Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nhật kí tháng ngày buồn Của Lãng Tử !

Go down 
Tác giảThông điệp
lamƒquen
Thành viên mới
Thành viên mới
lamƒquen

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : luôn yêu mọi người
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48776

Nhật kí tháng ngày buồn Của Lãng Tử !  Empty
Bài gửiTiêu đề: Nhật kí tháng ngày buồn Của Lãng Tử !    Nhật kí tháng ngày buồn Của Lãng Tử !  Icon_minitimeTue Mar 01, 2011 4:19 pm

Hôm nay đã là tuần thứ hai anh xa nhà , xa em và xa những người bạn thân nhất của mình . Một mình nơi đất khách cảm giác cứ sao sao ấy , buồn buồn , mặc dù mỗi ngày vẫn nói chuyện cùng em nhưng anh lại thấy sao sao ấy , một cảm giác trống vắng , anh muôn được ôm em vào lòng , muốn cùng em dạo bước như chiều nào vẫn thế để đêm về lại ngồi cùng nhau kể cho nhau những buồn vui năm tháng . Em biết không anh nhớ em nhiều lắm pé à , nhớ những lúc em giận ,nhớ những lúc em cười và những lúc em tinh nghịch bên anh , cảm giác đó thật hạnh phúc em à !
lamƒquen
Thành viên mới
Thành viên mới
lamƒquen

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : luôn yêu mọi người
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48776

Nhật kí tháng ngày buồn Của Lãng Tử !  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí tháng ngày buồn Của Lãng Tử !    Nhật kí tháng ngày buồn Của Lãng Tử !  Icon_minitimeFri Mar 04, 2011 10:00 am

Ngày mới lại bắt đầu nhưng hôm nay mọi chuyện đã khác , tất cã đã thay đổi chĩ vì hi vọng của anh đã tắt , tình yêu đã chấm hết với lãng tữ , một con người được gọi là đa tình và bây giờ là thất tình tuyệt đối , mọi chuyện thật buồn cười nhỉ . Nhưng dù sao đi nữa thì anh vẫn thấy hạnh phúc vì mình đã có một thời gian bên em đầm ấm . Anh cảm ơn em nhiều lắm , cảm ơn em đã cho anh biết thế bò là tình yêu , thế nào là hạnh phúc khi em trong vòng tay anh , khi hai người nắm tay nhau dạo bước , đó là những buổi chiều thật đáng nhớ . Cảm ơn em !

Nhật kí tháng ngày buồn Của Lãng Tử !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» TP. HCM những ngày tháng buồn nhất ...................!
» Ngày Buồn-Tháng Nhớ -Năm Cô Đơn -Thế Kỷ Sầu...
» nhật kí ngày... tháng... năm...
» nhật kí ngày ...tháng..năm!
» nhật kí,ngày...tháng...năm...