Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nỗi lòng ai hiểu!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
sutuconthu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
sutuconthu

Tâm trạng : inspired
Nữ
Châm ngôn sống : Không ai có thể tắm 2 lần trên cùng 1 dòng sông.!
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 48179

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
Nỗi lòng ai hiểu! Left_bar_bleue5/10Nỗi lòng ai hiểu! Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Nỗi lòng ai hiểu! Left_bar_bleue9/10Nỗi lòng ai hiểu! Empty_bar_bleue  (9/10)

Nỗi lòng ai hiểu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Nỗi lòng ai hiểu!   Nỗi lòng ai hiểu! Icon_minitimeThu Apr 11, 2013 11:27 am

Đã lâu lắm rồi mình ko lên diễn đàn, thật sự buồn nhưng chẳng biết tâm sự cùng ai, công việc, gia đình rồi tình cảm nữa. chẳng ai hiểu mình hết, mọi việc cứ dồn dập lắm mình ngộp thở mất.
Khóc, khóc và khóc thôi, giờ mình phải làm sao đây.
Tính mình thẳng thắn, ko thể làm lơ khi mọi chuyện diễn ra trước mắt một cách công khai, nếu nó ko ảnh hưởng đến mình và mọi người xung quanh thì mình ko nói làm gì, đây là phòng làm việc chung, sẽ ảnh hưởng đến những cố gắng của tất cả mọi người không chỉ trong 1 tháng mà sự nõ lực suốt 1 năm.
Gia đình thì ko hiểu mình, cha mẹ sinh con trời sinh tính mà, nhưng mình cảm thấy mình củng giống mẹ chứ đâu khác, vậy mà họ cứ áp đặt suy nghĩ cho minh, ấm ức lắm, mình ước gì có thể đến 1 nơi hoàn toàn xa lạ để chẳng ai biết mình mà mình củng chẳng biết để để cuộc sống mình có ổn hơn ko.
mình cố gắng thay đổi để tốt hơn rồi nhưng mọi việc củng chẳng khá hơn được tí nào. chán, chán và chán thôi.
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56368

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nỗi lòng ai hiểu! Left_bar_bleue70/100Nỗi lòng ai hiểu! Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Nỗi lòng ai hiểu! Left_bar_bleue991/1000Nỗi lòng ai hiểu! Empty_bar_bleue  (991/1000)

Nỗi lòng ai hiểu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nỗi lòng ai hiểu!   Nỗi lòng ai hiểu! Icon_minitimeThu Apr 11, 2013 10:46 pm

em muốn thay đổi ai hay thay đổi cái gì em cứ việc thay đổi quyền quyết định là ở em mà. nhưng miễn sao những điều em làm em nghĩ là đúng thì được rồi suy nghĩ nhiều chỉ thui trột sự tự tin của em mà thôi, nghĩ tích cực lên em.
em không thể thay đổi được thời tiết hay thế giới này đâu nhưng em có thể thay đổi chính mình nếu em muốn .hãy thay đổi theo hướng tích cực em nhé. niềm tin sẽ cho em quả ngọt chứ không bao giờ là quả đắng cả.
vững tin và sống trọn vẹn mỗi ngày.
"_hạnh phúc cho một người khi dám khẳng định rằng ngày hôm nay là ngày của họ
họ sống và bình tâm và thốt lên trong niềm kiêu hãnh-ngày mai ư mặc kệ!vì ngày hôm nay là ngày tuyệt vời nhất"
tặng em những lời này..và lời này nữa -em có hai cánh tay, một cánh tay để em giúp đời, cánh tay còn lại để em giúp người.
chúc em luôn may mắn.
http://vnthutinh.com.vn

Nỗi lòng ai hiểu!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tập thơ Thao Thức - Nhất Lang (Nguyễn Thành Sáng)
» Hãy hiểu cho lòng anh ....
» anh có hiểu lòng em
» Anh có hiểu lòng em
» Hãy hiểu cho nỗi lòng của em!!