Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Anh chỉ biết nói: Thật lòng xin lỗi em

Go down 
Tác giảThông điệp
songcodonpk
Thành viên mới
Thành viên mới
songcodonpk

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : moi thu tren doi du tot hay xau deu phai chap nhan va co gang vuot qua_co gang di tim 1 hanh phuc
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49254

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Anh chỉ biết nói: Thật lòng xin lỗi em Left_bar_bleue0/0Anh chỉ biết nói: Thật lòng xin lỗi em Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Anh chỉ biết nói: Thật lòng xin lỗi em Left_bar_bleue0/0Anh chỉ biết nói: Thật lòng xin lỗi em Empty_bar_bleue  (0/0)

Anh chỉ biết nói: Thật lòng xin lỗi em Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh chỉ biết nói: Thật lòng xin lỗi em   Anh chỉ biết nói: Thật lòng xin lỗi em Icon_minitimeThu Nov 04, 2010 11:51 pm

Phương Nga thân mến!
Có nhiều lúc như lúc này đây anh vẫn gọi tên cô ấy trong vô vọng
Cũng có nhiều lúc đang bước đi trên đường anh giật mình quay lưng lại như đang đánh rơi cái gì đó
Bước chân anh nặng chĩu,không muốn bước đi nữa hay nói đúng hơn là anh đang ngục ngã khi sự thật đau đớn ấy đang đến với anh..người mà anh yêu thương và hi vọng đã mãi mãi bỏ anh ra đi khi tình yêu và hạnh phúc ấy chưa chọn vẹn..tại sao..? Tại sao thế..?
Em biết không khi phải chấp nhận nỗi đau ấy..anh chỉ mong và ao ước rằng đc gặp lại cô ấy dù chỉ là trong giấc mơ mà thôi..nhưng rồi mong ước ấy của anh cũng thành hiện thực khi anh đã quá mệt mỏi,đôi mắt nặng trĩu khóe mắt cay sè để rồi anh thiếp đi khi đang cố ngồi vào bàn học cho có lệ
trong cơn mê đấy:
anh thấy mình cô đơn sợ hãi,anh tuân khóc lên thì có bàn tay ấm áp ấy đặt lên vai anh
ánh mắt người ấy nhìn anh đầy yêu thương,nhưng buồn thăm thẳm như muốn nói với anh hãy quên 1 cái gì đó đi..
Anh sợ hãi và khóc to: Hường yêu ơi!e yêu anh sao nỡ bỏ anh mà đi..
Người ấy vội vàng bỏ tay suống và chạy ra đến cửa quay lại thì thào với anh: e phải rời xa anh thôi
Giữa lúc ấy có con mèo nhảy qua bàn học làm anh bừng tỉnh giấc chiêm bao..anh đau đớn xót xa khi biết đó chỉ là giấc mơ,giấc mơ chỉ là giấc mơ mà thôi. Còn hiện thực thì Hường của anh đã vĩnh viễn ra đi trog căn bệnh hiểm nghèo..
Phương Nga thân mến! A biết em và hường là bạn thân..2 người đều thích hát,thích màu hồng và anh biết cả 2 đều rất yêu anh..e xinh hơn và tốt hơn hường rất nhiều,nhưng trái tim anh chỉ yêu và mãi chỉ yêu 1 người thôi! E hãy quên anh đi và hãy đi tìm hạnh phúc của mìh..anh tin rằng 1 ngày e sẽ tìm dc 1 người tốt hơn a tất cả và thật lòng yêu em..còn anh sẽ tự học cách chịu đựng 1 mình và lấy những ngày hạnh phúc bên cô ấy làm động lự bước đi
Thật lòng và ngàn lần xin lỗi em..!

Anh chỉ biết nói: Thật lòng xin lỗi em
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» thật lòng e k mún a đi đâu.....
» Sự thật hay ảo giác.
» Bye, anh biết trước rồi!
» Tình yêu bé nhỏ.
» Hãy hiểu cho anh.! Anh xin lỗi.