Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Sao 2 năm rồi em vẫn yêu anh

Go down 
trondoibenem0988
nguyetnhimk45b
6 posters
Tác giảThông điệp
nguyetnhimk45b
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nguyetnhimk45b

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : cái gì không phải của mình dù níu kéo cũng không được , những gì là của mình dù không muốn nó vãn đến
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 52090

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Sao 2 năm rồi em vẫn yêu anh  Left_bar_bleue10/10Sao 2 năm rồi em vẫn yêu anh  Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Sao 2 năm rồi em vẫn yêu anh  Left_bar_bleue10/10Sao 2 năm rồi em vẫn yêu anh  Empty_bar_bleue  (10/10)

Sao 2 năm rồi em vẫn yêu anh  Empty
Bài gửiTiêu đề: Sao 2 năm rồi em vẫn yêu anh    Sao 2 năm rồi em vẫn yêu anh  Icon_minitimeMon Dec 06, 2010 8:09 pm

A''''''''''''''''''''''a'''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''a'''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''.....................................................

Nguyễn Hoàng Hiệp tôi hận anh

Đã 2 năm rồi mà em không thể quên anh em không hiểu không hiểu tại sao nỗi đau nỗi ám ảnh về anh lại cứ vây quanh em tại sao anh đi rồi mà em vẫn cứ nhớ anh là sao em không hiểu không hiểu

Anh ơi anh có biết 2 năm qua em sống ra sao không em biết em nhớ anh là có tội với người yêu em nhưng em không thể không nhớ anh mối tình đầu của em .

Tại sao anh đến mang cho em bao hạnh phúc nhớ thương rồi anh đi cho em bao đắng cay tủi hờn và nhớ nhung anh da diết . Bước vào năm lớp 12 nhưng khi đó thật ra em chỉ có 16 tuổi cái tuổi mà đẹp nhất hồn nhiên nhất vô tư nhất của con gái , em đã quen anh rồi yêu anh yêu đến đắm say cuồng nhiệt . Và cũng ở cái tuổi 16 đó em đã có bao toan tính khi yêu anh đó là toan tính nhỏ nhoi của bất cứ một ngừoi con gái đag yêu nào anh ơi em ước có anh ở bên cùng anh đi đến cuối cuộc đời và em mơ ước đến 1 ngôi nhà có anh hay gọi em la " vợ ơi hay mẹ nó " và có em gọi anh là " chồng yêu " có những đứa trẻ của hay ta chúng gọi anh là bố gọi em là mẹ . Em nhớ nhớ anh da diết Hiệp ơi . Anh là kẻ " ăn cắp " đáng ghét mà em đã gọi vì anh đã đến và đánh cắp nụ hôn đầu tiên của em và anh cũng là người sau bố mẹ đã ôm em vào lòng cho em cảm giác được chở che và ấm áp . Anh ơi anh còn nhớ không anh đã cho em hạnh phúc khi bên anh mình đã ngồi bên nhau trong quán cà phê anh luôn ngồi đối diện em anh bảo như thế để anh ngắm vợ anh . Anh kể cho em không biết bao nhiêu chuyện cười từ giây phút đó anh đã cho em cảm giác đắm say . Anh một chàng trai vui tính đến lạ thường em một con bé bướng bỉnh ngang ngạnh đến không tưởng mình đã đến bên nhau . Anh một chàng trai đáng yêu đến đắm say em một con bé hồn nhiên đến quá mức chúng ta đã yêu thương nhiều . Anh thành đạt trong công việc em một con bé học hành tạm ổn mình đã bù trừ cho nhau . Tình yêu chúng mình được mọi người nói là đẹp không thể nói được đẹp như một chuyện cổ tích những câu chuyện cổ tích thường kết thúc có hậu đúng không anh nhưng sao cổ tích của em kết thúc rằng anh bỏ ra đi còn lai đây mình em với nước mắt và nỗi nhớ . Anh ơi anh còn nhớ em từng nói với anh rằng " em đã từng tuyên bố trước lớp 12 em sẽ không lấy chồng hà nội nhất là boy hà nội chính gốc vậy mà .............. em..............." anh cười khà khà anh và nói rằng " số em khổ rồi em vớ phải trai hà nội chính gốc rồi cô bé , em ghét của nào trời trao của đó nha " em đã cười nhẹ và nói rằng anh đáng ghét hihihi . Rồi anh còn nhớ em tinh nghịch nói với anh rằng em nghĩ ra 1 tuần trăng mật của chúng ta như thế nào không . Lúc đó anh chăm chú hồi hộp xem em nói ngày hạnh phúc như thế nào không ngờ em nói rằng " ngày đầu tiên anh chiếu cố cho anh ngủ dưới đất . Ngày thứ hai em cho anh ngủ ngoài cửa phòng . NGày thứ ba em để anh ngủ ở cầu thang . Ngày thứ tư em cho anh ngủ dưới đất tầng một . Ngày thứ năm anh sẽ được ngủ ở ngoài cửa nhà . Ngày thứ sáu em thương anh em sẽ cho anh ngủ ngoài cổng . Riêng ngày thứ bảy nể tình nghĩa vợ chồng ta em sẽ .............................................................................................................................................................................. cho anh ngủ ở ..........................................................................................................................................................................chuồng heo " em cứ tưởng anh sẽ giận em cơ nhưng không anh bảo em rằng " oh , anh thích ngủ chuồng heo lắm cám ơn vợ yêu nhé bởi ........................................................................... vợ yêu ơi ....................................................................... em chính là heo con bé bỏng của anh ." Híc anh chính là người đầu tiên em phải chịu thua đó anh biết không .

Dù giờ em biết anh đang hạnh phúc bên ai kia người con gái cùng anh đi du học bên úc chị là người mà anh đã chọn nước mắt em chải dài lăn từng đêm từng đêm trên má anh ơi em phải làm sao em nhớ anh lắm em không quên được em đã từng ước 1 điều ước rất nhỏ nhoi là được nhìn thấy anh cười và hạnh phúc nhưng không được phải không anh . Nhưng dù gì anh hãy cho em nói " Và em muốn hét lên cho thoả nỗi nhớ Hiệp ơi em mãi mãi yêu anh "
trondoibenem0988
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : love
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48640

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Sao 2 năm rồi em vẫn yêu anh  Left_bar_bleue0/0Sao 2 năm rồi em vẫn yêu anh  Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Sao 2 năm rồi em vẫn yêu anh  Left_bar_bleue0/0Sao 2 năm rồi em vẫn yêu anh  Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao 2 năm rồi em vẫn yêu anh    Sao 2 năm rồi em vẫn yêu anh  Icon_minitimeMon Dec 13, 2010 11:07 pm

có lẽ bạn đã quá yêu anh ấy,nhưng bạn à dù gì đi chăng nữa hạnh phúc ấy vốn đã xa vời khỏi tầm tay rồi,bạn đừng buồn và thôi hãy nhung nhớ vì giờ này bên đời cậu ấy đã có người khác,hãy cố gắng vượt qua nhé bạn!!!!!!!thứ gì không phải của mình dù có cố giữ nó vẫn sẽ bay mất bạn à!!!!hãy cố gắng vượt qua để đến với hạnh phúc thật bạn nhé
nguyetnhimk45b
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nguyetnhimk45b

Nữ
Châm ngôn sống : cái gì không phải của mình dù níu kéo cũng không được , những gì là của mình dù không muốn nó vãn đến

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao 2 năm rồi em vẫn yêu anh    Sao 2 năm rồi em vẫn yêu anh  Icon_minitimeSat Dec 25, 2010 10:31 pm

cuộc sống hạnh phúc là chi
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56188

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao 2 năm rồi em vẫn yêu anh    Sao 2 năm rồi em vẫn yêu anh  Icon_minitimeSat Dec 25, 2010 10:58 pm

Buồn quá bạn ah, Luna không biết nói j cả, Luna biết bạn buồn nhiều lắm, cố gắng để vượt qua nhé, rồi hạnh phúc lại sẽ đến với bạn thôi, bạn sẽ ko quên được đâu nên hãy coi đó là 1 kỷ niệm đẹp, vui lên nha!
nguyetnhimk45b
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nguyetnhimk45b

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao 2 năm rồi em vẫn yêu anh    Sao 2 năm rồi em vẫn yêu anh  Icon_minitimeMon Dec 27, 2010 6:58 pm

cam on Lula nhé tớ tin rằng mình sẽ vượt qua được hihi
saobang
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
saobang

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : không được quyền hối hận về những gì đã làm
Số lần được cám ơn : 17
Điểm : 56219

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao 2 năm rồi em vẫn yêu anh    Sao 2 năm rồi em vẫn yêu anh  Icon_minitimeMon Dec 27, 2010 7:46 pm

hãy cứ mở rộng trái tim sẽ thấy cuộc sống còn có nhiều niềm vui và trong đó vẫn tồn tại tình yêu thật sự
một người được sinh ra là để dành cho riêng mình
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.Cho tôi được ngày nữa để yêu thương!...
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 51957

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao 2 năm rồi em vẫn yêu anh    Sao 2 năm rồi em vẫn yêu anh  Icon_minitimeMon Dec 27, 2010 9:21 pm

...Nguời ta vẫn thường nói mối tình đầu thường khó quên nhất.Chị biết khi em đã trải qua những tháng năm hp bên ng mình yêu, và mỗi khi nghĩ lại em cảm thấy có 1 cái gì đó buồn vui lẫn lộn.Em sẽ chẳng thể quên đc ng đó đâu, dù mai này em có hp bên 1 ai khác thì hình ảnh của mối tình đầu vẫn in đậm trong suy nghĩ của em.Chỉ có điều em nên biết cất nó vào 1 vị trí nào đó trong tim em và ko bao giờ đánh thức nó dậy nữa..Hãy biết bằng lòng với những gì mình đang có và chân trọng những gì tốt đẹp nhất 2 ng dành cho nhau.Vẫn biết nói lời chúc phúc cho ng mình yêu chẳng dễ dàng gì, em sẽ buồn chị tin là như thế, nhưng nếu anh ấy ko hp thì em cũng sẽ ko vui phải ko? 2 năm chẳng là gì cả, thậm trí 10 năm hay 20 năm đi chăng nữa chưa chắc đã quên đc 1 ng đâu em.Chị cũng đã trải qua 6 năm để cố gắng quên đi ng mà mình yêu thương, nhưng đến giờ thì chị biết là chị sẽ ko bao giờ quên đc, những dòng tâm sự của em bỗng khơi lại kn trong lòng chị, tình yêu là thế phải ko? có hp , có khổ đau, có giận hờn, oán trách...để rồi cuối cùng vẫn mỗi ng 1 nơi.Gắng lên em, đó là lời nói mà chị cũng đang muốn nói với chính mình-em có quyền nhớ, có quyền yêu, nhưng đừng để hp mà em đang có vụt mất.Tất cả chỉ là quá khứ, hãy giữ cho riêng mình em nhé.Chúc em hp
Tặng em ca khúc này:
http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/I-ll-never-break-your-heart-BackStreet-Boys.IW66A7A6.html
CHÚC EM VUI Wink
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56188

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao 2 năm rồi em vẫn yêu anh    Sao 2 năm rồi em vẫn yêu anh  Icon_minitimeTue Dec 28, 2010 9:38 am

hi Nhím ơi tớ là Luna ko phải Lula đâu nhá, cười nào Sao 2 năm rồi em vẫn yêu anh  857878
°•-hø姵ådën-•°
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
°•-hø姵ådën-•°

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : hãy là chính mình
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 48593

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao 2 năm rồi em vẫn yêu anh    Sao 2 năm rồi em vẫn yêu anh  Icon_minitimeTue Dec 28, 2010 8:04 pm

2 năm, 1 thời gian quá dài để quên đi 1 người, bạn có bao giờ nghĩ bạn đã bỏ phí 2 năm qua chỉ vì 1 nỗi nhớ k có hy vọng, cái j đã qua hãy để nó qua bạn à, có tiếc nuối cũng chẳng đc j, cố lên nhé
nguyetnhimk45b
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nguyetnhimk45b

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao 2 năm rồi em vẫn yêu anh    Sao 2 năm rồi em vẫn yêu anh  Icon_minitimeWed Jan 05, 2011 7:34 pm

nhím cám ơn mọi người nhé . h nhím đang rất hạnh phúc nhím có ng yêu thương và có mọi người ở bên hyhy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao 2 năm rồi em vẫn yêu anh    Sao 2 năm rồi em vẫn yêu anh  Icon_minitime

Sao 2 năm rồi em vẫn yêu anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang