Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

e sẽ quên a

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
o0okuno0o
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
o0okuno0o

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : cuộc sống là ko chờ đợi hôn thật chậm cười thật tươi yêu thật chân thành và tha thứ thật nhanh
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 49222

e sẽ quên a Empty
Bài gửiTiêu đề: e sẽ quên a   e sẽ quên a Icon_minitimeSun Oct 17, 2010 6:38 pm

Hôm nay lại 1 lần nữa e giật mình nhớ về a, mình ct nhau đến nay cũng được 1 tháng rồi,1 tháng qua đúng là quãng thời gian e cảm thấy nghẹt thở.Cú ngỡ mình sẽ quên được a nhưng e ko mạnh mẽ được như thế a ạ nhiều khi e vẫn giật mình ngẩn ngơ nghĩ về 1 khoảng khắc bên a nhìn mưa rơi e nhớ a,lang thang trên đường e nhớ a,đi qua ghế đá e nhớ a,nhiều nhiều lắm a ạ và e chỉ biết rằng ngay chính lúc này e cũng đang nhớ a,tại sao nước mắt lại cứ rơi hả a.E đã yêu 1 người mà lúc nào cũng luôn nghĩ đến e,mỗi lần e đi chơi là a lại giận dỗi như trẻ con,quãng thời gian đó e thật sự rất hạnh phúc nhưng bây giờ thì e đã mất tất cả có lẽ tại e ko biết nắm giữ tình yêu phải ko a?A yêu Huệ được 2 năm rồi a đến với e nhưng e biết a vẫn chưa hoàn toàn quên Huệ. Ct Huệ a níu giữ rất nhiều nhưng ct e a chẳng hề níu giữ có lẽ e chỉ là 1 người lấp chỗ trống cho a biết đến khi nào e mới quên được a
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54089

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
e sẽ quên a Left_bar_bleue10/1e sẽ quên a Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
e sẽ quên a Left_bar_bleue10000/1e sẽ quên a Empty_bar_bleue  (10000/1)

e sẽ quên a Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: e sẽ quên a   e sẽ quên a Icon_minitimeSun Oct 17, 2010 7:48 pm

Tình yeu trên thế giới này có muôn vàn khó khăn và có những tình huống thật sự oái oăm trong cuộc sống...ai cũng buồn, ai cũng đau khi phải chia tay người mình yêu thương,,,bạn cũng không phải là ngoại lệ...nhưng bạn à...chúng ta sống ở thế kỷ 21 mà...chúng ta bản lĩnh mà...bạn của chúng mình ơi...hãy cố gắng lên nhé...hãy gạt những nỗi đau về phía sau để đón nhận ánh nắng ban mai buổi sớm nhé...mình tin hạnh phúc sẽ mỉm cười với bạn...
p/s: hình như bạn cùng quê với mình thì phải.
o0okuno0o
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
o0okuno0o

Nữ
Châm ngôn sống : cuộc sống là ko chờ đợi hôn thật chậm cười thật tươi yêu thật chân thành và tha thứ thật nhanh

e sẽ quên a Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: e sẽ quên a   e sẽ quên a Icon_minitimeSat Oct 30, 2010 5:06 pm

oh thế na bạn cũng ở nd à
hì hì thank you bạn na đôi khi cứ thấy buồn buồn thế đó nhưng chỉ thoáng qua thôi
Tuyhoacity
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam
Châm ngôn sống : Ko có việc gì khó chỉ sợ lòng ko bền dào núi và lấp biển quyết chí ăt làm nên
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 49018

e sẽ quên a Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: e sẽ quên a   e sẽ quên a Icon_minitimeSat Oct 30, 2010 6:30 pm

Chuyện gì rồi cũng có 1 cái kết cục của nó.Chỉ buồn cho bạn là chuyện tc của bạn có kết cục buồn.Nhưng mình khuyên ban là hãy quên mọi chuyện và dể nó vào trong ký ức,cứ hướng về tương lai,bạn sẽ thấy cuộc đời còn vô vàn những điều tươi dẹp.BAN AK.
o0okuno0o
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
o0okuno0o

Nữ

e sẽ quên a Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: e sẽ quên a   e sẽ quên a Icon_minitimeThu Nov 04, 2010 9:16 am

mình cũng biết là thế nhưng càng cố quên càng không thể tình yêu là con dao 2 lưỡi mà dặn lòng cố nhớ để mà quển
tieunhadaubuongbinh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : cynical
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy là con chim đứng trên cành liễu yếu.Cành sắp gãy mà nó vẫn hót vang.Vì nó biết mình vẫn còn đôi cánh
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48593

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
e sẽ quên a Left_bar_bleue100/100e sẽ quên a Empty_bar_bleue  (100/100)
Nội tâm:
e sẽ quên a Left_bar_bleue50/50e sẽ quên a Empty_bar_bleue  (50/50)

e sẽ quên a Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: e sẽ quên a   e sẽ quên a Icon_minitimeSun Dec 12, 2010 10:50 pm

dau biet rang co quen la se nho
nen dan long co nho de ma quen
Tuyhoacity
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam
Châm ngôn sống : Ko có việc gì khó chỉ sợ lòng ko bền dào núi và lấp biển quyết chí ăt làm nên
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 49018

e sẽ quên a Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: e sẽ quên a   e sẽ quên a Icon_minitimeThu Dec 23, 2010 4:36 pm

Uk.minh fai cong nhan la kho quen that.minh vua ct ban gai mak sao kung mai ko quen co ay dc.....han troi xanh vo tinh nham mat.de giong to cuon di tinh e.
o0okuno0o
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
o0okuno0o

Nữ

e sẽ quên a Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: e sẽ quên a   e sẽ quên a Icon_minitimeMon Jan 10, 2011 9:42 pm

con trai thường khó quên hơn con gái chỉ có điều họ ko biểu hiện ra mà thôi.Tình cảm nhiều khi như 1 trò đùa trớ trêu hôm nay mình gặp lại a ấy nhưng mình lại lờ như ko biết mình làm thế liệu có đúng ko
Sponsored content

e sẽ quên a Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: e sẽ quên a   e sẽ quên a Icon_minitime

e sẽ quên a
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Anh phải làm sao để cố quên hình bóng e đây? 1 năm hay 10 năm hay mãi mãi a ko bao giờ quên được e?
» Ngốc sẽ chúc a hạnh phúc!
» Đã sợ quen nhau, tại sao lại còn muốn quen nhau.
» Cố Quên
» HÃY CỐ MÀ QUÊN