Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

E không biết phải làm gì bây h cả

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
yêu_thương_quay_về
Thành viên mới
Thành viên mới
yêu_thương_quay_về

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Yêu là mãi mãi
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49383

E không biết phải làm gì bây h cả Empty
Bài gửiTiêu đề: E không biết phải làm gì bây h cả   E không biết phải làm gì bây h cả Icon_minitimeWed Oct 13, 2010 7:02 pm

Sau hơn 3 năm yêu nhau.Bỗng một ngày e nói e mệt mỏi,e nói rằng a hãy quên e đi.E mệt mỏi lắm rồi.E dừng lại thôi.
Vậy là mối tình của mình đã ra đi như vậy đó,khi mà chính mình vẫn còn chưa tin đc rằng 2 đứa đã chia tay.Lên mạng,nói chuyện với e, e vẫn trả lời nhưng tin nhắn a gửi nhưng chỉ là 1 câu ngắn gọn "e cám ơn".Khi mình có hỏi lý do chia tay,e chỉ bảo rằng yêu e a sẽ khổ,e không muốn làm a khổ thêm nữa.
Dẫu vẫn biết yêu là khổ nhưng đến bây h sau 1 tháng chia tay,mình vẫn yêu người con gái đấy.Giờ đây,bên cạnh e đã có người luôn làm e thấy vui vẻ,hạnh phúc.A đã hỏi nhưng e chỉ nói rằng 2 người vẫn chỉ là bạn.
Vậy mình phải làm gì bây h,có nên cố gắng hàn gắn lại mối tình cũ không hay hãy im lặng để cho người con gái mình yêu đc hạnh phúc Neutral
piterchuc
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
piterchuc

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Những thứ người khác có mà mình ko có la những thứ mình ko cần! (ko đúng hết cho mọi trường hợp đâu nha)
Số lần được cám ơn : 7
Điểm : 48913

E không biết phải làm gì bây h cả Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: E không biết phải làm gì bây h cả   E không biết phải làm gì bây h cả Icon_minitimeMon Dec 06, 2010 1:21 pm

Chắc người ta có lí do gì rồi. "Khi mình có hỏi lý do chia tay,e chỉ bảo rằng yêu e a sẽ khổ,e không muốn làm a khổ thêm nữa." cứ bình tĩnh tìm hiểu thêm thời gian nữa. nhưng trong thời gian này nhớ giữ liên lạc với e kia nhé để e biết rằng bạn vẫn còn yêu e ý. nếu có lí do thực sự e ý sẽ nghĩ lại đấy. chúc bạn sớm tìm đc lời giải cho ty này

E không biết phải làm gì bây h cả
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thực sự giờ em không biết phải.... làm sao.!!!!!!!!
» 50 điều thú vị không phải ai cũng biết
» khi anh em roi xa anh troi mua rat to khong biet co phai ong troi khoc ho anh khong?????
» Anh đã mở cửa trái tim em và cũng chính anh làm tổn thươngnó. Nỗi đau quá lớn đối với em. Em không thể biết được ngày mai em sẽ ra sao, em phải làm gì để có thể vượt qua những ngày sắp tới.
» Phải chăng đây chỉ là những lời sáo rỗng phải không anh ?