Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

EM BIẾT LÀM THẾ NÀO ĐÂY?

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
phuongthu8791.ctk8a@gmail
Thành viên mới
Thành viên mới
phuongthu8791.ctk8a@gmail

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : song la phai phan dau
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48305

EM BIẾT LÀM THẾ NÀO ĐÂY? Empty
Bài gửiTiêu đề: EM BIẾT LÀM THẾ NÀO ĐÂY?   EM BIẾT LÀM THẾ NÀO ĐÂY? Icon_minitimeThu Jan 06, 2011 9:28 am

ANH À
em va anh yêu nhau cũng đã 2 năm rồi, trải qua không biết bao nhiêu là nỗi buồn nhưng rồi mình cũng đã cố gắng để vượt qua, có những lúc em dường như không còn tí sức nào nữa cả. trước đây vì gia đình anh mê tín đã bảo chúng mình không hợp nhau và bắt chúg mình chia tay. còn đưa ra sự lựa chọn cho a. một là anh chọn em hai là anh chọn gia đình. khi đó em đã khuyên a chọn gia đình vì em nghĩ tinh yêu mất đi còn tìm lại được chứ tình thân mất đi thì khó mà tim lại. mình chia tay rồi quay lại mấy lần và kết quả là giờ mình vẫn con yêu nhau và không thể chia tay. thực sự e chỉ lo cho a thôi k biêt rồi a sẽ thế nào khi xa em, em chỉ so anh lại vi chuyện này mà rượu chè cờ bạc.
nhưng nhiều lúc em nghĩ trước sau gì thì mình cũng phải chia tay vì gia đình sẽ không chấp nhận mìh. và em đã tự bảo rằng nếu có vui vẻ chấp nhận thì em mới đồng ý còn nếu như miễn cưỡng đông ý thì em cũg sẽ quyết định rời xa a.
và bây giờ mọi người đã mặc kệ cho bọn mình quyết định nhưng em cũng cảm thấy không được thoải mái và vẫn cảm thấy sợ anh ạ
hơn nữa anh lại là người nóng tinh nên em chẳng biết sau này sẽ thế nào
em tin tình cảo mà a dành cho em cũng như tình cảm mà em dành cho anh nhưng thời gian trôi đi không biết rồi thế nào đây nữa? Crying or Very sad
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Người đi một nửa hồn tôi chết. Một nửa còn lại...đứng chửi thề
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 50901

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
EM BIẾT LÀM THẾ NÀO ĐÂY? Left_bar_bleue10/10EM BIẾT LÀM THẾ NÀO ĐÂY? Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
EM BIẾT LÀM THẾ NÀO ĐÂY? Left_bar_bleue0/0EM BIẾT LÀM THẾ NÀO ĐÂY? Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: EM BIẾT LÀM THẾ NÀO ĐÂY?   EM BIẾT LÀM THẾ NÀO ĐÂY? Icon_minitimeThu Jan 06, 2011 10:36 am

hu hu...buồn wé...chuyện của hai bạn cũng buồn hem kém gì những mối tình khác...chúc hai bạn những điều tốt đẹp nhất....thân...
Le van dien
Thành viên mới
Thành viên mới
Le van dien

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Tu tin va chien thang se giup ban vuot qua moi kho khan phia truoc
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48471

Bài gửiTiêu đề: Re: EM BIẾT LÀM THẾ NÀO ĐÂY?   EM BIẾT LÀM THẾ NÀO ĐÂY? Icon_minitimeFri Jan 07, 2011 7:06 pm

Uj bun cho doj ban qua tuj cung gjong nhu doj ban do hay tu tjn len de gjanh dc njem tjn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: EM BIẾT LÀM THẾ NÀO ĐÂY?   EM BIẾT LÀM THẾ NÀO ĐÂY? Icon_minitime

EM BIẾT LÀM THẾ NÀO ĐÂY?
Trang 1 trong tổng số 1 trang