Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nắm tay em thật chặt anh nhé!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
pesu_jna
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
pesu_jna

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : yêu là cho chứ không nhận cho riêng mình
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52379

Nắm tay em thật chặt anh nhé! Empty
Bài gửiTiêu đề: Nắm tay em thật chặt anh nhé!   Nắm tay em thật chặt anh nhé! Icon_minitimeSat Dec 04, 2010 7:17 pm

Anh à!
Để em biết anh vẫn yêu em và không muốn vuột mất em ra khỏi cuộc đời anh. Và để em biết đã thuộc về anh, đã được anh níu giữ và ôm ấp trong tim.
Nắm tay em thật chặt để em không bị gió cuốn đi, không bị sóng xô ra khỏi biển khơi và … mãi mãi được ở bên cạnh anh!
Để những khi giọt nước mắt em rơi thì trái tim em vẫn cảm thấy ấm áp vì có anh bên cạnh, hơi ấm từ bàn tay anh nhắc em nhớ rằng em không bao giờ phải chống chọi một mình trong cơn bão.
Nắm tay em chặt, và nâng đỡ em dậy khi một chút chới với làm em mất thăng bằng và vấp ngã trong cuộc sống, anh nhé!
Để em có thể bước cùng anh qua mọi nẻo đường, để anh dắt em chạy trên những cánh đồng lộng gió. Để ta không lạc mất nhau giữa đường phố xô bồ. Năm tay em chặt, và ta mãi đi chung một con đường.
Để em gục đầu vào vai anh ngủ thật sâu và thật lâu, để em tìm thấy bình yên vì đã tìm được một bến đỗ cho riêng mình.
Nắm tay em chặt, để khi nhắm mắt hì trong giấc mơ em vẫn có thể nhìn thấy anh
Này anh!
Có khi nào anh muốn buông tay em ra?
Có khi nào anh cảm thấy mệt mỏi và muốn đi tìm một hạnh phúc mới khi những tình cảm trong anh dành cho em không đủ lớn để tiếp sức bàn tay anh nắm chặt lấy tây em nữa. thì anh có thể buông tay em ra và đi tìm hạnh phúc mới cho riêng anh, dù hạnh phúc đó không phải là em.
Có khi nào anh muốn nắm chặt tay em một lần nữa?
Nếu anh buông tay em khi tinh yêu trong hai ta vẫn còn đậm sâu, thì một ngày nào đó anh sẽ quay về nhé… Quay về và năm chặt tay em một lần nữa…
Vậy anh à
Nếu đã lỡ buông tay em ra, thì thì hãy năm tay em chặt hơn trước, nhé anh.
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57744

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nắm tay em thật chặt anh nhé! Left_bar_bleue8/10Nắm tay em thật chặt anh nhé! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Nắm tay em thật chặt anh nhé! Left_bar_bleue7/10Nắm tay em thật chặt anh nhé! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nắm tay em thật chặt anh nhé!   Nắm tay em thật chặt anh nhé! Icon_minitimeMon Dec 06, 2010 2:19 pm

maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57744

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nắm tay em thật chặt anh nhé! Left_bar_bleue8/10Nắm tay em thật chặt anh nhé! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Nắm tay em thật chặt anh nhé! Left_bar_bleue7/10Nắm tay em thật chặt anh nhé! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nắm tay em thật chặt anh nhé!   Nắm tay em thật chặt anh nhé! Icon_minitimeMon Dec 06, 2010 2:20 pm

chúc em luôn vui và mãi mãi sống trong một tình yêu thật đẹp em nhé iii [i]
cth_hp_1836
Thành viên mới
Thành viên mới
cth_hp_1836

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : gio' do^g a^'m ap
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48591

Bài gửiTiêu đề: Re: Nắm tay em thật chặt anh nhé!   Nắm tay em thật chặt anh nhé! Icon_minitimeWed Dec 08, 2010 4:05 pm

hay day'
chac' la` nhu the' that.mog nhug~ ng` that l;og` ju mjh` se~ k buog tay ho ra Wink
dolley Nguyen
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
dolley Nguyen

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”
Số lần được cám ơn : 34
Điểm : 52879

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hem đẹp nhưng dễ xương^^
Hài hước:
Nắm tay em thật chặt anh nhé! Left_bar_bleue100/10Nắm tay em thật chặt anh nhé! Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
Nắm tay em thật chặt anh nhé! Left_bar_bleue1000/10Nắm tay em thật chặt anh nhé! Empty_bar_bleue  (1000/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nắm tay em thật chặt anh nhé!   Nắm tay em thật chặt anh nhé! Icon_minitimeWed Dec 08, 2010 5:27 pm

Nắm tay em thật chặt anh nhé - như lời anh đã từng nói " Anh sẽ giữ thật chặt em trong tay anh, đến khi nào em không còn mún giữ anh nữa thì thôi"
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nắm tay em thật chặt anh nhé!   Nắm tay em thật chặt anh nhé! Icon_minitime

Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Khi đại nạn đến anh có thể nắm chặt tay em không?
» TOI YEU YAHOO CHAT
» Canh cá chua cay đậm chất Nam Bộ
» FORROOM MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT
» "Chat' với người yêu cũ có phải là tội lỗi?