Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Anh là người khiến em day dứt...!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.Cho tôi được ngày nữa để yêu thương!...
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 52247

Anh là người khiến em day dứt...! Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh là người khiến em day dứt...!   Anh là người khiến em day dứt...! Icon_minitimeFri Jul 09, 2010 10:27 am

Có lẽ chưa bao giờ em dành tgian của mình để viết nhật ký về anh, dù với em anh cũng từng rất quan trọng.Anh biết ko, anh vẫn luôn làm tim em thấy nhức nhối, bởi anh khác người ta, anh lạnh lùng , khó hjiểu và đặc biệt anh sống chẳng knào nghĩ cho mình cả.Và em- tyêu dành cho anh ko nhiều để có thể làm anh thay đổi,nhiều lúc em có cảm giác như mình ko có duyên mà chỉ có nợ với nhau thôi, ngày xưa nếu như anh sống khác đi 1 chút biết đâu đấy giờ đây anh đã ko như thế này.Anh nói anh đã mệt mỏi, anh cần có em bên anh để quên đi những chuyện đã qua vì anh ko muốn mất em lần nữa..Nhưng em lại ko muốn như vậy, bởi em chưa thật sự yêu anh, em sợ làm tổn thương và sợ phải thương hại anh, em quyết định ra đi chỉ mong anh thay đổi, em bước đj nhưng trong lòng luôn muốn tốt cho anh, em vẫn dõi theo anh để biết anh sống thế nào, em vẫn mang trong mình 1 nỗi ám ảnh là người có lỗi với anh, nên chỉ knào anh vui và hphúc em mới thấy yên lòng thôi.Anh nói :qyết đjinh trước đây khi kết hôn là 1 sai lầm lớn đối với anh, giờ anh muốn em cho anh 1 cơ hội nữa, mặc dù anh biết làm như vậy là ko phải với em, sẽ làm em thiệt thòi, nhưng anh vẫn yêu em" biết làm sao đây? em sợ mình sẽ yếu đuối, em sợ lý trí lại ko nghe theo trái tim mình, và sợ hơn là em sẽ làm tổn thương anh thêm lần nữa, trái tim em đã ko còn chỗ để trải lòng với bất cứ ai.em cũng đã bước chân đi lỡ làng rồi, nhưng em vẫn phải cố gắng thôi, mình sống đâu chỉ cho riêng mình , biết hy sinh 1 chút để những ng mình yêu thương hp cũng là 1 niềm vui mà anh...Chúng ta ko thể trở thành những ng ích kỷ như thế được, tại sao anh ko can đảm và dũng cảm 1 chút, anh cứ sống nthế này để lòng em day dứt mãi sao? anh có biết jờ em sống nthế nào ko? chẳng knào em yên lòng về anh cả.kết hôn làn thứ 2 mà vẫn sai lầm- điều đó thật đáng sợ phải ko? nhưng vì ai chứ? anh đã tự làm khổ mình , khổ cả những đứa con của anh, anh buông xuôi tất cả vì anh thấy bất mãn với cuộc sống này.Anh lại làm em thấy buồn quá.!sao anh để cho kn ngủ yên và bằng lòng với những gì mình đang có, anh có quyền nhớ có quyền yêu, nhưng đừng tự hủy hoại mình, anh sẽ làm cho những ng yêu thương anh đau lòng đấy biết ko? Bsĩ nói anh bị gan và phổi rất nặng- em thấy lo cho anh, nhưng lại ko thể đến,vì giữa chúng ta đã ko còn ji nữa cả, em cũng ko thể đứng ở vị trí 1 nguời bạn mà đến thăm anh.vì em biết sự có mặt của em lúc này sẽ làm đảo lộn tất cả.Xin hãy quên em đi..tất cả đã quá muộn rồi, giờ đây cả em và anh đều đã có 1 gđình, chúng ta cần phải sống có trách nhiệm với nó..Mấy ngày hôm nay đầu óc em thật sự rất căng thẳng, em thấy mệt mỏi với nhiều thứ, hình như em có duyên mang nặng với chữ "TÌNH" thì phải, lúc nào cũng thấy khổ đau,em buồn hơn vì cuộc sống của anh nthế này có ảnh hưởng từ em.Biết làm sao đây? hãy tha lỗi cho em!..Em chỉ có thể nói với anh như vậy thôi..Và kể từ hôm nay sẽ là lần cuối cùng em viết những dòng tâm sự nthế này cho anh, em sẽ ko bao giờ viết nữa...nếu anh còn yêu và nghĩ cho em thì anh hãy sống có trách nhiệm với minh đi? em xin anh đấy..đừng để em ghét anh!
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54379

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Anh là người khiến em day dứt...! Left_bar_bleue10/1Anh là người khiến em day dứt...! Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Anh là người khiến em day dứt...! Left_bar_bleue10000/1Anh là người khiến em day dứt...! Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh là người khiến em day dứt...!   Anh là người khiến em day dứt...! Icon_minitimeFri Jul 09, 2010 5:20 pm

Trong tình yêu không có sự thương hại đâu bạn à, nếu mà có sự thương hại thì đó không phải là tình yêu, hãy đứng dậy đối diện với sự thật và bước tiếp trên con đường bạn đã chọn bạn nhé.Hãy làm tất cả những gì mà bạn coi là đúng, miễn sao điều đó thực sự có ích cho bạn và cho người mình yêu thương nhé.
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 56061

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Anh là người khiến em day dứt...! Left_bar_bleue90/100Anh là người khiến em day dứt...! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Anh là người khiến em day dứt...! Left_bar_bleue80/100Anh là người khiến em day dứt...! Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh là người khiến em day dứt...!   Anh là người khiến em day dứt...! Icon_minitimeFri Jul 09, 2010 5:35 pm

Tình yêu luôn có nhiều sự đảo lộn và mâu thuẫn vậy đó chị à. Nếu chị bắt anh ấy xa chị, quên chị, chị sẽ yên tâm thật sự ko? Chị sẽ vui và tìm cho mình hạnh phúc riêng ko? Còn anh ấy sẽ là 1 người cha tốt chứ? Hay anh ấy sẽ sa ngã và bệnh ngày càng nặng hơn? Nhưng nếu giờ chị đến với a ấy thì cũng có thể chị chính là người phá vỡ tình cảm cha con của a ấy....Có rất nhiều trường hợp xảy ra chị à. Nhưng em tin, nếu hai anh chị thật sự yêu nhau và hỉu nhau thì sẽ có 1 cách giải quyết tốt đẹp và trọn vẹn. Chúc mọi người vui vẻ! @:-]
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ
Châm ngôn sống : Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.Cho tôi được ngày nữa để yêu thương!...

Bài gửiTiêu đề: Anh là người khiến em day dứt...!   Anh là người khiến em day dứt...! Icon_minitimeSat Jul 10, 2010 10:56 pm

Đúng là tôi rất sợ cảm giác nhìn anh ấy đau khổ, nhưng thực sự tôi ko muốn thương hại anh ấy, dù có tàn nhẫn 1 chút nhưng như vậy có khi sẽ tốt cho tôi và anh ấy hơn.Tất cả đã là quá khứ,tôi đã muốn chôn vùi đi tất cả, nhưng chẳng hiểu sao tôi ko thấy yên lòng về anh ấy, đúng là khi tôi muốn anh ấy rời xa tôi, thì anh ấy càng đau khổ, anh ấy sống như thể chưa từng tồn tại vậy, tôi rất buồn nhưng tôi ko thể làm được gì cho anh ấy , ánh mắt anh ấy nhìn như ngàn mũi dao đâm vào tim tôi, tyeu mà tôi dành cho anh ấy ko nhiều để có thể giúp anh ấy vững vàng đứng lên và bước tiếp, chỉ có 1 điều thôi là tôi sẽ ở bên anh ấy, mà điều đó thì ko thể..Anh ấy ko ích kỷ chỉ nghĩ cho riêng mình, anh ấy vẫn nghĩ cho tôi, vẫn muốn tôi hphuc, càng như vậy tôi càng thấy buồn nhiều hơn.Tôi đã từng ước khi 2 ngã rẽ mà tôi và anh ấy chọn, anh ấy sẽ là người hphúc hơn tôi, vậy mà...có lẽ cuộc sống này tyêu luôn ko đến dễ dàng với tôi chút nào cả, tôi đau khổ về người mình yêu và buồn vì người đã yêu mình..hay đây là điều mà tôi đáng phải đón nhận, tôi đã làm
ngưòi khác khổ vì tôi , nên giờ tôi cũng phải khổ vì người khác?Nếu như có thể đánh đổi 1 điều gì đó , tôi chấp nhận đau khổ lần nữa để anh ấy bình an và hphúc.Tôi thương và lo cho anh ấy thật sự, chỉ có vậy thôi,tôi ko yêu anh ấy như người con trai kia đã làm tôi đau khổ, nên tôi đã ko thể đến bên anh ấy, nhưng phải làm gì để lòng tôi có thể nhẹ nhàng hơn? Chuyện của tôi và anh ấy đã kết thúc rồi, tôi ko muốn cho anh ấy hy vọng,càng ko muốn làm tổn thương anh ấy, nhưng tai sao anh ấy lại ko hiểu cho tôi?
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh là người khiến em day dứt...!   Anh là người khiến em day dứt...! Icon_minitimeMon Nov 08, 2010 8:35 pm

...Em ko mạnh mẽ như mình đã tưởng, anh luôn có những hành động khiến em phải lo lắng, nhưng cũng cảm ơn anh vì anh đã nói cho em nghe những ji anh đang nghĩ.hnay thật tình cờ em lại gặp anh, trông anh mệt mỏi nhiều hơn,dù ko nhìn anh nhưng em biết anh vẫn đang dõi theo em, 1 câu chuyện vu vơ của em và em gái anh ko ngờ lại khiến anh bận tâm nhiều nthe.anh nói anh sẽ đấu tranh để dành quyền nuôi con từ ng vợ cũ, anh nói trong đau khổ- mẹ nó ko cần thì anh sẽ mang nó về.hình như anh muốn nghe 1 lời nói từ em...?sao hình ảnh của anh lúc này như ng từ vực sâu rơi xuống vậy...anh đáng thương thật đấy..có lẽ đó cũng là do số phận phải ko anh?em nói trẻ con cần có 1 gdinh,ko có cha bên cạnh thì cũng phải có mẹ..anh im lặng và đứng lên ko nói 1 lời, anh bỏ về phòng để lại cuộc nói chuyện dang dở giữa em và em em gái anh.nó nhìn em như thể hiểu điều gì đó..em gái anh cũng là bạn thân với em, nên dường như những chuyện liên quan đến anh nó hay kể cho em nghe..nó cũng muốn em có 1 sự cảm thông với anh.nhưng nó cũng hiểu cuộc sống và hp riêng của em ko cho phép..ko biết vô tình hay cố ý mà chuyện về anh luôn là khởi đầu câu chuyện mà nó muốn nói với em..hôm trước anh T lại đi viện mày ạ, cả nhà tao lo quá, ông ấy bệnh thế này không biết sẽ tnao?...hình như anh đang đếm ngược tgian...vẫn vẻ lạnh lùng và cái nhìn trong đôi mắt đầy toan, em hiểu ra nhiều , nhưng chỉ có thể nói với anh 1 câu ..hãy can đảm sống nếu còn có ngày mai..
tieunhadaubuongbinh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : cynical
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy là con chim đứng trên cành liễu yếu.Cành sắp gãy mà nó vẫn hót vang.Vì nó biết mình vẫn còn đôi cánh
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48883

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Anh là người khiến em day dứt...! Left_bar_bleue100/100Anh là người khiến em day dứt...! Empty_bar_bleue  (100/100)
Nội tâm:
Anh là người khiến em day dứt...! Left_bar_bleue50/50Anh là người khiến em day dứt...! Empty_bar_bleue  (50/50)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh là người khiến em day dứt...!   Anh là người khiến em day dứt...! Icon_minitimeSun Dec 12, 2010 10:47 pm

noi buon oi neu nguoi la cua cai
ai se la nguoi giau nhat tran gian.....???
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh là người khiến em day dứt...!   Anh là người khiến em day dứt...! Icon_minitimeMon Jan 10, 2011 10:12 pm

........." Tình yêu đến-tình yêu đi, ai biết?
Chuyện tình buồn, muôn thủa vẫn buồn thôi!"
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh là người khiến em day dứt...!   Anh là người khiến em day dứt...! Icon_minitime

Anh là người khiến em day dứt...!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Em là người con gái khiến cả cuộc đời này anh không thể nào quên .....!
» Đây là bức thư của người iu tớ gửi cho tớ đấy. Tớ mún chia sẻ với tất cả mọi người tâm trạng của tớ thôi. Tớ cũng mún nói với người ý rằng tớ rất hạnh phúc khi được yêu anh.
» Anh luôn khiến con tim em loạn nhịp!
» Cau Noi doa Khien em dau don
» Cái j điều khiển con tim…???!!!