Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em Hãy Cùng Anh Đón Nhận Tình Yêu

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
nh0xbu0n_tqt
Thành viên mới
Thành viên mới
nh0xbu0n_tqt

Tâm trạng : shock
Nam
Châm ngôn sống : den roi tinh
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49063

Em Hãy Cùng Anh Đón Nhận Tình Yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Em Hãy Cùng Anh Đón Nhận Tình Yêu   Em Hãy Cùng Anh Đón Nhận Tình Yêu Icon_minitimeMon Nov 22, 2010 8:02 am

Anh đang nghỉ về một ngày mai,lo sợ về một ngày mai mà chúng ta sẽ không được ở bên nhau.Anh yêu em,em yêu anh, tất cả là sự thật nhưng tại sao chúng ta không thể nói lên sự thật đó với tất cả mọi người rằng"Chúng ta yêu nhau".Tất cả mọi người, tất cả đều nghỉ rằng Tình Yêu của chúng ta là sự bồng bột,nông nổi của cái tuổi mới lớn,ngay cả những người anh kính trọng và tin tưởng nhất.Họ muốn cho anh mặc một chiếc áo thật đẹp của tương lai nhưng họ đâu biết rằng chắc gì chiếc áo đó đã thật sự vừa vặn.Họ muốn cho anh mở một cánh cửa mới nhưng họ đâu biết rằng mở cánh cửa ấy ra chắc gì đã có một lối đi thật bằng phẳng.Họ muốn cho anh một người con gái thật tuyệt vời nhưng họ đâu biết rằng trong trái tim anh em là một người thật sự hoàn hảo.Họ muốn cho anh hạnh phúc nhưng họ đâu biết rằng hạnh phúc cua anh la ở nơi em?
Mọi suy nghỉ của chúng ta đều giống nhau phải không em?Em cũng đang suy nghỉ giống anh?Anh chắc chấn là như vậy!
Tình Yêu là tất cả nhưng nó chưa thật sự là của anh.Đời là tất cả nhưng nó sẽ chẳng là gì nếu thiếu em.Tình Yêu sẽ chẳng được gọi là Tình Yêu nếu thiếu vắng hạnh phúc,anh sẽ chẳng còn là anh nếu thiếu vắng em và anh sẽ thật sự là anh khi được ôm em trong vòng tay,Tình Yêu sẽ thật sự là Tình Yêu khi mình bên nhau.Mình yêu nhau,dù cho gia đình anh,gia đình em có phản đối đi nữa(nói đúng hơn là "hoàng cảnh")thì họ cũng đâu có thay đổi được gì,minh đã,đang và sẽ mãi yêu nhau.Dù cho khoảng cách anh và em thật sự là xa vời đi nữa thì mũi tên Tình Yêu của anh sẽ luôn hướng về em và của em sẽ luôn hướng về anh.Tất cả là Tình Yêu,tại sao hai đứa mình không tự tìm ra một con đường khác?Tại sao hai đứa mình không thể bên nhau?Tại sao anh và em không tự quyết định Tình Yêu của hai đứa mình?Chúng ta sẽ chạy trốn tất cả,chúng ta sẽ thật sự hạnh phúc khi ở bên nhau,chúng ta sẽ từ bỏ mọi thứ để được đến với nhau.Dù có lỗi với mọi người,dù là mọi người không nhìn nhận chúng ta đi nữa nhưng rồi một ngày tất cả mọi người sẽ hiểu ra:Tình Yêu của chúng ta là hoàn hảo,họ đã sai khi không cho chúng ta bên nhau.Chúng ta sẽ cho mọi người hiểu ra rằng:Tất cả mọi thứ là nhỏ nhặt bời vì tình yêu của chúng ta quá lớn,tất cả mọi thứ,ngay cả cái DakLak này là quá nhỏ để gói gém Tình Yêu của chúng ta.Đó là tất cả những gì anh đã suy nghỉ,viết và gứi đến em.EM HÃY CÙNG ANH ĐÓN NHẬN TÌNH YÊU VÀ CHẠY TRỐN TẤT CẢ:ANH YÊU EM
tung_s2_phuong
Thành viên mới
Thành viên mới
tung_s2_phuong

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : song de hoc tap
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49777

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Hãy Cùng Anh Đón Nhận Tình Yêu   Em Hãy Cùng Anh Đón Nhận Tình Yêu Icon_minitimeSat Nov 27, 2010 9:49 pm

chao ban khi minh doc xong bai nay mjnh thay giong mjnh wa ban hay tin vao ty cua mjnh pan nhe.mjnh tin rang pan se co 1 ty tuyet voi pipip
Crying or Very sad
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56661

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Em Hãy Cùng Anh Đón Nhận Tình Yêu Left_bar_bleue5/10Em Hãy Cùng Anh Đón Nhận Tình Yêu Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Em Hãy Cùng Anh Đón Nhận Tình Yêu Left_bar_bleue10/10Em Hãy Cùng Anh Đón Nhận Tình Yêu Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Hãy Cùng Anh Đón Nhận Tình Yêu   Em Hãy Cùng Anh Đón Nhận Tình Yêu Icon_minitimeSun Nov 28, 2010 2:41 pm

Mình rất thích bài viết này của bạn. Bạn thật dũng cảm đề chiến đấu mọi thứ vì tình yêu của mình. Mình tin chắc rằng cô gái kia sẽ cảm thây thật may mắn và hạnh phúc khi có bạn ở bên. Chúc hai bạn luôn thành công, hạnh phúc, và được ở bên nhau mãi.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Hãy Cùng Anh Đón Nhận Tình Yêu   Em Hãy Cùng Anh Đón Nhận Tình Yêu Icon_minitime

Em Hãy Cùng Anh Đón Nhận Tình Yêu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chuyện tình cái sim Cuối cùng thì cũng đến ngày kết thúc........dù.........nhưng....
» Gửi người em yêu nhân ngày lễ tình nhân
» Cùng cảm nhận bài lời bài hát
»  Cùng bầu chọn nhân vật lên máy chém bà con ơi !
» Nào chúng ta cùng bầu chọn nhân vật lên máy chém tuần 4 tháng 5 !