Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

nỗi nhớ dài cùng đêm

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
pon1989
Thành viên mới
Thành viên mới
pon1989

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sống là không chờ đợi
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49346

nỗi nhớ dài cùng đêm Empty
Bài gửiTiêu đề: nỗi nhớ dài cùng đêm   nỗi nhớ dài cùng đêm Icon_minitimeFri Sep 24, 2010 11:18 pm

đêm dài.....
cũng đã khuya lắm rồi, sương lạnh kéo xuống xóa tan đi cái không khí oi ả của 1 ngày nắng chói chang
đặt lưng xuống, cố nhắm mắt lại và ngủ nhưng sao không thể.có cái gì đó đau nhói ở lồng ngực
trái tim a lại thổn thức rồi. nó chẳng chịu nghe lời a gì hết. cứ loạn nhịp mỗi khi a nghĩ về e
ngước nhìn lên đồng hồ thì đã qua ngày mới.1h30 rồi còn gì.cố nhắm mắt nhưng vẫn không thể chìm vào giấc ngủ đc. thôi thì đứng dậy, uống một cốc nước, mở máy tính và viết vài dòng vậy.
viết rồi xóa...viết rồi xóa. chẳng biết nên viết cái gì nửa.trong đầu a bây h dường như trống rổng, chẳng có gì hết ngoài hình ảnh, khuôn mặt,nụ cười của e.
anh lại cười, một nụ cười mỉm đầy khó hiểu mỗi khi nghĩ về em.đã bao lần cố gượng, ko cho mình đc nghĩ về em, không cho mình được nhơ đến em nhưng a ko làm được. trái tim nó chẳng bao h chịu làm theo lý trí.nó cứ làm những gì mà nó nghí là đúng

em, có bao h em nhớ đến anh nhìu như a nhớ em vậy không???????
umh.có đôi lúc anh không phải.có đôi lúc anh vô tình
sinh nhật em, a cũng ko thể tự tay làm được cái gì để tặng em
trung thu, ngay cả 1 lời chúc cho em a cũng quên
nhưng không phải như thế có nghĩa là a ko qtâm em. ko nghĩ,không lo lắng cho em
em à, t/cảm mà.đừng dùng vật chất hay vẻ bên ngoài để đánh giá mà em hãy dùng trái tim của em để cảm nhận đi.
đêm đã khuya,nỗi nhớ em lại dài cùng đêm.
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54089

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
nỗi nhớ dài cùng đêm Left_bar_bleue10/1nỗi nhớ dài cùng đêm Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
nỗi nhớ dài cùng đêm Left_bar_bleue10000/1nỗi nhớ dài cùng đêm Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: nỗi nhớ dài cùng đêm   nỗi nhớ dài cùng đêm Icon_minitimeFri Sep 24, 2010 11:21 pm

Trong tình yêu...nếu có vật chất thì thực sự tình yêu trở nên thực dụng rồi bạn à...hãy cố lên...mình tin rằng hạnh phúc sẽ ở bên cạnh bạn....hãy cố lên nhé
hphong.hnoi
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : tự tin là bước đầu trên đường thành công
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 51612

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 5/10
Hài hước:
nỗi nhớ dài cùng đêm Left_bar_bleue5/10nỗi nhớ dài cùng đêm Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
nỗi nhớ dài cùng đêm Left_bar_bleue5/10nỗi nhớ dài cùng đêm Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: nỗi nhớ dài cùng đêm   nỗi nhớ dài cùng đêm Icon_minitimeFri Oct 01, 2010 8:51 pm

Tình cảm không dùng vật chất để cân đo nhưng cũng không phải dùng lời nói đâu em à, chị tin em biết cách để chứng minh được tình cảm của mình. hì
xumidethuong_td
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
xumidethuong_td

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : luôn luôn vui vẻ_hài lòng với những gì mình có
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49240

Bài gửiTiêu đề: Re: nỗi nhớ dài cùng đêm   nỗi nhớ dài cùng đêm Icon_minitimeWed Oct 06, 2010 1:20 pm

tình cảm không dùng vật chất để đánh giá nhưng nó lại không thể thiếu đâu? không cần những thứ đắt tiền chỉ với những món quà bình dị cũng để người ta hiểu sự chân thành của mình, ngày trung thu bạn cũng quên chúc mừng hỏi có người con gái nào không buồn, theo bạn phải dùng gì để đánh giá đây?trái tim và suy nghĩ ai có thể hiểu hết để mà tin tưởng chứ?
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.Cho tôi được ngày nữa để yêu thương!...
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 51957

Bài gửiTiêu đề: Re: nỗi nhớ dài cùng đêm   nỗi nhớ dài cùng đêm Icon_minitimeMon Oct 18, 2010 9:54 am

..Tôi đồng ý với ý kiến của Xumidethuong_td bạn ạ! Dù trong tyeu ko nên mang vật chất ra so sánh, nhưng nếu ngay cả sự quan tâm hay đơn thuần 1 lời nói khiến ng bạn yêu cảm thấy vui bạn cũng ko làm thì thật buồn...ko phải ai cũng cảm nhận được thứ tcảm như bạn nghĩ đâu...đã yêu ai chẳng có chút dỗi hờn, dù ko tặng quà nhưng 1 lời nói sẽ khiến ng bạn yêu thấy ấm áp, biết đâu cô ấy sẽ yêu và hiểu bạn nhiều hơn.Chúc bạn may mắn nhé
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: nỗi nhớ dài cùng đêm   nỗi nhớ dài cùng đêm Icon_minitime

nỗi nhớ dài cùng đêm
Trang 1 trong tổng số 1 trang