Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

viết cho chị yêu!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

viết cho chị yêu! Empty
Bài gửiTiêu đề: viết cho chị yêu!   viết cho chị yêu! Icon_minitimeTue Sep 28, 2010 1:27 am

chị ah!em thực sự rất xin lỗi!có lẽ vì quá thất vọng về.......nên lâu nay em hát bài I dont care hok bít là chị viết cho em những dòng này!hic!em vs chị quen nhau cũng chưa lâu chị nhỉ!nhưng em rất quý chị!em nói rõ!tình cảm em dành cho chị!là em thương chị!chị đáng được thương!em chưa bao giờ thương hại chị cả!chị rất giống em!em ghét sự thương hại chị ah!em cũng biết có nhìu người hok thik em!ah có thể nói là ghét!nhưng em hok quan tâm!hic!lâu nay em hok nt vs chị!em bận quá!học hành!bi h em theo học 2 lớp buổi tối !đấy còn là chưa kể đi gia sư nữa!bận !về đến nhà là em chỉ muốn ngủ thôi!hịc!xin lỗi chị nha!
bi h em ngủ đây!mệt lắm rồi!vừa phải làm bài tập nè!chị yêu!thật tâm em mong chị hạnh phúc!sống ở trên đời cũng phải biết nhẫn tâm!và phải biết lo cho mình chị nhé!đừng bao h để ai quá quan trọng trong cuộc sống của chị!chị chỉ để họ ở vị trí quan trọng thôi nhé!đến lúc chị nghĩ cho mình rồi đấy!tằng mình 1 nút f5!hok lo nghĩ!chỉ tổ già!thế nha!em yêu chị!chị gái ah!

lâu lắm rồi em hok dùng màu em yêu thik!kể từ bay giừo em sẽ chỉ dùng màu chữ này vs những người em mến mà thôi!giừo nì chị ngủ ùi nhỉ? ngủ ngon nha chị yêu!xin lỗi vs cảm ơn chị vì tất cả!em luôn bêb cạnh vs ủng hộ chị!
mr zời
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mr zời

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : đi vs bạn mà hok cua bồ của bạn ấy mới là đứa khồn nạn!
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 50561

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
viết cho chị yêu! Left_bar_bleue0/0viết cho chị yêu! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
viết cho chị yêu! Left_bar_bleue0/0viết cho chị yêu! Empty_bar_bleue  (0/0)

viết cho chị yêu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: viết cho chị yêu!   viết cho chị yêu! Icon_minitimeTue Sep 28, 2010 7:17 pm

Đã hiểu thế là là......lờ mờ rồi Basketball
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

viết cho chị yêu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: viết cho chị yêu!   viết cho chị yêu! Icon_minitimeWed Sep 29, 2010 12:01 pm

anh hỉu cái zề mà hỉu lờ mờ!bít em viết cho ai hem?
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

viết cho chị yêu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: viết cho chị yêu!   viết cho chị yêu! Icon_minitimeSun Oct 24, 2010 2:02 am

chị yêu của em!
xin chị đừng gửi tình yêu vào gió
Gió đa tình không chung thuỷ ai đâu
chị nghe chưa chuyện tình xưa lá gió
chuyện tình buồn lắm nỗi bi thương
giấc mơ xưa lá gió bước chung đường
Tay nắm tay mơ về nơi hạnh phúc
Nguyện mãi bên nhau sáng mãi ngàn năm
chị biết không
Một ngày kia gió quên lời hẹn ước
bỏ mặc lá 1 mình hát mãi một niềm đau
gió vs mây sánh bước cùng nhau
Mây là bạn thân nhất đời của lá
chị thấy không câu chuyện buồn của lá
còn lại gì khi tình gió đã phôi pha
em chẳng biết mây cuốn gió bao xa
nhưng chị à gió vẫn còn có cát
gió bay rồi cũng sẽ cuốn cát theo
rồi lúc ấy mây cũng sẽ trong veo
Buồn thăm thẳm nỗi lòng đau quặn thắt

chị iu à!giờ này chắc chị ngủ rồi nhỉ!đang mơ thật nhìu phải hok?hi hi!nếu gặp chiếc lá thỳ nhắn với lá hộ em là"chiếc lá hok phải là nơi cơn gió dừng chân!nên lá đừng buồn!bởi gió hok thuộc về thế giới của ai cả!gió là gió!gió yêu bản thân gío mà thôi!đợi mùa đông đi qua mùa xuân đến!cây sẽ giúp lá hồi sinh!cây hiền lành hok đa tình như gió!đợi chàng cây lá nhé!
em pùn ngủ òy! em đi ngủ đây!iu chị iu của em nhìu!

Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

viết cho chị yêu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: viết cho chị yêu!   viết cho chị yêu! Icon_minitimeMon Oct 25, 2010 3:46 pm

chị ah!
em nói chị òy đó!mạnh mẽ lên dù cuộc đời khó nhọc!
phía trc con đường luôn là ánh bình minh!
Tuyhoacity
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Ko có việc gì khó chỉ sợ lòng ko bền dào núi và lấp biển quyết chí ăt làm nên
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 49028

viết cho chị yêu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: viết cho chị yêu!   viết cho chị yêu! Icon_minitimeSun Oct 31, 2010 11:30 am

Mình vẫn chưa hiêu vấn dề thật sự ở đây là gì nhưng khách quan và cố gắng để hiểu thì người chị này rất quan trọng đối với bạn,fải ko???.zậy thì có lẽ chị ấy là người rất hp rồi vì......có dược một người y quý mình.chúc tc của bạn và chị ấy sẽ mãi mãi đậm sâu.
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

viết cho chị yêu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: viết cho chị yêu!   viết cho chị yêu! Icon_minitimeWed Nov 03, 2010 1:56 am

]b]cảm ơn tuyhoa city nhìu lắm! tớ rất quý vs nể phục chị ấy! nếu là tớ chắc hok làm dc như chị âý đâu! mún nói vs chị iu nhìu lắm! beside u[/b]
nh0xpun123
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nh0xpun123

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : co gang tim kiem mot hanh phuc
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 49606

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
viết cho chị yêu! Left_bar_bleue10/10viết cho chị yêu! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
viết cho chị yêu! Left_bar_bleue6/10viết cho chị yêu! Empty_bar_bleue  (6/10)

viết cho chị yêu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: viết cho chị yêu!   viết cho chị yêu! Icon_minitimeWed Nov 03, 2010 10:15 pm

ước j em có một người chị như zay hj
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

viết cho chị yêu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: viết cho chị yêu!   viết cho chị yêu! Icon_minitimeWed Nov 03, 2010 11:07 pm

sao phải ước hả em!chị của chị dễ tính vs hiền nữa!chỉ cần em ngoan chị ấy nhận em liền ah!
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

viết cho chị yêu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: viết cho chị yêu!   viết cho chị yêu! Icon_minitimeTue Nov 09, 2010 12:00 am

chị yêu ah!chị đừng buồn mà!hok có gì mà!kệ thôi!chị nha!kệ!chị biết hok?!
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

viết cho chị yêu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: viết cho chị yêu!   viết cho chị yêu! Icon_minitimeMon Nov 29, 2010 6:28 pm

chị iu của nhóc!
hic!ôi điên kái đầu mất thôi chị yêu ạ!hok thể nhét nổi chữ nghĩa vào đầu!hic!hoa hết kả mắt!chắc em die quá!em đã hứa mí chị hok ẩu đả giề nữa,hok quan tâm!hic!em xin lỗi cứ mỗi lần click chuột vào đế em lại chỉ muốn chỉ ra những cái sai của ai đó khi mà miệng nói hok phải để quy trách nhiệm nhưng sự thật thỳ 10 phần thỳ 9 phần chỉ vào em!em vẫn nhiệt tình vs dd!hok ngỳa nào là hok onl vs quản lí bộ phận của mình!hic!âaaaaaaaaaaaaaaaaaa!em đang điên!hic!hứa vs chị là hok nói!bi h sao??????? em điên em phải tự chịu 1 mình!bắt đền chị ế!em chưa nhịn ai bao h đâu ế!thế mà chị nói 1 câu!hic nuốt cục tức vào mình!hic!bi là 6h25!em chưa tắm rửa giề cả!mới nhớ ra hum ni lick gội đầu!ngại quá!ở bẩn 1 hum thỳ đã sao chị nhể!l thôi!em đi tắm đây!tắm để xả tức!hic!từ h hok click vô đó nữa!hic!iu chị!
Sponsored content

viết cho chị yêu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: viết cho chị yêu!   viết cho chị yêu! Icon_minitime

viết cho chị yêu!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Viết cho anh - viết cho những kỷ niệm ngày qua !
» Viết cho em...viết cho anh...viết cho những j còn sót lại...
» thư MẸ viết cho con gái
» Viết cho anh
» Viết cho anh