Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

lật lại kí ức

Go down 
Tác giảThông điệp
comay1511
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
comay1511

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc luon mim cuoi o cuoi chan duong ban dang di
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 48966

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
lật lại kí ức Left_bar_bleue0/0lật lại kí ức Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
lật lại kí ức Left_bar_bleue0/0lật lại kí ức Empty_bar_bleue  (0/0)

lật lại kí ức Empty
Bài gửiTiêu đề: lật lại kí ức   lật lại kí ức Icon_minitimeFri Jan 21, 2011 7:45 pm

Tối anh,anh dùng một số điện thoại lạ gọi vào máy em.
Anh thừa biết em sợ khi phải nghe giọng nói của anh,sợ những gì mà em cho là tro tàn nguội lạnh bỗng dưng nổi dậy.
Em phải sống những ngày tâm tối của cuộc đời,đó lại là những ngày anh hạnh phúc bên ai đó.Tại sao anh lại là bóng ma ám ảnh cuộc đời em thế?Anh biết em yêu anh đến thế nào,vậy mà anh cũng buông rơi em để chạy theo người con gái khác.
Ngàn lần em nguyền rủa trái tim mình sao mãi cứ đau vì một người như anh.
Cũng như hôm nay,anh gọi cho em và bảo em hãy xem như mình đang nói chuyện với một người bạn thân hay người anh trai.Làm sao em lại hoán đổi tình yêu của mình thành thứ tình cảm khác được.
Anh vẫn quan tâm em như ngày nào,anh nhận ra giọng em bị khàn tức em đang ốm,anh bảo em trời mưa đi xe phải cận thẩn và mang áo ấm cho đủ.Tại sao?Tại sao anh lại quan tâm em lam gì khi chính anh đã bỏ rơi em

Hàng ngàn lần em lý dãi điều đó mà mãi không hiểu được.Anh bảo anh sẽ không mang lại hạnh phúc cho em khi ở cạnh em.Anh hiểu hạnh phúc là gì ko?Cài anh rời xa em gọi là hạnh phúc đó ưh?
Thỉnh thoảng ởben ai kia,anh vẫn gọi điện cho em,em đã đổi số vậy mà anh vẫn tìm ra.
Anh bảo anh luôn đi theo em âm thầm trong cuộc đời em.Anh chỉ biết đứng từ xa chúc mong em hạnh phuc mà anh không thể đến gần hay trực tiếp mang lại hp cho em?
Hơn 1 năm trôi qua mà em ko tìm được nguyên nhân nào khiến mình ra nông nổi này hết.
Thời gian chúng ta ưen nhau thật ngắn ngủi nhưng lại vô cùng hạnh phúc.để rồi em mới cảm thấy như mình rớt xuống vực thẳm nào đó.
Em biết anh sẽ đọc được những dòng chữ này và anh lại nói "anh không mang lại hp cho em" đó là lý do duy nhất
Thế anh lại mang hp cho người con gai khác ưh?
Im lặng
.......
..........
.............
Sự im lặng ấy anh bảo mình phải dùng ngôn từ cẩn thận khi nói chuyện với em để không làm em tổn thương.Bây giờ nói chuyện vơi em anh lại phai đối phó thế uh?Vậy mà thỉnh thoảng anh vẫn muốn nghe những lời cay đắng từ em.
Anh chỉ là cái kí ức đau buồn cua em mà thôi.
Em tự hứa mình sẽ lãng quên cái kí ức ấy để chào đón một ngày mai tươi sang hơn.Nhưng khi nỗ lực hết mình thì anh luôn khơi gợi lại điều đó.
anh đừng quan tâm đến em nữa,sự quan tâm mà em luôn bảo là dối trá ấy,nó làm những mảnh tơ tình trong em lại rung lên.Dù em luôn biết những lời nói đó là nguỵ biện mà thôi.
Em không chỉ trích anh hay oan thán anh lam gì nữa.
mọi thứ đã qua không trở về nguyên vẹn được nữa
đừng làm phiền cuộc sống của em nữa.

lật lại kí ức
Trang 1 trong tổng số 1 trang