Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

XIN LỖI EM YÊU ANH!!!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
pesu_jna
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
pesu_jna

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : yêu là cho chứ không nhận cho riêng mình
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52379

XIN LỖI EM YÊU ANH!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: XIN LỖI EM YÊU ANH!!!   XIN LỖI EM YÊU ANH!!! Icon_minitimeThu Dec 02, 2010 4:48 pm

Có những khi chỉ nhớ về kỷ niệm thôi nước mắt em cũng lăn dài trên má! Em nhận ra điều thiêng liêng biết bao rằng em vẫn còn yêu anh. Tình yêu ấy dày vò trái tim em mỗi khi nhớ về anh, giọng nói, sự quan tâm, chu đáo ngày xưa ấy. Dòng tin nhắn hay những lời hỏi tham không còn mang hơi ấm yêu thương của ngày xưa nữa. Đã rất lâu rồi mình không còn nói những lời yêu thương ấy cho nhau nghe nữa. Dù đã rất nhiều lần em muốn nói với anh rằng em nhớ anh, nhớ rất nhiều nhưng em không thể nói nên lời. Mình không phải yêu nhau từ ánh mắt đầu tiên mà hai ta tìm thấy nhau trong chiều dài của năm tháng. Đã nhiều lần mình vô tình lướt qua nhau, đến khi biết rằng cả hai chính là nửa kia của nhau thì mới thấy tiếc cho khoảng thời gian “vô tình” ấy. Khi bắt đầu anh nói với em rằng anh đã quên chị ấy và bây giờ anh chỉ có em. Ngay những giây phút ấy em đã cảm thấy có một cái gì đó không bền vững khi bắt đầu xây viên gach đầu tiên cho tình yêu của hai đứa. Nhưng vì quá yêu anh nên em giả vờ như không hay biết. Em chỉ cần được ở bên anh thôi là cũng đã là quá đủ rồi. Dù cho những giọt nước mắt em rơi nhưng em vẫn cảm thấy ấm áp khi có anh kề bên. Hình như em đã quá khờ khi cho rằng tình cảm mà dành cho anh sẽ giữ anh mãi mãi bên em. Em quá ngốc để hiểu rằng yêu thôi chưa đủ, em chỉ biết yêu và hi sinh không hề biết tranh giành hay cố gắng níu giữ lấy. Em là như thế đấy ngốc mà cũng đòi học yêu, ngốc mà muốn giữ anh bên cạnh. Lúc ấy em nghĩ rằng yêu là cho đâu chỉ nhận riêng mình. Chắc là do em xem quá nhiều phim hàn quốc đây mà. Nhưng cuộc sống không giống như phim ảnh, tình yêu trong phim ảnh quá đẹp, quá hoàn hảo. Em đã khá shock khi chính bản thân mình trải nghiệm một tình yêu thật sự. Nó co nhiều vấn đề nảy sinh hơn em tưởng tượng như em thì quá ngây ngô cứ hành động theo mô típ hàn quốc ngớ ngẩn. Chia tay để anh quay về bên chị ấy để cả hai đều hạnh phúc thì lúc đó em cũng sẽ hạnh phúc. Nhưng em sai rồi em thật sự sai rồi anh ơi! Em không hề hạnh phúc từ khi chia tay anh,em chỉ thấy nỗi nhớ thương anh dày vò em hằng đêm. Nước mắt em không ngừng tuôn rơi khi nhớ về những kỉ niệm khi bên anh. Nỗi nhớ ấy đè nặng trái tim yếu đuối của em làm em không tài nào thở được. một tháng sau khi chia tay anh em như người mất hồn, em chẳng làm được việc gì. Mọi người xung quanh em nhìn em bằng cặp mắt thương hại. Chẳng thể nào tin chính em đã nói chia tay, em yêu anh nhiều đến vậy mà. Những ngày tháng không có anh chồn vùi em. Em thấy mình xanh xao, gầy yếu. Em đã suýt khóc khi thấy bóng dáng ai đó giống như anh, em cuống quýt nước mắt chực tuôn trào. Sao thế này nhỉ? Ngốc thật chính mình đã muốn chia tay mà, sao lại khóc. Anh đi rồi nhưng những kỉ niệm còn đó, những nơi hẹn hò vui đùa từng buổi chiều vẫn còn đó. Làm sao đây anh, làm sao để quên anh đây. Cuộc sống của em đã đi lạc ra một quỹ đạo nào đó àm em hoàn toàn không còn kiểm soát được nữa. Hôm nay mình tình cờ gặp lại nhau, em đã từng hàng trăm lần tưởng tượng ra việc này. Và em đã viết săn một kịch bản đẻ khi gặp lại anh em sẽ phải làm gì? Nói những gì? Nhưng sao hôm nay em không làm được em chỉ biết gật đầu và cười em thấy có gì đó đau nhói bên ngực trái. “Xin lỗi nhé” câu nói nầy em đã muốn nói ra hàng trăm, hàng ngàn lần nhưng sao đến tận bây giờ em mới nói ra được. Em xin lỗi vì đã đánh mất anh, em xin lỗi vì đã không giữ anh khi anh ra đi, xin lỗi vì cho đến bây giờ em vẫn yêu anh… Còn rất nhiều lý do để em xin lỗi. Có nhiều người nói rằng nếu đươc lựa chọn lại thì người em (anh) chọn sẽ là anh (em) riêng bản thân em thì sẽ không nói như vậy. Nếu được lựa chọn thì em sẽ quay ngược thời gian khi chúng ta còn ở bên nhau. Lúc đó em sẽ không nói lời chia tay phũ phàng như vậy. Bây giờ em biết đã qua muộn khi nói ra điều này, anh sẽ không có thời gian nghe chuyện một đứa ngốc đã không biết quý trọng tình yêu của anh. Ngày mình yêu nhau đã xa, xa lắm rồi. Mà kỉ niệm về tình yêu ấy, buổi chia tay ấy vẫn dẫy sóng trong tim em cứ như mới hôm qua anh ạ! Mình tình cờ gặp nhau đây để rồi 10, 15 phút nữa anh và em sẽ bước đi trên hai con đường khác nhau mà không có hình bóng của người kia. Chào tạm biệt anh, em vội quay mặt bước đi em không thể để anh thấy em khóc. Em đã cố kìm nén cảm xúc nhưng đến giây phút này em không thể không khóc. Vì em biết sau cuộc gặp gỡ ngày hôm nay thì sẽ không còn được gặp lại anh nữa. Chỉ đến đây thôi em đã khóc nấc lên, anh quay lại năm chặt lấy tay em. Anh nói “đừng khóc em nhé, anh không muốn thấy em khóc. Em hãy nhớ mãi khoanh khắc này nhé! Cái khoảnh khắc mà anh nắm tay em thật chặt, chính lúc này anh yêu em thật nhiều. Hãy sống vui vẻ em nhé”. Anh à em sẽ nhớ mãi khoảnh khắc này, khoảng khắc mà cả hai đều biết trong tim đôi phương sẽ luôn có hình bóng nhau.XIN LỖI EM YÊU ANH!!! Motphutanhsai
piterchuc
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
piterchuc

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Những thứ người khác có mà mình ko có la những thứ mình ko cần! (ko đúng hết cho mọi trường hợp đâu nha)
Số lần được cám ơn : 7
Điểm : 48693

Bài gửiTiêu đề: Re: XIN LỖI EM YÊU ANH!!!   XIN LỖI EM YÊU ANH!!! Icon_minitimeFri Dec 03, 2010 10:06 pm

Mình ko hiểu lắm. bạn yêu a ấy nhièu thế sao lại nói lời chia tay: ""Lúc đó em sẽ không nói lời chia tay phũ phàng như vậy. Bây giờ em biết đã qua muộn khi nói ra điều này, anh sẽ không có thời gian nghe chuyện một đứa ngốc đã không biết quý trọng tình yêu của anh.""
pesu_jna
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
pesu_jna

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: XIN LỖI EM YÊU ANH!!!   XIN LỖI EM YÊU ANH!!! Icon_minitimeSat Dec 04, 2010 5:47 pm

mình thấy khó chịu khi thấy người yêu mình đi cùng người yêu cũ nên mình nói chia tay để cho hai người đến với nhau
piterchuc
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
piterchuc

Nam
Châm ngôn sống : Những thứ người khác có mà mình ko có la những thứ mình ko cần! (ko đúng hết cho mọi trường hợp đâu nha)
Số lần được cám ơn : 7
Điểm : 48693

Bài gửiTiêu đề: Re: XIN LỖI EM YÊU ANH!!!   XIN LỖI EM YÊU ANH!!! Icon_minitimeMon Dec 06, 2010 4:44 pm

Mọi chuyện rồi cũng sẽ qua đi mà.khi 1 cánh cửa khép lại sẽ có 1 cánh cửa khác mở ra. bạn hãy cố gắng vượt qua nỗi đau này. 1 lần vấp ngã sẽ có them kinh nghiệm ít nhất cũng là kinh nghệm chăm sóc gìn giữ ty.cuộc đời còn dài mà, có lẽ bạn sẽ ko quên đc a ấy nhưng rồi sau này bạn sẽ tìm đc một nửa khác của mình. chúc bạn sớm tìm lại bản thân
tran_the_kiet
Thành viên mới
Thành viên mới
tran_the_kiet

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : sống chậm lại, nghỉ khác đi, yêu thương nhìu hơn
Điểm : 49233

Bài gửiTiêu đề: Re: XIN LỖI EM YÊU ANH!!!   XIN LỖI EM YÊU ANH!!! Icon_minitimeMon Dec 06, 2010 7:47 pm

zẩn bik rằng kố wên là xẻ nhớ
nên zặn lòng kố nhớ để mà wên

pạn là 1 ng iu tốt ( như nhửng zìk tôi hỉu ). Hok kòn dx làm ng iu kủa pạn koá lẻ là 1 tổn thất dzô kùng to lớn ák. Hảy để anh là kỉ niểm kủa pạn thui, mở lòng zới ng khác thì pạn x3 thấy rằng.....thật ra film zà đời thựk chẳng khác zìk nhau kả, chỉ là zo kách ứng xử kủa mh thui. Chúk pạn xớm tìm dx hp thật kủa mh
pesu_jna
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
pesu_jna

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: XIN LỖI EM YÊU ANH!!!   XIN LỖI EM YÊU ANH!!! Icon_minitimeTue Dec 07, 2010 1:43 pm

thank bạn nha mình vẫn sẽ hiểu là có ngày rồi mình sẽ có một tình yêu mới nhưng cho đến bây giờ mình cũng chưa muốn tìm được một cánh cửa khác để bước vào!mình cũng chúc mọi điều tốt đẹp đến với bạn!chúc bạn có một tình yêu đẹp nha
psty_alone
Thành viên mới
Thành viên mới
psty_alone

Nam
Châm ngôn sống : zz
Điểm : 48599

Bài gửiTiêu đề: Re: XIN LỖI EM YÊU ANH!!!   XIN LỖI EM YÊU ANH!!! Icon_minitimeWed Dec 08, 2010 9:28 am

oi thoi roi
sao co nhiu nguoi that tinh den the'
tiet cho nhung nguoi chung thuy ma lai co ket qua? xau den nhu vay ??
pesu_jna
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
pesu_jna

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: XIN LỖI EM YÊU ANH!!!   XIN LỖI EM YÊU ANH!!! Icon_minitimeWed Dec 08, 2010 2:33 pm

uhm tình yêu đâu bao giờ đẹp như nhưng gì mình mong muốn đâu bạn cứ yêu cho hết lòng dù cho ngày sau mất nhau.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: XIN LỖI EM YÊU ANH!!!   XIN LỖI EM YÊU ANH!!! Icon_minitime

XIN LỖI EM YÊU ANH!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang