Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

tạm biệt mối tình đầu

Go down 
Tác giảThông điệp
rua9x
Thành viên mới
Thành viên mới
rua9x

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : ''quá khứ là một bài học,hiện tại là một món quà.tương lai là những điều kì diệu ''hãy sống tốt ngày hôm nay để gặt hái những điều kì diệu vào ngày mai.
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48669

tạm biệt mối tình đầu Empty
Bài gửiTiêu đề: tạm biệt mối tình đầu   tạm biệt mối tình đầu Icon_minitimeFri Dec 24, 2010 12:15 pm

Anh chí thích người khác phục vụ minh,mà đúng hơn anh thích lợi dụng người khác.Có phải trước kia em qua ngây thơ,nên anh đã từng lợi dụng em không?Em không muốn ai nghĩ xấu về anh.Nhưng nếu đúng thật la anh như vậy thì anh ác qua.
Càng ngày em càng nhận ra em yêu anh nhiều lắm.........
Em muốn quên anh đi để đi tìm niềm vui mới mà sao khó quá.Trái tim em không còn nguyên vẹn để yêu người khác nữa.
Lúc em yêu anh,em thấy có lỗi với bé Thương kinh khung.,em thương cô bé lắm.Cô bé yêu anh lắm mà,và có một điều em biết hiện tại của cô bé chính là tương lai của em sau này.
Anh đã quay lại với cô be ròi,đã là cô bé tổn thương mọt lần rồi thì đừng có làm cô bé tổn thương thêm lần nữa,anh lớn rồi,anh đi tìm tình yêu thực sự của mình di,chứ đừng đi tìm sự mới mẻ nửa.[left] Anh học cách làm một người chung tình đi,và hãy quý trọng những gì mình đang co.

tạm biệt mối tình đầu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tạm biệt tình yêu đầu!!!
» Tạm biệt em, "tình dại"
» Tạm biệt mối tình học trò
» Tạm biệt anh nhé tình yêu của em
» tạm biệt mối tình đầu