Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nếu Một Mai......!!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Tình_Anh_Vẫn_Như_Thế
Thành viên mới
Thành viên mới
Tình_Anh_Vẫn_Như_Thế

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống Chậm Lại...Nghĩ Khác Đi...Yêu Thương Nhiều Hơn...!!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49142

Nếu Một Mai......!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Nếu Một Mai......!!!   Nếu Một Mai......!!! Icon_minitimeSun Nov 14, 2010 10:55 pm

Viên ah! Em là người con gái đầu tiên cho Anh biết cảm nhận thế nào là tình yêu. Anh quen Em đã gần 3 năm rồi. Thời gian 3 năm không ngắn cũng không dài nhưng nó đủ để hình ảnh của một cô bé dễ thương đáng yêu in sâu vào tâm trí của Anh. Những ngày đầu tiên gặp Em thật vui. Em có biết không? Lần đầu tiên gặp Em, Anh cứ nhìn trộm Em suốt, đôi lúc lại bắt gặp ánh mắt của Em nó trong sáng, ngây thơ biết bao và còn một chút ngượng ngùng nữa. Nhớ lại những kỉ niệm đó Anh cũng thấy vui vui. Rồi thời gian cũng dần trôi qua, Anh cũng ít liên lạc với Em hơn ngày Em thi tốt nghiệp Anh đã gọi điện cho Em. Nghe lại giọng Em thật ấm. Anh vui lắm. Rồi mùa thi cũng qua. Ngày đó Em gọi Anh lên nhà Em chơi. Một thời gian dài Anh chưa được gặp nên Anh cũng thấy hơi ngại. Khi gặp Em tim Anh cứ loạn nhịp hẳn lên. Anh về và suy nghĩ rất nhiều về Em. Sao lúc này đây Anh thấy Hạnh Phúc quá. Hạnh Phúc khi được gặp Em, Hạnh Phúc khi được trò chuyện cùng Em, Hạnh Phúc khi đi cùng Em... Rồi vào ngày thứ 7 hoặc Chủ Nhật Anh lại lên nhà Em, và cứ như thế rồi thành thói quen... Tuần nào mà Anh không được gặp Em thì thấy trong lòng cứ nao nao. Em kể với Anh trước đó Em đã yêu một người, theo những gì Em kể thì Anh biết Em yêu người ấy lắm. Giờ đây Anh đã có Em. Anh không biết có đem tới cho Em thật nhiều Hạnh Phúc hay không? Nhưng những gì Anh dành cho Em là thật lòng không chút mảy may nghĩ ngợi. Anh yêu Em nhiều lắm. Anh biết Em chưa quên được người đó. Anh nhớ và yêu Em rất nhiều nhưng một ngày nào đó Anh sẽ không nhớ và yêu Em nữa nếu điều đó làm Em Hạnh Phúc hơn. Sau này có ra sao đi nữa Anh vẫn mãi yêu Em. Dù sau này Em có yêu ai đi chăng nữa thì Anh vẫn luôn tôn trọng quyết định của Em. Bởi vì yêu Em là cho Em đôi cánh để Em đi tìm Hạnh Phúc. Tình Anh vẫn như thế.
xumidethuong_td
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
xumidethuong_td

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : luôn luôn vui vẻ_hài lòng với những gì mình có
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49530

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Một Mai......!!!   Nếu Một Mai......!!! Icon_minitimeMon Nov 15, 2010 9:21 pm

Crying or Very sad yêu một người là cho người đó đôi cánh để đi tìm hạnh phúc!
hãy cố gắng để là hạnh phúc của cô ấy. để sau này không phải hối tiếc...
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Một Mai......!!!   Nếu Một Mai......!!! Icon_minitimeTue Nov 16, 2010 10:16 pm

cho cô ấy time bạn nhé!người cao thượng như bạn sẽ dc hạnh phúc!cố lên nắm chặt hạnh phúc của mình nha!hi hi!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Một Mai......!!!   Nếu Một Mai......!!! Icon_minitime

Nếu Một Mai......!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang