Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

yêu thật

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
mrxaphulemon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mrxaphulemon

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Vì sự nghiệp từ bỏ bạn đời..
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 50386

yêu thật Empty
Bài gửiTiêu đề: yêu thật   yêu thật Icon_minitimeSat Aug 28, 2010 9:42 pm

Từ khi em đến bên anh .....em đả đem theo muôn ngàn niềm vui đến anh!....Anh đả biết thức trong đêm khuyah cùng nói chuyện với một người con gái!.....cùng cười cùng nói với tình yêu của anh!.......Không gian thật yên tỉnh và ngập tràn hạnh phúc.......Nổi nhớ về em lại tràn về.....cuồn cuộn như sóng biển.......Dập dờn cuốn con thuyền tình yêu của đôi ta......Anh khao khát dc hứng lấy nhửng cơn gió biển cùng em.......Cùng nắm tay nhau dạo bước trên nhửng con đường ngập đầy hoa phượng.......Tình yêu là thế phải ko em? Anh yêu từng lời nói....từng tiếng cười của em.......Em đả mang đến vị ngọt của tình yêu.....em đánh thủng trái tim chỉ vì một lời nói!.........Anh không thể biết tại sao? khi em đến trái tim anh đả bị trói chặc bởi một sợi dây vô hình nào đó!.....em siết chặc tim anh không cho anh lối thoát......Anh đã lạc bước vào thế giới của em....lạc vào trái tim em.......Một con tim ngập tràn cảm xúc....

Anh yêu em lắm!....và tình yêu đó anh nguyện giành riêng em....Em đổi thay con người anh.....Anh ko thể kiềm chế dc cảm xúc khi trò chuyện cùng em.......Em đến chầm chậm.....làm anh thao thức....Em không nói gì .....làm anh chờ đợi......Anh biết niềm hạnh phúc đang mỉm cười với anh.......Anh mong rằng: Em vội đến nhưng xin em đừng vội đi!
Duyên trời đả đưa ta đến bên nhau cầu mong củng gắn chúng ta lại với nhau!...cùng nhau vun đắp cho tình yêu luôn tràn đầy màu sắc.....Ta sẻ nắm tay nhau .....kề vai nhau cùng khóc..cùng cười..em làm anh suy nghỉ..làm anh nhớ em!!...!! nhớ em thật nhiều anh chỉ biết một mình suy nghỉ...suy nghỉ về em.....về nhưng gì sắp đến.......Anh lo lắng rất nhiều....anh muốn đem lại cho em thật nhiều hạnh phúc.....Cuộc sống luôn tràn đầy nổi lo....trăm điều gian khó...Anh muốn có em.....để cùng anh vượt qua tất cả......Anh sẻ làm theo nhửng gì em muốn......miển sao mang đến cho em nụ cười.....Khi có được em mải mải thì lúc đó anh mới thật sự là chính mình.....

Tình yêu của em......tình yêu của anh....! có khi nào anh định nghỉ hoàn toàn điều đó cùng em.......Ngồi một mình cảm nhận và nhớ đến em......anh ko tài nào kiềm nổi cảm xúc của mình.......Em thật hồn nhiên trong mắt anh.....Anh không cần người khát quan tâm về em như thế nào....Anh chỉ cần biết trong mắt anh không ai có thể thay thế dc hình ảnh của em......Quen em anh hay cười một mình...khi nhớ về nhửng lúc em làm anh khó xử...Em trẻ con đến nổi anh không thể hiểu rằng anh lại quen em.......Nhửng gì đả qua và nhửng gì sắp tới ..mong em nhớ và chào đón một cách chân thành.....Tình cảm của anh giành cho em không gì có thể so sánh được......Em là cuộc sống....là niềm vui....là nổi buồn........và là tất cả nhửng gì mang đến cảm xúc cho anh........

Ngày rồi lại qua ngày......nổi nhớ em ùa về làm anh bối rối.......giường như nước mắt không thể giấu kín trong tim......không động lại ở khoé mắt nó như muốn trào ra và tuôn mình theo từng tiếng nấc....Anh buồn nhưng chẳn biết làm được gì....Anh củng chưa làm được gì cho em.....Anh muốn có tất cả...nhưng điều đó chỉ có được khi anh có được em......Em là người cho anh niềm tin....Cho anh thêm nghị lục và sức mạnh......Phép màu chủa tình yêu là thế....Thay đổi tâm trí con người như gió cuộn vào mây!...

Người đầu tiên anh muốn nhìn thấy sao khi thức dậy là em.......mong muốn em cho anh cảm giác được ấm áp....được yêu thương......một cảm giác nồng nàn khi 2 con tim trổi dậy! 2 hơi thở hoà cùng một nhịp như muốn thốt lên rằng anh yêu em tha thiết.......Để chứng minh được điều đó anh cần một thời gian......anh không tin trên thế gian này không tồn tại một mối tình đẹp...và điều đó anh mong đến với chúng ta...

.rất nhiều đêm anh suy nghỉ tại sao lại quen em? suy nhgỉ mải củng không biết lí do........màn đêm đưa anh vào giấc ngủ....giấc mơ đả nói rằng hạnh phúc đả đến với anh....hảy chào đón và làm tất cả nhửng gì có thể để giử mãi tình yêu này......chợt mình tỉnh giấc anh biết rằng anh đả có em!....!!!
huynhaka
Thành viên mới
Thành viên mới
huynhaka

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : Yêu là cưới
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49221

yêu thật Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: yêu thật   yêu thật Icon_minitimeWed Oct 06, 2010 6:02 pm

Cám ơn cậu, tớ đang tự viết 1 câu chuyện về tình yêu của mình :D, cần lấy lại cảm xúc ngày đầu khi mới yêu, đọc bài này tớ đã lấy được phần nào đó cảm xúc ngày xưa, xin phép cho tớ sử dụng một vài câu của cậu vào câu chuyện của tớ nhá Wink
King of Loves
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
King of Loves

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : Đừng ném lời cho gió nếu như không biết được gió sẽ đi về đâu!
Số lần được cám ơn : 22
Điểm : 53788

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Hai lúa là em
Hài hước:
yêu thật Left_bar_bleue9/10yêu thật Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
yêu thật Left_bar_bleue7/0yêu thật Empty_bar_bleue  (7/0)

yêu thật Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: yêu thật   yêu thật Icon_minitimeThu Oct 07, 2010 10:14 pm

baif viết hay quá! mong cậu sẽ mãi zui nhoa. mỉm cười cái coi adm happy!
http://yume.vn/tonyvanthang_dalat
Sponsored content

yêu thật Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: yêu thật   yêu thật Icon_minitime

yêu thật
Trang 1 trong tổng số 1 trang