Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Đã tốt hơn nếu anh để nó sống với Chúa.

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 53067

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Đã tốt hơn nếu anh để nó sống với Chúa.  Left_bar_bleue1/10Đã tốt hơn nếu anh để nó sống với Chúa.  Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Đã tốt hơn nếu anh để nó sống với Chúa.  Left_bar_bleue2/10Đã tốt hơn nếu anh để nó sống với Chúa.  Empty_bar_bleue  (2/10)

Đã tốt hơn nếu anh để nó sống với Chúa.  Empty
Bài gửiTiêu đề: Đã tốt hơn nếu anh để nó sống với Chúa.    Đã tốt hơn nếu anh để nó sống với Chúa.  Icon_minitimeSun Jan 02, 2011 7:39 am

Hơn tháng chưa đủ để thư thách cho một tình yêu phải không em? với khoảng thời gian ấy anh thật sự tìm thấy sự yên tĩnh, tình yêu, và hạnh phúc và rồi để lại một kết thúc như này đây? Anh đang phải ngồi đây, phải gánh chịu những nỗi ám ảnh. Những câu hỏi những suy sét về chính mình, thật là khủng khiếp. anh vẫn còn nhớ tới một lần anh có nói với em là em có cùng tháng sinh với 2 người phụ nữ mà trước đây anh đạt hy vọng vào họ rất nhiều, và giờ giờ đây hy vọng đó lại chính Em làm vụt tắt trong trái tim anh, có lẽ anh không lên đặt niềm tin bé bỏng đó lên vai em. đã tốt hơn nếu anh để nó sống với Chúa.
Vẫn là hai tháng thời gian quá ngắn để cho một trải nghiệm của tình yêu, vậy mà tình yêu mới hé đã vụt tắt khi Anh không thể tin được rằng mình đang bị lừa dối có nhiều lần anh đã hoài nghi về điều này nhưng anh không nói vì muốn giữ cho cái tình cảm đẹp đẽ của chúng ta, anh không muốn có nhưng cơn ghen khi tình yêu mới chớm. nhưng anh không thể chịu nữa, em đã vượt quá cái giới hạn mà trong tâm hồn anh cho phép, điều đó khiến anh điên lên cũng là bình thương thôi, và nếu đó là lý do để chúng ta kết thúc chuyện tình cảm này thì anh xin chấp nhận và đây sẽ là sự phiền phức cuối cùng gửi tới em. anh biết em cũng có tình cảm với anh, nhưng em không nghĩ tới cảm xúc cua anh, em không nghĩ tới cái cảm giác mình bị lừa rồi thì em không thể hiểu được tâm trạng anh lúc này. Em có biết tại sao lúc anh anh lại làm thế không? Vì hôm Noel em đã nói rối anh, em nói em ốm nằm cả ngày ở nhà vậy mà lúc em đã làm những gì?em từ chối không đi chơi với anh, anh tưởng rằng em mệt ai ngờ em đang chuyển bị cho hôm sau đi chơi với người khác.chẳng lẽ anh không bằng cái anh bạn xa tít mù tắp của em sao? Anh không đáng tin cậy bằng anh ta sao? Như thế có phải lừa rối không em? và có nhất thiết phải nói đó là tình yêu của em không? Anh sẽ không nhắc lại chuyện này nữa vì nó chỉ làm anh đau thêm mà thôi.
Tình yêu vốn ích kỷ mà. anh không muốn chia sẻ em với bất kể ai khác. Em nói anh đừng động và chuyện riêng tư của em. nhưng em đang làm những việc động tới anh. Anh không cấm em chơi quan hệ bạn bè nhưng em đừng làm những gì thái quá. Và nếu em nói em là người như thế em yêu một lúc mấy người thì anh sẽ tự nguyện ra đi. Em biết anh đến với em là cả một rào cản tự ti không? Vậy mà anh mới vượt qua được cái rào cản ấy thì e lại biến anh thành một thằng ngốc. tại khờ khạo dại dột, chúng ta đâu cùng tầng lớp địa vị phải không em, anh chỉ là một tên trong giới hạ lưu không tiền không tình không có gì hạnh phúc trong cái thế giới quái quỷ thuộc về anh, vì vậy anh không lên yêu em để rồi giờ đây anh phải ngậm ngùi nuốt cay đắng vào trong.tất cả chỉ như một giấc mơ ngắn ngủi em nhi? Giờ đây tỉnh giấc anh lại quay lại như với sự sống cô độc và khép mình. Bây giờ thì anh đã hiểu với anh không còn gì để mà chờ đợi nữa với một thực tế đang hành hạ chính cái thể xác đau đớn nay.
Anh mới đụng xe ngoài ngã ba công nghệ thông tin khi đi mua xôi buổi sáng. May mắn là anh không sao chỉ bị đau chân một chút không đi được và như thế làm anh càng buồn hơn bao giờ hết. Không biết đã bao nhiêu lần anh nhấc điện thoại lên nhưng lại hạ xuống, soạn tin nhắn xong lại lưu vào chứ không gửi vì đơn gian giờ đây tất cả nhưng gì thuộc về anh em đều cho là hạ lưu bẩn thỉu. Những thứ rác rưởi rẻ rách của xã hội. có phải thế không em? có phải em coi anh không phải là cong người phải không em? nhưng anh cũng là da là thịt anh cũng có cảm xúc anh cũng thấy đâu đớn và nhất là anh cũng biết ghen tuông. Anh chỉ còn 10p nữa là phải đi thi, chân anh rất đau nhưng cũng phải cố thôi tạm biệt em yêu.
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
comay1511
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
comay1511

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc luon mim cuoi o cuoi chan duong ban dang di
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 49036

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Đã tốt hơn nếu anh để nó sống với Chúa.  Left_bar_bleue0/0Đã tốt hơn nếu anh để nó sống với Chúa.  Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Đã tốt hơn nếu anh để nó sống với Chúa.  Left_bar_bleue0/0Đã tốt hơn nếu anh để nó sống với Chúa.  Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Đã tốt hơn nếu anh để nó sống với Chúa.    Đã tốt hơn nếu anh để nó sống với Chúa.  Icon_minitimeSun Jan 02, 2011 9:18 am

Có thể bạn đã vội vàng chăng khi nhận ra tinh yêu ma wen 2tháng,ban chưa hiểu hết người con gái bạn yêu.Nhưng sự thật không ai chấp nhận mình bị lừa dối hết.Nếu cô gái do yêu bạn thật lòng thì ngày Noen cô ấy phải cùng bạn nắm tay bước qua cái lạnh lẽo của đêm giáng sinh,thấy dc cảm giác hạnh phuc ấm áp khi bên cạnh bạn.Phải chăng cô ấy chưa thực sự yêu ban.
Còn bạn nói mình đã vượt qua tầng lớp địa vị không cùng nhau đó.Mình nghĩ tình yêu ko phân biệt điều đó đâu-nếu bạn gặp dc nửa thuc su của minh.
chuc ban som vượt qua cu sốc này,học tập thật tốt va nam moi đến bạn sẽ co tình yêu đích thực,chân thành hơn.
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 53067

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Đã tốt hơn nếu anh để nó sống với Chúa.  Left_bar_bleue1/10Đã tốt hơn nếu anh để nó sống với Chúa.  Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Đã tốt hơn nếu anh để nó sống với Chúa.  Left_bar_bleue2/10Đã tốt hơn nếu anh để nó sống với Chúa.  Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Đã tốt hơn nếu anh để nó sống với Chúa.    Đã tốt hơn nếu anh để nó sống với Chúa.  Icon_minitimeMon Jan 03, 2011 9:23 pm

cảm ơn bạn mình khá hơn nhiều rồi. bây h mình sẽ cố gắng học, năm mới mình sẽ mở cửa hàng làm biển quảng cáo, mình sẽ lập nghiệp với hai bàn tay trắng,bạn hãy ủng hộ mình nhé, nhất là kinh phí càng tốt, hihi mình sẽ không gục gã chỉ vì một người phụ nữ. cảm ơn bạn đã chia sẻ.
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đã tốt hơn nếu anh để nó sống với Chúa.    Đã tốt hơn nếu anh để nó sống với Chúa.  Icon_minitime

Đã tốt hơn nếu anh để nó sống với Chúa.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bí quyết “cứu chữa” cơm sống, nhão, khê
» Chưa yêu chưa biết dắng cay là gì...
» Hai đường thẳng song song...
» Lời em chưa nói!!
» Thư chưa gởi