Người Con Gái Tôi Yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi Người Con Gái Tôi Yêu   Gửi Người Con Gái Tôi Yêu Icon_minitimeWed Dec 29, 2010 1:27 pm

Vậy là chúng ta quen và yêu nhau đã được 5 tháng rùi phải không em. Anh vẫn nhớ ngày đầu tiên anh gặp em, em được biết là anh đã 40 tuổi và có 2 con ( buồn cười quá đi mất ) Vậy mà chúng ta vẫn đến bên nhau vẫn yêu nhau. Anh không nhơ anh lấy số điện thoại của em như thế nào chỉ nhớ là anh hỏi xin số điện thoại của em rùi em đọc anh add. Tối nào anh cũng gọi cho em cả hai tâm sự rất nhiều. Rồi những tối anh đưa em đi chơi mà sao hồi đó đi chơi thời gian trôi nhanh vậy lần nào đi cũng toàn 2h đêm mới về. Em nhớ nơi chúng ta đã ngồi không ghế đá cạnh Hồ Bạch Đằng. Tính cách, xuy nghĩ của nhau và cả con người nữa cứ như thể chúng ta là một ấy.

Anh nhớ là em đã hỏi anh một câu: " Khi nào anh dừng lại thì anh bảo em " Anh đã xuy nghĩ nhiều và rất nhiều, Em ak bước chân của anh thì không thể dừng lại được nó phải đi, đi để đến bên em. Nhưng trái tim anh thì dựng lại tại trái tim em. Vậy là chúng ta yêu nhau từ đó. Tuần nào cũng vậy cứ thứ 6 là anh lại tìm cách để được ở bên em, có khi thì em về với anh không thì anh nên với em. Anh có thể bỏ học bỏ thi và công việc để cuối tuần chúng ta được ở bên nhau. Tình yêu xa cách ví như ngon lửa trong gió, gió thổi tắt ngọn lửa nhỏ nhưng thổi bùng ngọn lửa lớn.

Rùi cũng có lúc chúng ta buồn và thất vọng ( Anh nghĩ là em biết vì sao phải không em, đừng để điều đó xảy ra nữa em nhé ) Những lúc ở bên em anh chỉ muốn ôm em thật chặt, ôm và không bao giờ muốn bỏ em ra, Anh sẽ ôm em ngay cả khi em đã già thành một bào lão ( mồm thì móm mém, tóc thì bạc trắng lúc đó anh sẽ thều thào hỏi em " Em còn yêu anh nữa không " ) Từng giây từng phút lúc nào anh cũng chỉ muốn được ôm em, ôm em trong vòng tay của anh thôi em ak. Em là người tạo cho anh cảm giác đang được sống, sống và chăm chỉ làm việc cho hạnh phúc sau này của hai đứa phải không em.

Anh rất muốn gặp mẹ em, người mà đã sinh ra cho anh một người yêu, người vợ hết sức tuyệt vời. Và rùi em đồng ý hôm đó là thư 7 anh đang chuẩn bị đi học thì được em đồng ý, anh đến lớp xin nghỉ hai ngày đi nên nhà em. Hôm đó anh thật sự rất vui, vui vì được về nhà em ăn cơm cùng gia đinh em, nhưng cũng hơi ngại vì tối đó phải ngủ lại nhà em hj hj giờ thì anh quen rùi những lần về sau đó anh ngủ ngon lành em nhỉ? Em dẫn anh ra mộ của Bố thắp hương, anh đã xin Bố một điều. Anh nghĩ là em biết tại sao anh lại xin Bố như vậy phải không em. Có những lúc anh hôn chôm em, em lừ mắt nói Bố nhìn thấy kìa hj hj anh nghĩ là Bố nhìn thấy vì lúc nào Bố cũng ở bên cạnh em mà.

Em ak đôi lúc anh hay ghen, ghen vì anh yêu em. Tất cả tình cảm của những cặp tinh nhân trên thế giới cũng không bằng một chút tinh yêu mà anh dành cho em. Em hãy cùng anh vuôn đắp cho tình yêu của chúng mình em nhé.

Anh yêu em!

Được sửa bởi Phạm Thành Thọ ngày Thu Dec 30, 2010 7:47 pm; sửa lần 3.
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56591

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Gửi Người Con Gái Tôi Yêu Left_bar_bleue5/10Gửi Người Con Gái Tôi Yêu Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Gửi Người Con Gái Tôi Yêu Left_bar_bleue10/10Gửi Người Con Gái Tôi Yêu Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Người Con Gái Tôi Yêu   Gửi Người Con Gái Tôi Yêu Icon_minitimeThu Dec 30, 2010 6:36 am

Chúc anh luôn luôn hạnh phúc...và anh nên nhớ 1 điều rằng cho dù có iu thế nào đi nữa cũng không nên ghen....vì khi ghen con người ta có thể làm ra nhiều chuyện mà mình không tự chủ được. Chúc anh luôn vui.
hanhphucao
Thành viên mới
Thành viên mới
hanhphucao

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : Tương lai tươi sáng thường dựa trên quá khứ đã quên lãng
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53431

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Người Con Gái Tôi Yêu   Gửi Người Con Gái Tôi Yêu Icon_minitimeFri Dec 31, 2010 9:34 pm

có ghen chứ nhưng tí xíu thôi ,hi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Người Con Gái Tôi Yêu   Gửi Người Con Gái Tôi Yêu Icon_minitime

Gửi Người Con Gái Tôi Yêu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đây là bức thư của người iu tớ gửi cho tớ đấy. Tớ mún chia sẻ với tất cả mọi người tâm trạng của tớ thôi. Tớ cũng mún nói với người ý rằng tớ rất hạnh phúc khi được yêu anh.
» Người lạ, Người thương rồi thành Người dưng…
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!
» Quà tặng sinh nhật người già, người lớn tuổi