Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gửi người tôi yêu !!

Go down 
hoàng tử thành rome
hoangtubanggia_0210
6 posters
Tác giảThông điệp
hoangtubanggia_0210
Thành viên mới
Thành viên mới
hoangtubanggia_0210

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : không nản lòng trước khó khăn
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49043

Gửi người tôi yêu !! Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi người tôi yêu !!   Gửi người tôi yêu !! Icon_minitimeSun Oct 24, 2010 11:26 pm

Ngân yêu dấu!!
Yêu một người quả thật là khó chịu phải không em !!
Trước giờ anh vốn là cô đơn chẳng muốn để ý tới ai, nhưng từ khi em xuất hiện thì ánh mắt của em đã cướp đi ý chí kiên định của anh:" băng giá là an phận !!". Viết dòng thư này chẳng dám mong em đọc được nhưng anh vẫn viết để có thể nhẹ bớt nỗi lòng. Cuộc sống vốn không phẳng lặng và trái tim anh cũng không thể bất động mãi, anh không có can đảm nói tiếng yêu với em nên đành viết bức thư này để bớt buồn. Mỗi buổi sáng thức giấc là một hy vọng mới lại đến với anh:" gặp em trong ngày hôm đó ", để anh có thể nhìn trộm em trong nhung nhớ, để rồi em lại bắt gặp anh nhìn em, lúc đó anh không biết làm gì hơn ngoài việc cúi mặt xuống đất rồi vờ như không biết !!
Anh không dám nói yêu em vì anh sợ em không yêu anh, anh sợ một điều gì đó làm tổn thương tình yêu đầu đó, anh sợ anh quá nhiều đam mê không thể gần bên em,.... Nhiều lúc anh muốn vứt bỏ tất cả và theo đuổi đam mê của riêng mình nhưng anh không đủ can đảm và anh an ủi mình nếu là em em cũng làm như anh !!! Anh biết mình quá nhỏ tuổi để từ bỏ tất cả !! Em à anh không cần ai hiểu anh cũng không cần ai biết đến anh, anh chỉ mong là em hiểu anh là đủ! (đi quá xa thì phải!) Anh chỉ là người yêu đơn phương thôi mà. Có lẽ lời yêu nói với em sẽ không bao giờ đến được bên em nhưng cuối thư anh chỉ muốn nói là mỗi ngày anh đều nhớ tới em !!!
chúc em yêu ngủ ngon !
I would love to unilaterally !!
i'm lonely !!
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : tien
Số lần được cám ơn : 53
Điểm : 53030

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi người tôi yêu !!   Gửi người tôi yêu !! Icon_minitimeMon Oct 25, 2010 9:09 am

một tình cảm thật đẹp , cầu chúc cho nó sẽ đơm hoa kết trái và khai nhụy ra cây , cố gắng lên nhé hoàng tử
xumidethuong_td
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
xumidethuong_td

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : luôn luôn vui vẻ_hài lòng với những gì mình có
Điểm : 49240

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi người tôi yêu !!   Gửi người tôi yêu !! Icon_minitimeMon Oct 25, 2010 10:37 pm

tình yêu thầm lặng, nhưng chưa đủ lớn thì phải, hoặc có lẽ tình yêu vẫn xếp sau những đam mê của bạn, điều đó không xấu nhưng nếu là người yêu bạn thì người đó sẽ hơi buồn đó :D
Kiss_leo
Thành viên mới
Thành viên mới
Kiss_leo

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : " Ta thà phụ người trong thiên hạ chứ không để người trong thiên hạ phụ ta. "
Điểm : 49002

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi người tôi yêu !!   Gửi người tôi yêu !! Icon_minitimeSun Oct 31, 2010 1:29 pm

Cố lên Chiaki...>.<
nho_oi
Thành viên mới
Thành viên mới
nho_oi

Tâm trạng : cheerful
Nam
Châm ngôn sống : hãy là chính mình đừng trông chờ vào phép lạ, mỗi phút giây đang sống là mỗi phút giây hạnh phút!
Điểm : 50434

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi người tôi yêu !!   Gửi người tôi yêu !! Icon_minitimeSat Nov 20, 2010 3:55 pm

nếu bạn thích cô ta thì hãy nói thật cho người đó biết. Nếu bạn cứ chôn giữ trong lòng thì thật là khó chịu phải không? Nếu người đó từ chói tình yêu của bạn thì cũng không sau, biết đâu được một ngày nào đó tình yêu sẽ lờn dần lên trong trái tim của cô ta nếu không thì bạn vẫn cứ yên tâm vì tình yêu dành cho cô ấy cũng đã lớn dần trong bạn vậy là đủ lắm rồi. Yêu một người đâu nhất thiết là phải chiếm hữu đúng không ban? Hoặc ngược lại khi bạn nói với người ấy là cô ấy rất quan trọng trong cuộc đời của bạn và bạn nhận được lại từ miệng cô ấy là một nụ cười e thẹn đồng ý thì sao? Thật đau khổ khi yêu một người mà người ấy không yêu lại bạn nhưng sẽ còn đau khổ hơn khi bạn yêu một người mà không dám nói với họ là bạn yêu người ấy như thế nào. Đúng không Hoàng Tử?
mrxaphulemon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mrxaphulemon

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Vì sự nghiệp từ bỏ bạn đời..
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 50386

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi người tôi yêu !!   Gửi người tôi yêu !! Icon_minitimeSun Jan 09, 2011 4:36 pm

dad
hoangtubanggia_0210 Thân mến!!
Mình hiểu được tình cảm của bạn giành cho cô gái kia, nó trong sáng và đầy khác khao. Thế nhưng bạn vẩn còn quá nhỏ tuổi để nghỉ về vấn đề tình cảm xâu xa quá. Bạn có biết tại sao bạn không dám nói chuyện và gặp cô ấy không? Vì cảm xúc cũa bạn còn quá mỏng so với suy nghỉ của bạn, vì vậy bạn nên hoàn chỉnh vấn đề học tập của bạn và trao dồi nhửg kiến thức và kỉ năng sống . Cho đến khi nào bạn thật sự trưởng thành thì khi đó lời yêu của bạn sẻ có giá trị rất lớn và sẻ được chấp nhận..Nếu bạn thật sự yêu cô gái ấy thì bạn hảy hành động như một người đàn ông..và muốn được như vậy bạn phải cố gắng học và chứng tỏ bản lỉnh thật sự của mình.
Chúc bạn vui vẽ! :-h
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi người tôi yêu !!   Gửi người tôi yêu !! Icon_minitime

Gửi người tôi yêu !!
Trang 1 trong tổng số 1 trang