Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nỗi buồn lại về đây..!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
longcon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : notworthy
Nữ
Châm ngôn sống : aaaaaaaa
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 55494

Nỗi buồn lại về đây..! Empty
Bài gửiTiêu đề: Nỗi buồn lại về đây..!   Nỗi buồn lại về đây..! Icon_minitimeMon Mar 02, 2009 11:53 am

"một mình tôi cô đơn với bóng tối..bỗng có ai đi qua khiến cho tôi quên sao tình đầu"

Chán thật đó hum nay ,máy tính của longcon không đăng nhập được internet..longcon ngồi trong bóng tối không biết làm gì…không biết làm gì cả…long con đã nghe nhạc để giết chết thời gian đang vây quanh trong 4 bức tường âm u lạnh lẽo…khi chợt bài hát.,”tình đầu” vang vọng trong nỗi niềm mong nhớ ….lại khiến cho longcon nhớ về kỷ niệm êm đềm đã qua.."dĩ vãng buồn đã lại về đây"... một kỷ niệm buồn đang còn trong trái tim..”mỗi lần anh nhớ đến em thì con tim gào thét yêu thương tình đầu”…tinh đầu 1 kỷ niệm ngọt ngào trong trái tim longcon…ngày xưa đó longcon đã yêu thích rẩt nhiều các bạn gái.. longcon là 1 người đa tình..tuổi học trò của longcon lãng mạng lắm…và cũng đuợc rất nhiều các bạn gái thích..vì vẻ đẹp zai bên ngoài mà hihihih< thật đóa không đùa đâu..bây giờ vẫn còn đẹp chán!! hihih..long nhớ những ngày còn đi học..mấy đứa con trai trong lớp toàn nhờ longcon viết thư tỏ tình hộ thôi..những bức thư longcon viết hộ lại có những hồi âm trở lại..còn duy nhất lá thư tỏ tình mà longcon gửi đi lại không có 1 dòng chữ hồi âm….” Thư gửi đi mong đợi ngày trở lại”..???đúng là 1 lá thư gửi đi đầy tuyệt vọng..đầy chờ mong…longcon nhớ mãi 1 kỷ niệm về người con gái mang tên mình là “Pham Thu Trang”.đó có lẽ là mối tình đầu tiên trong cuộc sống của longcon đó.. ngày đó longcon còn nhút nhát lém ( hồi longcon đang là học sinh lớp 9B THCS Yên Hoà Hà Nội mà)..tính longcon như con gái vậy.. khi găp người đó mặt đối mặt longcon không dám nói gì đâu.. còn không dám cầm tay người đó nữa…chỉ biết nở nụ cuời trên môi mà thôi “ longcon cười duyên thì không ai không dám cảm nhận” hihi,,, có phải đó là 1 kỷ niệm tuổi còn thơ…??? longcon chỉ biêt tỏ tình với người đó qua tin nhắn Ym thoai ah!!..ngoài cách đó longcon không biết làm gì nữa??? ” ta giam mình ta trong bóng tối để tự trách trái tim ta sao dại khờ..!”…chán nhỉ….hum nay ngồi đây nghĩ lại thấy đúng là một mối tình tuổi thần tiên…nhưng mà mối tình đó làm longcon nhớ đến tận bây giờ có khi sẽ là mãi mãi..tại vì ngày đó longcon biết tạo dưng lên 1 website cá nhân(tình yêu vĩnh cưử.net.tf===>giờ đây chỉ còn trong quá khứ thời gian) dành riêng cho người đó đấy.. longcon đã gửi nỗi niềm,tình cảm của mình vào đó.. để các bạn cùng có tên trong list Ym cùng chía sẻ..longcon ngày đó rất hãnh diện với bạn bè..vì có 1 website cá nhân riêng từ năm 2006 mà( ngày đó Ym vẫn còn là cái mới lạ)..ngày đó khác hẳn bây giờ vì có quá nhiều các blog và các ảo mộng…..”vì sao nói yêu tình đầu mình dang dở là tình đẹp, giờ đây mẩt em- mất em tiếc nuối”…tiếc nuối giờ đây chỉ còn là kỷ niệm thương đau…có lẽ hum nay longcon buồn vì không tham gia diễn đàn cùng các bạn được..hay tại vì bài hát tình đầu laị vang vọng mãi trong tim…”biết em bây giờ nơi đâu…thời gian đó có thể trở lại thì không để em ra đi..thời gian đó có thể trở lại thì giữ mãi yêu thương xưa)….nếu biết trước longcon đã khồng để mất đi mối tình đầu..một mối tình đầy kỷ niệm tuổi thơ ngây…dại khờ…..! “MẤT EM TÌNH ĐẦU KHÔNG NGUÔI”…………….
“Từ đấy không mong, không dám hẹn
Một lần gặp nữa dưới trăng nghiêm,
Nhưng tôi vẫn chắc nơi trời lạ,
Người ấy ghi lòng : "Vẫn nhớ em !"

Longconbuon.0915569595
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 63066

Bài gửiTiêu đề: Re: Nỗi buồn lại về đây..!   Nỗi buồn lại về đây..! Icon_minitimeTue Mar 03, 2009 3:05 pm

mối tình đầu tiên của longcon ngây thơ nhưng buồn quá.ai cũng nói tình chỉ đẹp khi còn dang dở nhưng thật sự không phải vậy.những kỉ niệm bất chợt hiện về trong ta những lúc ta suy tư không biết làm ji.sao lúc yêu mọi người đều vô tư,không lo nghĩ gì nhiều nhưng khi mất đi rồi thì ai cũng nuối tiếc cả.phút chốc trong tôi tràn ngập những kỉ niệm vui buồn lẫn lộn.càng nhớ thì càng thấy tiếc nuối nhiều hơn thôi.Sau này về tình yêu long con đừng nhút nhát quá sẽ không tốt đâu nhưng phải chọn thời điểm thích hợp nha.h chúc longcon hạnh phúc và tràn ngập yêu thương.bibi.
longcon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nỗi buồn lại về đây..!   Nỗi buồn lại về đây..! Icon_minitimeTue Mar 03, 2009 10:06 pm

longcon cám ơn lời chia sẻ của thanhđiệp thật nhiều nha.... bây giờ thì long cũng đang cố gắng mạnh mẽ lên 1 chút đây!! nhưng mà đó là tính cách mà!! cũng khó thay đổi lém..!! hihii

Có ai bảo tình yêu này không vị
Chỉ là vì chưa gặp nữa trái tim
Chưa tìm được bóng hình đi chung lối
Chưa nhớ mong ai đó khi đêm chìm...
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nỗi buồn lại về đây..!   Nỗi buồn lại về đây..! Icon_minitimeTue Mar 03, 2009 10:17 pm

người ta nói"giang sơn dễ đổi,bản tính khó dời".thật đúng vì nếu có thay đổi được thì chỉ thay đổi một chút thôi.hihi,con trai mà nhút nhát quá thì không tốt đâu phải không?có khi sẽ bỏ lỡ nhiều cuộc tình lắm đó longcon ơi
meoconyeuanh1129
Thành viên mới
Thành viên mới
meoconyeuanh1129

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55372

Bài gửiTiêu đề: Re: Nỗi buồn lại về đây..!   Nỗi buồn lại về đây..! Icon_minitimeTue Mar 03, 2009 11:10 pm

Nhớ anh chẳng biết để đâu
Nếu để trên đầu sợ gió thổi bay
Nhét trong túi áo cũng kỳ
Ra đường rơi mất lấy ji chứng minh
Đành rằng giả bộ lặng thinh
Hét lên nhớ quá 1 mình nghe thôi!!!

Tình yêu lúc nào cũng ho ta những giây phút ngọt ngào và thơ mông nhưng luôn cho ta những vết thương vô bờ bến. vết thương ấy ko biết đến khi nào mới lành lại được vì người đó ấy đã phụ lại tình yêu của mình.
longcon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nỗi buồn lại về đây..!   Nỗi buồn lại về đây..! Icon_minitimeTue Mar 03, 2009 11:19 pm

hihi đúng tâm trạng của longcon quá thanhdiep ơi.... bỏ lỡ nhiều cuộc tinh.. bỏ lỡ nhưng công việc cần thiến đến sự mạnh bạo trong giao tiếp...longcon sẽ cố gắng thật nhiều..sẽ manhmj mẽ đứng lên.. để làm được nhưng gì mình đã nói..! cám ơn thanhdiep thật nhiều...!
longcon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nỗi buồn lại về đây..!   Nỗi buồn lại về đây..! Icon_minitimeTue Mar 03, 2009 11:21 pm

meoconyeuanh là thành viên mới nhưng rất nhiệt tình tham gia diễn đàn longcon cám ơn meocon thật nhiều về những lời chia sẻ tâm sự cùng mọi người ..chúc meocon thật hạnh phúc trong tinh yêu!
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nỗi buồn lại về đây..!   Nỗi buồn lại về đây..! Icon_minitimeWed Mar 04, 2009 8:17 am

Nhớ anh em để một ngăn
Một ngăn kỉ niêm chỉ dành hai ta
Buồn buồn kỉ niệm hiện ra
Giật mình đem cất sợ người thấy sao
Thấy rồi không biết nói sao
Thôi đành im lặng cho bớt đau lòng
Nhớ quá thì biết làm sao
Đêm đêm nằm ngủ vội vàng lấy ra.
longcon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nỗi buồn lại về đây..!   Nỗi buồn lại về đây..! Icon_minitimeWed Mar 04, 2009 8:30 pm

...nhớ quá thì biết làm sao?
đêm đêm nằm ngủ vội vàng lấy ra.....

cám ơn thanhdiep thật nhiều...

ĐÊM dài thao thức nhớ em
TIẾNG cười giọng nói muốn xem thấy nàng
PHONE kia anh gọi muôn vàng
SAO em chẳng đáp chẳng màng bận tâm
IM lìm không chút hồi âm
LẶNG cơn gió thoảng,mà tâm rối bời
NHƯ thuyền tách bến xa rời
MẶT cho bảo táp, tả tơi tứ bề
NƯỚC tình yêu ngọt đê mê
MÙA thu anh đợi ,em bê nước tình
THU trong sáng của chúng mình
TÊN loài hoa mới là "Mình với Ta"
NGƯỜI đời ca tụng gần xa
CON đàn cháu đống , hát ca rộn ràng
GÁI chính chuyên thật dịu dàng
TÔI mong tôi đợi , được nàng sánh vai
YÊU nàng tình quyết không sai
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nỗi buồn lại về đây..!   Nỗi buồn lại về đây..! Icon_minitime

Nỗi buồn lại về đây..!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» buồn buồn post nhạc thêm vui
» Buon vi nho anh
» buồn
» Buồn khi mất em
» Buồn ơi!