Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Mọi người ơi bài viết của tôi bị cópy sang trang hoi.noi.vn

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 53067

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Mọi người ơi bài viết của tôi bị cópy sang trang hoi.noi.vn Left_bar_bleue1/10Mọi người ơi bài viết của tôi bị cópy sang trang hoi.noi.vn Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Mọi người ơi bài viết của tôi bị cópy sang trang hoi.noi.vn Left_bar_bleue2/10Mọi người ơi bài viết của tôi bị cópy sang trang hoi.noi.vn Empty_bar_bleue  (2/10)

Mọi người ơi bài viết của tôi bị cópy sang trang hoi.noi.vn Empty
Bài gửiTiêu đề: Mọi người ơi bài viết của tôi bị cópy sang trang hoi.noi.vn   Mọi người ơi bài viết của tôi bị cópy sang trang hoi.noi.vn Icon_minitimeSat Oct 16, 2010 11:12 am

bây giờ phải làm thế nào ? các bạn cho tôi câu trả lời sem bài nè có phải coppy của tôi không nha,
http://hoi.noi.vn/Hoi_7X/postdetails/303/433/2992715/41/2010/9/24/1--hy-vong-100--tinh-yeu---
http://forum.vnthutinh.com/forum-f10/topic-t5371.htm

ức chế thật đấy,
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56368

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Mọi người ơi bài viết của tôi bị cópy sang trang hoi.noi.vn Left_bar_bleue70/100Mọi người ơi bài viết của tôi bị cópy sang trang hoi.noi.vn Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Mọi người ơi bài viết của tôi bị cópy sang trang hoi.noi.vn Left_bar_bleue991/1000Mọi người ơi bài viết của tôi bị cópy sang trang hoi.noi.vn Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người ơi bài viết của tôi bị cópy sang trang hoi.noi.vn   Mọi người ơi bài viết của tôi bị cópy sang trang hoi.noi.vn Icon_minitimeThu Oct 21, 2010 12:42 pm

bạn cứ bình tĩnh?
không sao đâu mà?hơn nữa mọi người biết đến nhiều hơn và lời này sẽ đến đc với người nhận phải ko bạn
http://vnthutinh.com.vn
Ѧ-¦ím
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Ѧ-¦ím

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : xa hay gần ... dù em và anh có ở bât cứ nơi nào ... anh tin ... trái tim mình sẽ mãi thổn thức .....
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 50885

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/0
Hài hước:
Mọi người ơi bài viết của tôi bị cópy sang trang hoi.noi.vn Left_bar_bleue0/0Mọi người ơi bài viết của tôi bị cópy sang trang hoi.noi.vn Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Mọi người ơi bài viết của tôi bị cópy sang trang hoi.noi.vn Left_bar_bleue0/0Mọi người ơi bài viết của tôi bị cópy sang trang hoi.noi.vn Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người ơi bài viết của tôi bị cópy sang trang hoi.noi.vn   Mọi người ơi bài viết của tôi bị cópy sang trang hoi.noi.vn Icon_minitimeThu Oct 21, 2010 3:43 pm

tưởng gì ... ^^ ... entry đả viết ra và đăng lên mạng là chấp nhận nó bị coppy rồi ... đừng bùn nhé bạn ... dù sao nhiều người biết đến nó hơn ... ^^!
http://nhimblog.tk
Ѧ-¦ím
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Ѧ-¦ím

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : xa hay gần ... dù em và anh có ở bât cứ nơi nào ... anh tin ... trái tim mình sẽ mãi thổn thức .....
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 50885

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/0
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người ơi bài viết của tôi bị cópy sang trang hoi.noi.vn   Mọi người ơi bài viết của tôi bị cópy sang trang hoi.noi.vn Icon_minitimeThu Oct 21, 2010 3:52 pm

mình cũng có entry .. entry viết ôh người mình yêu ... bạn lên google sear nó ra nhiều lắm ... mình rất vui vì có nhiều người chia sẽ và thích entry đó của mình .... vui lên bạn nhé ... à entry của mình tên là : Kiếp sau em chờ anh ở đâu ??? ... :) .. chúc bạn hạnh phúc!
http://nhimblog.tk
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Mọi người ơi bài viết của tôi bị cópy sang trang hoi.noi.vn Left_bar_bleue1/10Mọi người ơi bài viết của tôi bị cópy sang trang hoi.noi.vn Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Mọi người ơi bài viết của tôi bị cópy sang trang hoi.noi.vn Left_bar_bleue2/10Mọi người ơi bài viết của tôi bị cópy sang trang hoi.noi.vn Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người ơi bài viết của tôi bị cópy sang trang hoi.noi.vn   Mọi người ơi bài viết của tôi bị cópy sang trang hoi.noi.vn Icon_minitimeFri Oct 22, 2010 7:26 am

mình thấy tức vì họ lại còn thay tên nhân vật của mình, họ đâu để nguyên văn như mình viết đâu, nhưng thôi không tính đến nữa, không chấp!
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người ơi bài viết của tôi bị cópy sang trang hoi.noi.vn   Mọi người ơi bài viết của tôi bị cópy sang trang hoi.noi.vn Icon_minitimeThu Mar 17, 2011 6:59 pm

bức thư cua mình bây h có nhiều người biết đến nhưng tiếc là không phải với tên cua mình nữa thật là buồn phải không các bạn, có lên sống khép mình không cả nhà nhi?
kelapdicodon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kelapdicodon

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : Nhân nhượng với kẻ thù là ...tàn bạo với chính mình !
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53426

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Mọi người ơi bài viết của tôi bị cópy sang trang hoi.noi.vn Left_bar_bleue7/10Mọi người ơi bài viết của tôi bị cópy sang trang hoi.noi.vn Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Mọi người ơi bài viết của tôi bị cópy sang trang hoi.noi.vn Left_bar_bleue10/10Mọi người ơi bài viết của tôi bị cópy sang trang hoi.noi.vn Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người ơi bài viết của tôi bị cópy sang trang hoi.noi.vn   Mọi người ơi bài viết của tôi bị cópy sang trang hoi.noi.vn Icon_minitimeWed Aug 10, 2011 11:24 pm

có thể bạn nghĩ người ta vi phạm bản quyền :D nhưng khi đưa lên các 4rum chuyện sao chép không tránh khỏi. khi mình lấy từ 4rum nào về đều có dòng (st) ở dưới, một số bạn khác không thêm (st) nhưng nếu là bài của bạn thì bạn cũng phải thấy vui vì bài viết của bạn có ích để người ta phát tán ra :D, vui lên đi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người ơi bài viết của tôi bị cópy sang trang hoi.noi.vn   Mọi người ơi bài viết của tôi bị cópy sang trang hoi.noi.vn Icon_minitime

Mọi người ơi bài viết của tôi bị cópy sang trang hoi.noi.vn
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đây là bức thư của người iu tớ gửi cho tớ đấy. Tớ mún chia sẻ với tất cả mọi người tâm trạng của tớ thôi. Tớ cũng mún nói với người ý rằng tớ rất hạnh phúc khi được yêu anh.
» Khi không còn của nhau nữa, Hướng mong và chúc Trang hạnh phúc và luôn luôn vui vẻ bên người Trang thương yêu!!!
» Làm nữ trang sáng bóng trở lại
» Gửi người tôi Yêu Lời Tâm sự cùng em! Viết về người con gái tôi yêu lần đầu 01689357876
» Sáng mai Việt Nam thấy nguyệt thực dài kỷ lục