Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nguyễn Hoàng Hiệp

Go down 
Tác giảThông điệp
nguyetnhimk45b
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nguyetnhimk45b

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : cái gì không phải của mình dù níu kéo cũng không được , những gì là của mình dù không muốn nó vãn đến
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 52100

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nguyễn Hoàng Hiệp Left_bar_bleue10/10Nguyễn Hoàng Hiệp Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Nguyễn Hoàng Hiệp Left_bar_bleue10/10Nguyễn Hoàng Hiệp Empty_bar_bleue  (10/10)

Nguyễn Hoàng Hiệp Empty
Bài gửiTiêu đề: Nguyễn Hoàng Hiệp   Nguyễn Hoàng Hiệp Icon_minitimeSat Dec 25, 2010 10:32 pm

Mùa đông đang đến mỗi lần mùa đông đến trái tim tôi lại rỉ máu không hiểu tại sao , không hiểu có phải tôi lại nhớ anh không . Đêm từng đêm tôi nhận ra tôi nhớ anh nhớ anh rất nhiều . Còn anh thì sao anh có nhớ em không Hiệp ơi , có phút giây nào anh nhớ tới em mong sẽ gặp em trong mơ không còn em em luôn tưởng tượng có anh bên cạnh ôm em mỗi khi em lạnh và lúc em khóc em nghe văng vẳng đâu đó có lời anh nói " mẹ nó ! em đừng khóc nữa anh yêu em mà " nhưng khi em nín quay sang bên cạnh thì không có anh mà ở đó là khoảng trống với chú gấu của em . Mỗi lúc như thế em lại ôm chặt lấy chú gấu đó mà khóc . Em đã biết mất anh hai năm nay rồi nhưng em không sao chịu chấp nhận điều đó và em ghét phải chấp nhận nó anh ah . Anh đã từng nói : " em là nhóc con bướng bỉnh không chịu nghe lời nhưng anh yêu em lại chính vì tính bướng bỉnh , trẻ con , ngang ngạnh của em nhóc ơi " . Em nhớ anh dù em biết là không được anh từng nói em mạnh mẽ hơn người con gái khác nhưng xin lỗi anh giờ em không mạnh mẽ được nữa em thấy mình yếu đuối anh ah . Em nhớ anh , em yêu anh , em cần anh nhiều lắm nhưng em biết anh giờ đang hạnh phúc bên ai kia Hiệp ngốc ơi em nhớ anh . Em muốn quên anh em phải làm sao đây anh hãy giúp em đi em không muốn khóc ngốc ah em ghét phải khóc . Mùa đông đến rồi mong cho anh một mùa đông nữa hạnh phúc và ấm áp nhé ..............................................................................................................................

Nguyễn Hoàng Hiệp
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tên kiếm hiệp của bạn là gì?
» Ai giúp em với...........
» Dòng Thơ Bảy Chữ Tám Câu - Nguyễn Thành Sáng
» Thư gửi Nữ Hoàng
» Hoang vu...