Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Một giấc mơ chưa từng trở thành sự thật..

Go down 
Tác giảThông điệp
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.Cho tôi được ngày nữa để yêu thương!...
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 51967

Một giấc mơ chưa từng trở thành sự thật.. Empty
Bài gửiTiêu đề: Một giấc mơ chưa từng trở thành sự thật..   Một giấc mơ chưa từng trở thành sự thật.. Icon_minitimeMon Dec 13, 2010 1:19 pm

http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Never-Had-A-Dream-Come-True-SClub7.IWZ990ED.html

Không lời oán hận hay trách móc..tất cả cũng đã qua rồi, dù có buồn đau thì cũng đến vậy thôi.!Em sẽ coi đó như 1 giấc mơ- giấc mơ chưa bao giờ thành sự thật ..

Dù em biết mỗi lúc nhớ anh, em lại thấy nhói đau nơi vùng ngực trái..có cái gì đó làm em đến ngạt thở..tai em ù đi và mắt cũng nhòe theo những giọt nước.em có khóc đâu?.Hình như có cái gì đó làm mắt em cay..Anh chưa bao giờ yêu em,anh gieo vào lòng em nỗi đau không bao giờ nguôi ngoai, tất cả những gì anh làm ,em ko còn muốn tin nữa-sự tiếc nuối , ánh mắt , vòng tay của anh cũng ko làm em rung động.mà ko! nói đúng hơn là em phải vờ như ko biết, em ko muốn đón nhận những gì từ nơi anh..em quay mặt đi nhưng sao lại thấy có cái gì đó làm em day dứt? em sẽ đứng lại nhìn anh bước đi nhé...tyêu của em dành cho anh là thế đấy..buông tay anh và nhìn anh bước đi theo người khác...

Một giấc mơ chưa từng trở thành sự thật..
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Em yêu anh như chưa từng được yêu!
» Quên như chưa từng yêu
» Gửi người anh yêu chưa từng nhận lời yêu anh
» Em chưa từng hối tiếc khi yêu anh và cũng không sai lầm khi để anh ra đi
» gửi đến anh người mà em chưa từng nghĩ mình sẽ thích !