Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

em phải làm như thế nào đây anh

Go down 
Tác giảThông điệp
nguyetnhimk45b
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nguyetnhimk45b

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : cái gì không phải của mình dù níu kéo cũng không được , những gì là của mình dù không muốn nó vãn đến
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 52090

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
em phải làm như thế nào đây anh  Left_bar_bleue10/10em phải làm như thế nào đây anh  Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
em phải làm như thế nào đây anh  Left_bar_bleue10/10em phải làm như thế nào đây anh  Empty_bar_bleue  (10/10)

em phải làm như thế nào đây anh  Empty
Bài gửiTiêu đề: em phải làm như thế nào đây anh    em phải làm như thế nào đây anh  Icon_minitimeSun Nov 21, 2010 8:37 pm

anh ah đã lâu lắm rồi em và anh không liên lạc rồi nhỉ . hôm vừa ồi em nhắn tin cho anh được biết anh đã đi úc du học chúc mừng anh nhé sau tết người yêu anh sang đó ah anh hạnh phúc thật đó còn em từ ngày anh bỏ em ra đi em sống trong nỗi buồn anh ah . Hiệp ah anh có từng nghĩ đến em không vậy mà em luôn nghĩ đến anh người con trai hà nội đã khiến em đớn đau vì yêu trong cuộc đời này . anh làm ở FPT Telecom đúng không em vẫn nhớ những gì mà anh đã nói những câu chuyện mà anh đã kể những tin nhắn mà 2 ta đã nhắn nhưng anh đâu hay đâu biết anh bỏ em mà đi . anh đi rồi sao còn làm khổ em đến vậy . anh còn nhớ không ngày anh đi anh không nói một lời em biết tại em trẻ con nên anh bỏ em mà đi vậy tại sao khi em sau mấy tháng trời gần như chôn được kỉ niệm 2 ta anh lại điện cho em tai sao bao ngày em nhớ anh em điện và nhắn tin anh đều không nghe và nhắn lại sao khi em đang dần quên anh thì anh lại điện cho em anh điện ma không nói gị mặc cho em ở bên đầu dây bên này gào khóc tiếng khóc đó nghẹn ngào lắm anh biết không hôm đó em đã uống rất nhiều rượu lând đầu tiên em uống rươu trong đời người con gái nhưng em không say tối hôm đó em lấy hết can đảm ra để điện và nhắn tin cho anh nhưng anh không trả lời tại sao vậy anh , anh không trả lời mà chỉ nhắn một tin duy nhất " co dien ah " ôi anh ah anh biết không em đã khóc rất nhiều về ti đó em khóc nghẹn lời mà anh đâu có hay chứ . em tập quên anh một lần nữa nhưng anh anh sao anh lại làm khổ em đến vậy khó khăn lắm em mới lại dần hồi phục mà anh anh lại về tìm em làm chi . anh về nhà em tìm em đúng không em đi học về em trai em bảo có một người đến tìm em chẳng hiểu sao em lại linh cảm là anh em đã tả đúng như anh vâng thật bất ngờ nó bảo đúng như thế trời anh về làm gì hả anh sao anh không đi đi . em...em...em em đã quay xe đạp đi tìm anh em đã đi hết những con phố , những quán nước mà hai ta đã đi để tìm anh nhưng trong vô vọng em khóc khóc và ô kìa hình như em thấy anh thì phải em cố đạp xe nhanh đuổi xe theo chiếc xe đó nhưng ôi e đã ngã xe đau lắm anh ah không phải đau ở thể xác nữa mà em đau ở tinh thần của em cơ anh biết không em đã suýt bị ô tô đâm phải nhưng em mặc kệ em vẫn ngoái theo chiếc xe đó trông theo nó . rồi em đã sống rất buồn anh biết không anh biết không anh . đến tháng 6 em xác định học để thi để quên anh em lao vào học như con thiêu thân anh ah . rồi hôm sinh nhật em cám ơn anh đã chúc mừng sinh nhật em nhé em hạnh phúc lắm ngày 10/6/2009 đó em đã có món quà vô giá chính là lời chúc sinh nhật vui vẻ của anh . rồi anh quay về đây nói anh vừa đi nam về và anh nhớ em nhất vì còn quá yêu anh em đã về bên anh nhưng chỉ được mấy hôm anh lại bỏ em mà đi từ lúc đó em không còn tâm trí thi nữa . em không thể quên anh nữa rồi nguyễn hoàng hiệp ah và em tưởng trừng em đã chết nhưng đã có một người co trai đã đến và vớt em lên nhưng trời ơi em tương hạnh phúc đang mỉm cười cùng em nhưng ai ngờ người đó chỉ xem em như trò chơi anh ấy đã theo một người con gái khác rồi anh ah em không biết mình có thể cười được không nữa nụ cười của em dường như đã chết rồi em sợ yêu lắm rồi anh biết không ah em đươc nhìn người yêu anh qua avatar của anh rồi em nhìn qua avatar thấy 2 người đang ôm nhau thế mà em bật khóc luôn đó em ngốc lắm phải không anh . anh ah ngan lần em chúc anh va chị ấy hạnh phúc anh đã tìm được hạnh phúc rồi nhé hi em ghen mớ chị ấy quá anh ah . và cho em gửi lời chúc phúc luôn cho kẻ bạc tình kia nữa hồ trunh thành chiến sĩ đặc công xuân mai dù anh đã làm tổn thương em nhưng em cũng mong anh hạnh phúc tạm biệt mối tình đầu và mối tình thứ 2 của em mãi mong 2 anh luôn hạnh phúc nhé . năm mới sắp tới rồi và cả 2 ah đã có một nửa của mình rồi mùa đông không lạnh phải không anh good bye my love

em phải làm như thế nào đây anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Phải chăng đây chỉ là những lời sáo rỗng phải không anh ?
» Có phải anh quá tin tình yêu của mình phải không em?
» phải trăng "bàn tay mình có phải làm lên tất cả "
» em phải làm sao?
» Em phải đi đây!