Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

có lẽ em sẽ quên anh

Go down 
Tác giảThông điệp
nguyetnhimk45b
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nguyetnhimk45b

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : cái gì không phải của mình dù níu kéo cũng không được , những gì là của mình dù không muốn nó vãn đến
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 52380

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
có lẽ em sẽ quên anh  Left_bar_bleue10/10có lẽ em sẽ quên anh  Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
có lẽ em sẽ quên anh  Left_bar_bleue10/10có lẽ em sẽ quên anh  Empty_bar_bleue  (10/10)

có lẽ em sẽ quên anh  Empty
Bài gửiTiêu đề: có lẽ em sẽ quên anh    có lẽ em sẽ quên anh  Icon_minitimeThu Sep 30, 2010 12:50 pm

Anh Tuấn Anh có lẽ em sẽ quên anh và có lẽ em đã yêu người khác nhưng anh biết không em đã làm tổn thương người ta anh biết không , anh ấy đi trong buồn bã bởi tại em tại em đã vô tình làm tổn thương anh ấy và giờ đây em đã mất anh ấy rồi , em đã yêu anh nhưng Tuấn Anh ah anh đã phũ phàng trong khi người ta đến bên em an ủi động viên em . Nhưng có lẽ tất cả giờ đây là dĩ vãng là quá khứ anh ấy đi rồi anh ấy đi mà không cho em được chào anh ấy 1 câu . Giờ em mới biết em nhớ anh ấy nhiều lắm . Giờ em muốn gào thật to lên . Ước chi anh ấy nghe thấy nhưng em biết anh ấy không nghe thấy đâu . Vậy là em thật ngốc em đã đánh mất tình yêu của mình .Anh Đức ơi anh ở nơi đâu mong anh nghe được những lời này anh ah " Bao ngày qua dù tình yêu đã xaĐêm từng đêm nỗi nhớ chẳng phai nhòa , bao ngày qua từng lời anh nói yêu vẫn còn đây , thật lòng không thể quên . Khi tình yêu đến em không nhận ra , để ngày hôm nay nỗi nhớ như dằm trong tim , vì một tình yêu không thể nói...Vì một hình dung không thể quên...Vì ngày anh đến em vô tình để mình anh lạnh lùng... Rồi ngày tình ra đi thật xa rồi ngày con tim đã nhận ra...Nhưng chỉ còn biết nhớ biết thương trong muộn màng nỗi đau...Vì một tình yêu không thể nói...Vì một hình dung không thể quên...Vì dằm trong tim em cứ khẽ nhói đau khi đợi chờ... Chờ một ngày anh sẽ lại đến...Và em sẽ không để lần nữa mất anh vì không biết yêu anh...Quá dại khờ " . Vậy là tai em đúng không em đã đánh mất tình yêu của em giờ em ngồi đây và chỉ biết cầu chúc cho anh hạnh phúc . Anh sang đó thời tiết thế nào mong anh hãy tha thứ cho em cho những lời nói mà em làm anh tổn thương nhưng anh ơi em muốn nói cho anh biết điều mà anh nói rằng " Anh sẽ làm cho em yêu anh " điều đó thành sự thật rồi nhưng cóa lẽ anh sẽ chẳng bao giờ biết được đâu chỉ mình em nguồi đây tiếc nuối mà thôi . Anh Đức ơi anh đã làm được rồi đó em đã quên được anh Tuấn Anh nhưng mà khi em biết em yêu anh thì anh đã đi thật xa em phải làm sao đây hả anh anh hãy nói em nghe đi . Bao giờ anh trở về hả anh anh có về nữa không hay anh không cần em nữa vậy em nhớ anh lắm em nhớ anh rất nhiều anh ơi . Nhớ lắm anh biết không . Khi nào em mới được nói lời xin lỗi với anh đây hả anh . Dù như thế nào ở phương xa đó anh hãy tha thứ cho em và đừng bao giờ quên rằng ở mảnh đất Việt Nam này có một cô pé đang chờ anh về để nói lời xin lỗi và muốn nói với anh rằng " ở nơi đây có một cô nhóc mắc phải một chứng bệnh mà ai cũng đã , đang , và sẽ mắc phải . Mà căn bệnh của cô bé đó chỉ có anh mới chữa khỏi được thôi . Cô bé đó tình nguyện làm bệnh nhân của anh suốt đời còn anh thì sao anh có làm vị bác sĩ suốt đời của cô pé ấy không hả anh " . Từ ngày anh đến hai chúng ta cứ xem như là mình chỉ đùa vui không có tình yêu , Vậy mà giờ đây nhớ anh mắt môi nụ cười , Càng cố xa ta càng gần...Dù nguyện trong tim sẽ không dắm trong mưa tình. Sợ tình yêu như bão giông.Lạ thật bên anh thấy như đã quen kiếp nào...Bàng hoàng em biết mình đang yêu. Cảm giác lạ em cố quên anh...trôn bóng hình anh tận trong đáy tim...Cảm giác lạ dù biết đắng cay...Có đến được đâu mà sao em vẫn yêu. " Và điều cuối cùng em muốn nói lời xin lỗi với anh Đức ơi và Tuấn Anh nữa " Xin lỗi anh Tuấn Anh nhé em đã không như lời em hứa là dù anh có xa em nhưng em mãi yêu anh " và anh nữa " Xin lỗi anh Đức nhé xin lỗi vì đã làm anh buồn ở bên Hàn Quốc anh nhớ giữ gìn sức khỏe nha em mãi chờ anh về "

nguyetnhimk45b
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nguyetnhimk45b

Nữ
Châm ngôn sống : cái gì không phải của mình dù níu kéo cũng không được , những gì là của mình dù không muốn nó vãn đến

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: có lẽ em sẽ quên anh    có lẽ em sẽ quên anh  Icon_minitimeFri Oct 01, 2010 1:26 am

híc bó tay .com mất
nguyetnhimk45b
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nguyetnhimk45b

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: có lẽ em sẽ quên anh    có lẽ em sẽ quên anh  Icon_minitimeSun Oct 03, 2010 9:01 am

vậy là cuối cùng tôi cũng biết có người thật lòng với tôi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: có lẽ em sẽ quên anh    có lẽ em sẽ quên anh  Icon_minitime

có lẽ em sẽ quên anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Anh phải làm sao để cố quên hình bóng e đây? 1 năm hay 10 năm hay mãi mãi a ko bao giờ quên được e?
» Ngốc sẽ chúc a hạnh phúc!
» Đã sợ quen nhau, tại sao lại còn muốn quen nhau.
» HÃY CỐ MÀ QUÊN
» Xin hãy quên em!!!