Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

viết cho anh lần sau cuối!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

viết cho anh lần sau cuối! Empty
Bài gửiTiêu đề: viết cho anh lần sau cuối!   viết cho anh lần sau cuối! Icon_minitimeThu Oct 21, 2010 5:31 pm

anh!
hic!em thật sự hok biết như thế nào nữa!em cũng hok hiểu tại sao lại ngồi gõ những cái dòng điên rồ này trong khi thực lòng em hok muốn viết!em vừa ngồi đọc lại hết những gì em viết cho anh!nhưng cái tyn nhắn vs đoạn chat của anh!em buồn lắm anh ah!vừa tiếc vừa xót!em hok biết như thế nào nữa!hình ảnh của anh trong em nó cứ ngày 1 mờ nhạt dần!và đến bây gìơ thỳ nó sụp đổ hẳn hok gì cứu vãn dc!anh biết hok?em đã từng hok muốn!hok dám nghĩ anh là người như thế!nhưng sự thật phũ phàng quá!em chẳng biết vs em bây giờ chữ khinh nó viết như thế nào anh nhỉ!có lẽ nếu anh đọc dc những dòng này anh sẽ cười khẩy cho em là giả tạo là mèo khóc chuột!nhưng anh ah!anh cứ nghĩ như thế đi nếu điều đó làm anh thoải mái!em chẳng còn gì để nói vs anh nữa!nhân gian đa tình !anh đáng ghét!em thật thất vọng về anh!có thể là do em đặt niềm tyn vào anh quá nhìu nên em tự chuốc lấy mà thôi!anh khác!khác với ngày xưa em từng iu!nếu có thể mất hết tất cả để dổi lại anh ngày xưa ấy thỳ hok chỉ em mà còn 1 người nữa cũng sẵn sàng đánh đổi tất cả anh ah!
hic! 1 lần này nữa thôi!cho em dc gọi anh bằng anh anh nhé!người mà em đã từng iu!kể từ bi h!sau khi gửi bài viết này!em sẽ hok bao h gọi anh bằng anh nữa đâu!pp anh nhé!xin nguyện gĩư mãi những gì tốt đẹp nhất về anh ngày xưa ấy!lần cuối cùng!em iu anh!
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.Cho tôi được ngày nữa để yêu thương!...
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 52257

Bài gửiTiêu đề: Re: viết cho anh lần sau cuối!   viết cho anh lần sau cuối! Icon_minitimeFri Oct 22, 2010 2:47 pm

....Đúng là niềm vui thì dễ quên ,còn đau khổ thì lại chẳng bao giờ!..linkmeo à, chị hiểu cảm giác của em- 1 cô gái bị tổn thương, mang trong lòng sự đau đớn và oán hận...nhưng em càng cố thì em càng ko thể quên được ng đó , chị cũng từng cố nhưng chị biết càng cố để quên thì sẽ càng nhớ nhiều hơn...chị đã từng đọc bài viết của em"Cám ơn anh đã biến tôi từ 1 cô gái ngoan thành 1 người nát rượu"và hiểu được phần nào những gì em đã trải qua, thật ko dễ gì để gạt nó ra khỏi đầu phải ko em? nhưng trong tyeu ko có chỗ cho lòng thù hận và thương hại, thôi thì dù sao ng đó cũng là ng làm em rung động, em hãy quên đi những gì ko đáng để nhớ, còn những gì tốt đẹp hãy xem như 1 kniem.Khi em ko còn cảm thấy tim mình nhức nhối, nỗi đau ngày xưa ko làm em thấy bận tâm, thì lúc đó em sẽ quên được thôi.đừng làm mình tổn thương thêm nữa.chúc em may mắn
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: viết cho anh lần sau cuối!   viết cho anh lần sau cuối! Icon_minitimeFri Oct 22, 2010 5:34 pm

em cảm ơn chị nhìu lắm!chị cũng vậỵ nha!em viết thông điệp gửi cho 1 người trên dd!em hi vọng anh ấy đọc vs sẽ hiểu!hi hi!
Tình_Anh_Vẫn_Như_Thế
Thành viên mới
Thành viên mới
Tình_Anh_Vẫn_Như_Thế

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống Chậm Lại...Nghĩ Khác Đi...Yêu Thương Nhiều Hơn...!!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49152

Bài gửiTiêu đề: Re: viết cho anh lần sau cuối!   viết cho anh lần sau cuối! Icon_minitimeTue Nov 16, 2010 6:33 pm

linhmeo ah! bạn hay thật đó? Cố lên! Dù bạn có yêu ai nhiều đi chăng nữa bạn cũng đừng bao giờ thốt ra câu: " E không thể sống thiếu A". Mạnh mẽ lên. Chào bạn.
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: viết cho anh lần sau cuối!   viết cho anh lần sau cuối! Icon_minitimeTue Nov 16, 2010 10:08 pm

uh!cảm ơn bạn nhìu!nhất định rồi!sẽ hok bao giờ tôi nói câu đó đâu !dù bất kể vs ai !hi hi!rất zui khi dc làm quen mí bạn!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: viết cho anh lần sau cuối!   viết cho anh lần sau cuối! Icon_minitime

viết cho anh lần sau cuối!
Trang 1 trong tổng số 1 trang