Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hảy để anh được yêu em

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
mrxaphulemon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mrxaphulemon

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Vì sự nghiệp từ bỏ bạn đời..
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 50606

Hảy để anh được yêu em Empty
Bài gửiTiêu đề: Hảy để anh được yêu em   Hảy để anh được yêu em Icon_minitimeSat Aug 28, 2010 9:30 pm

Một con đường vắng,Một căn phòng trống,Một vết thương nơi trái tim của anh,Căn phòng dường như nhỏ hơn, khiến anh luôn cảm thấy cô đơn
Anh tự hỏi như thế nào, anh tự hỏi tại sao,Anh tự hỏi những ngày đó còn đâu, những ngày chúng ta có nhau và những bài hát mà chúng ta cùng hát,Và em ơi, anh vẫn mãi ấp ôm tất cả
Tìm kiếm về tình yêu như đã xa vời,Và anh quỳ xuống thầm cầu nguyện,Hi vọng những giấc mơ sẽ dắt anh đi,Đến những bầutrời xanh thẫm để một lần gặp lại em yêu một lần nữa,Bay qua những bến bờ đại dương,Tìm đến nơi anh yêu thương nhất,Nơi những cánh đồng xanh bất tận, để nhìn lại em yêu một lần,Anh cố gắng đọc, anh cố gắng vùi đầu vào công việc, anh cố gắng nở những nụ cười với những người bạn,Nhưng anh không thể rời xa những nghĩ suy,Anh tự hỏi như thế nào, anh tự hỏi tại sao,Anh tự hỏi những ngày đó còn đâu, những ngày chúng ta có nhau và những bài hát mà chúng ta cùng hát.Và em ơi, anh vẫn mãi ấp ôm tất cả.Tìm kiếm về tình yêu như đã xa vời.Và anh quỳ xuống thầm cầu nguyện
Hi vọng những giấc mơ sẽ dắt anh đi
Đến những vùng trời xanh bao la để một lần gặp lại em yêu.Bay qua những bến bờ đại dương.Tìm đến nơi anh yêu thương nhất.Nơi những cánh đồng xanh bất tận, để nhìn lại em yêu một lần.Để ôm em trong vòng tay.Để anh thầm hứa với em.Nói những lời trong tim.Rằng em là tất cả anh mơ đến.Tìm kiếm về tình yêu như đã xa vời.Và anh quỳ xuống thầm cầu nguyện.Hi vọng những giấc mơ sẽ dắt anh đi,Đến những vùng trời xanh bao la để một lần gặp lại em yêu.Bay qua những bến bờ đại dương,Tìm đến nơi anh yêu thương nhất,Nơi những cánh đồng xanh bất tận, để nhìn lại em yêu một lần.Hãy nói cầu nguyện,Giấc mơ sẽ mang đi
Đến nơi chân trời xanh - tìm về em lần nữa.Qua muôn nghìn đại dương,Tìm về nơi yêu thương.Về đồng xanh bất tận - nhìn em lại một lần.
taicauduong
Thành viên mới
Thành viên mới
taicauduong

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : nokia6233
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49813

Bài gửiTiêu đề: Re: Hảy để anh được yêu em   Hảy để anh được yêu em Icon_minitimeMon Aug 30, 2010 9:46 pm

viểt hok hay oy. chẳng ra ji cả
tieunhadaubuongbinh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : cynical
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy là con chim đứng trên cành liễu yếu.Cành sắp gãy mà nó vẫn hót vang.Vì nó biết mình vẫn còn đôi cánh
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48813

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Hảy để anh được yêu em Left_bar_bleue100/100Hảy để anh được yêu em Empty_bar_bleue  (100/100)
Nội tâm:
Hảy để anh được yêu em Left_bar_bleue50/50Hảy để anh được yêu em Empty_bar_bleue  (50/50)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hảy để anh được yêu em   Hảy để anh được yêu em Icon_minitimeSun Dec 12, 2010 11:31 pm

hay vay ma noi k ra j ak taicauduong.k pit thuong thuc nghe thuat thi dung hon.pan mrxaphulemon sao k tang nang bai hat hay de anh yeu em lan nua do chinh ban the hien
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 52384

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Hảy để anh được yêu em Left_bar_bleue0/0Hảy để anh được yêu em Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Hảy để anh được yêu em Left_bar_bleue0/0Hảy để anh được yêu em Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hảy để anh được yêu em   Hảy để anh được yêu em Icon_minitimeTue Dec 21, 2010 7:52 pm

https://www.youtube.com/watch?v=1ULi6Tq_gRc&feature=related
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hảy để anh được yêu em   Hảy để anh được yêu em Icon_minitime

Hảy để anh được yêu em
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Gửi LTH CQ52.08.0x....anh ước được 1 lần được đưa e sang Saint Petersburg ngắm mùa thu vàng....
» Nếu được làm lại
» mún 8 cần 8 đươc 8
» HÃY CHO EM ĐƯỢC LÀM EM GÁI ANH NHE!
» xin 1 lần lại được yêu anh!