Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gửi anh-nguời con trai của công việc!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
comay1511
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
comay1511

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc luon mim cuoi o cuoi chan duong ban dang di
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 48756

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Gửi anh-nguời con trai của công việc! Left_bar_bleue0/0Gửi anh-nguời con trai của công việc! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Gửi anh-nguời con trai của công việc! Left_bar_bleue0/0Gửi anh-nguời con trai của công việc! Empty_bar_bleue  (0/0)

Gửi anh-nguời con trai của công việc! Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi anh-nguời con trai của công việc!   Gửi anh-nguời con trai của công việc! Icon_minitimeSun Dec 26, 2010 8:27 pm

ANH!
ANH ĐÃ TƯNG NÓI:NGƯỜI CON GÁI NÀO YÊU ANH CHẮC SẼ KHỔ LẮM.LÚC ĐÓ EM CHỈ MỈM CƯỜI VÀ NGHĨ ANH ĐANG ĐUÀ VỚI EM,PHẢI KHÔNG? TẠI SAO PHẢI KHỔ?KHI CÓ MỘT NGƯỜI YÊU VỪA ĐẸP TRAI,GIỎI GIANG TRONG CÔNG VIỆC VÀ LUÔN SẴN LÒNG GIÚP ĐỠ BẠN BÈ. TRONG MẮT EM LÚC ẤY, ANH QUẢ THẬT LÀ TUYỆT-LÀ NGƯỜI CON TRAI MÀ EM MONG MUỐN. EM HÃNH DIỆN BIẾT BAO KHI ĐI ĐẾN ĐÂU MỌI NGƯỜI CŨNG KHEN NGỢI ANH.
NHƯNG KHOÀNG THỜI GIAN ẤY THẬT NGẮN NGỦI? TRONG TÂM TRÍ ANH DƯỜNG NHƯ CÔNG VIỆC CHIÊM VỊ TRÍ CAO NHẤT RỒI MỚI ĐẾN EM? KHOONG PHẢI ẸM ÍCH KỈ KHI SO SÁNH VƠI CÔNG VIỆC VÔ TRI VÔ GIÁC ĐÓ.
NHƯNG ANH THỬ NGHĨ XEM CÓ BAO GIỜ ANH ĐÚNG HẸN VỚI EM KỂ TỪ LÚC ANH ĐƯỢC THĂNG CHỨC KO? ANH LUÔN PHẢI TIẾP KHÁCH,ĐI CÔNG TÁC VÀ DƯỜNG NHƯ ANH QUÊN HẲN EM TRONG CUỘC ĐỜI CUẢ ANH.
ANH NÓI : CON TRAI PHẢI CÓ SỰ NGHIỆP MỚI NGHĨ ĐẾN VIỆC LẬP GIA ĐÌNH.VAY NẾU NHUNG NGƯỜI CON TRAI KO CÓ SỰ NGHIỆP THÌ HỌ KO LẬP G Đ HẢ?
CHUNG TA TRANH CÃI RẤT NHIỀU VỀ VẤN ĐỀ NÀY?BOI EM KHONG THỂ CHỜ ĐỢI ANH DC NỬA,TUỔI XUÂN CUẢ NGƯỜI CON GÁI CHỈ CÓ MỘT THỜI MÀ THÔI, GIA ĐÌNH EM AI CŨNG TẠO EM MỘT ÁP LỰC VỀ HÔN NHÂN CUẢ MINH. CÒN ANH, THỜ Ơ VÀ BẢO EM ĐỢI 3 NĂM NỮA.LIỆU LÚC ĐÓ ANH CÓ BẰNG LÒNG VỚI VỊ TRÍ MÌNH CÓ HAY LẠI TIẾN XA HƠN NỮA.
TAT CẢ NHỮNG LÍ DO ĐÓ ĐÃ ĐÁNH DẤU CHẤM HẾT CHO CUỘC TÌNH CHÚNG TA PHIA KHÔNG ANH?
NOI EM KHÔNG TRÁCH ANH CŨNG KHÔNG ĐÚNG? NHƯNG DUYÊN SÔ MINH KHONG DEN ĐƯỢC VỚI NHAU VÀ EM CŨNG MONG ANH SE TÌM ĐƯỢC HẠNH PHÚC TRONG CÔNG VIỆC CUẢ MÌNH.
ANH ĐÃ TỪNG NÓI: EM LÀ HẠNH PHÚC LỚN NHẤT CUẢ CUỘC ĐỜI ANH? NHƯNG HẠNH PHÚC CUẢ EM KO MANG LẠI CHO A ANH HÀO QUANG NÀO HÊT, VÌ THẾ ANH ĐÃ ĐI TÌM THỨ HẠNH PHÚC MỚI CHĂNG?
4 NĂM CO QUA NHIEU KI NIỆM ĐỂ GỢI NHỚ PHAI KO? GIỜ EM CHỌN LỐI ĐI CUẢ RIÊNG EM MÀ KHÔNG CÓ ANH BÊN CẠNH.AI ĐÓ VÀ THỜI GIAN SẼ GIÚP EM VƯỢT QUA TẤT CA.
KHÔNG NƯỚC MẮT RƠI, KHÔNG CÓ SỰ NÍU KÉO, KHÔNG OÁN TRÁCH NHAU LÀM GÌ - TA CHIA TAY NHAU TỪ ĐÂY ANH NHE.
TẠM BIỆT ANH- NGUOI CON TRAI CUA CONG VIEC VA DANH VONG
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56381

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Gửi anh-nguời con trai của công việc! Left_bar_bleue5/10Gửi anh-nguời con trai của công việc! Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Gửi anh-nguời con trai của công việc! Left_bar_bleue10/10Gửi anh-nguời con trai của công việc! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi anh-nguời con trai của công việc!   Gửi anh-nguời con trai của công việc! Icon_minitimeMon Dec 27, 2010 6:24 am

Ra đí nếu là cách giải quyết tốt nhất trong tình yêu của chị hiện giờ thì chị hãy ra đi...bởi tuổi xuân của con gái cũng chỉ có hạn. Nếu sự chờ đợi kja không có hy vọng thì hãy buông tay nó ra cho mình 1 hướng đi mới nơi mà có người đàn ông ngòai công việc ra còn biết tôn trọng, yêu thương và quan tâm đến chúng ta. Chúc chị may mắn
dolley Nguyen
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
dolley Nguyen

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”
Số lần được cám ơn : 34
Điểm : 52889

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hem đẹp nhưng dễ xương^^
Hài hước:
Gửi anh-nguời con trai của công việc! Left_bar_bleue100/10Gửi anh-nguời con trai của công việc! Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
Gửi anh-nguời con trai của công việc! Left_bar_bleue1000/10Gửi anh-nguời con trai của công việc! Empty_bar_bleue  (1000/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi anh-nguời con trai của công việc!   Gửi anh-nguời con trai của công việc! Icon_minitimeMon Dec 27, 2010 3:59 pm

Đối zới người con trai, sự nghiệp bao giờ cũng là trên hết, không như con gái bọn mình, khi yêu thì chỉ bít nghĩ đến người mình yêu. Khi họ đâm đầu vào công việc là họ có thể wen đi tất cả, họ có chí thăng tiến là rất tốt, nhưng họ lại không hề nghĩ đến cảm nhận của người mình yêu, từ đó, con gái cảm thấy tủi thân, như bị hất hủi, như là ngta đã lãng wen mình zậy... điều dơn giản này ctrai chẳng bao giờ hỉu được... làm con gái đau. Dù là bận công việc thì gọi một cuộc dt, nhắn 1 tn để hỏi thăm con gái ăn kom chưa, cgai đang làm j cũng đủ làm con gái thấy zui rồi, bao nhiu đó chỉ tốn chừng 1-3phut thôi nhưng cũng đủ làm con gái thấy zui sướng cả ngày đúng hông con gái nhỉ?!?!
comay1511
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
comay1511

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc luon mim cuoi o cuoi chan duong ban dang di
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 48756

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi anh-nguời con trai của công việc!   Gửi anh-nguời con trai của công việc! Icon_minitimeWed Dec 29, 2010 9:45 am

hôm qua,anh goi dien cho em va xin loi em that nhieu.Anh hua se sua doi ban than va nhan ra rang cong viec du quan trong den dau ma khong co e thi cuoc song tro nen vo nghia.Em muon khoc vi hanh phuc khi nghe nhung loi noi do,nhung cuoi cung anh xin em thoi gian de lam not nhung du dinh cu aminh ve cong viec hien tại.2nam di hoc o Uc de hoan thnah luan an cua anh.Roi sau do anh se tro ve nguyen ven ben canh em?
Em biet noi gi day,ho anh?Khi thoi gian va su xa cach luon ngan tro tinh cam của chung ta.Lieu 2 nam sau noi xa xư ây ,anh co con nguyen ven là của em nưa ko?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi anh-nguời con trai của công việc!   Gửi anh-nguời con trai của công việc! Icon_minitime

Gửi anh-nguời con trai của công việc!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bạn tới từ đâu, công việc của bạn là gì?
» quên một người- việc gây khó khăn và dằn vặt nhiều nhất!
» 10 công việc lương cao nhưng ít áp lực
» Công việc làm thêm cho những bạn mún kiếm tiền đây!!!
» Nên hay không nên việc quay lại của một người...???