Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Ngủ yên nhé!

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
hien
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
hien

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : luôn luôn mĩm cười
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49346

Ngủ yên nhé! Empty
Bài gửiTiêu đề: Ngủ yên nhé!   Ngủ yên nhé! Icon_minitimeMon Nov 01, 2010 9:15 pm

Buồn cười lắm anh à! Khi nghĩ về những gì giữa chúng ta em lại cảm thấy mình đúng là một con ngốc trong trò chơi của anh. Anh nói dối mà cứ như không ấy, anh tài thật đó. Mỗi lần nhớ về anh tim em lại nhói đau. Từ khi quen anh em đã sống thật với tình cảm của mình, em biết đó là tình yêu, em đã không hề nghi ngờ anh một điều gì, ngay cả khi anh đang ngồi cạnh em, anh nghe điện thoại của "người ấy" ( bây giờ là vợ anh), mà khi em hỏi ai gọi thì anh lại bảo là ông anh ở thành phố gọi về. Em tin anh, tin một cách mù quáng, bỏi vì anh diễn quá giỏi. Khi nghe tin anh đi nói vợ em như chết lặng đi, đất trời sụp đổ dưới chân, mà không là em đã ngã quỵ. Em chạy đi, cứ chạy, em muốn tìm anh để hỏi lí do vì sao anh lại đối xử với em như vậy, nhưng đôi chân em không còn đủ sức để cất bước về phía anh. Em đã thục sự gục ngã. Cầm điện thoại lấy hết sức bình tĩnh, em gọi cho anh, nước mắt em tuôn rơi khi giọng anh cất lên, anh bảo em đừng như thế, không như em nghĩ đâu, tình cảm anh giành cho em là thật. Gìơ em có thể tin lời anh nói được nữa hay sao? Tình cảm anh giành cho em là thật mà anh lại nở đối xử với em như thế sao? Anh đúng là nhẫn tâm.
Anh à! Những tưởng em sẽ hận anh lắm nhưng đằng này lại không, vì không thể ngồi mà trách anh được, có trách thì trách phận số em không may mắn thôi. Em vẫn nhớ anh, nhiều lúc nhớ đến cháy lòng, mỗi lần nhớ anh tim em lại quặng thắt từng cơn đau buốt. Em và anh chỉ cách có vài trăm met mà tưởng chừng như quá xa xôi. Mới hôm nào anh còn chở em loanh quanh trên con đường ở phố núi này, bàn tay anh nắm lấy tay em đầy ấm áp vậy mà giờ chỉ còn em lang thang trong cái gió se lạnh của mùa đông đang về. Hình như trời đang mưa? mưa sao lại có vị mặn? trời vẫn trong mà sao lòng lại nỗi sóng? Em quay đi bỏ lại sau lưng tất cả những dư âm buồn về anh, em sẽ không nhìn lại đâu anh à. Em sẽ cất bước về phía trước nơi có ánh mặt trời với tia nắng hồng sẽ sưởi ấm lại một tâm hồn đã lạc bước.
Hãy ngủ yên nhé những kĩ niệm buồn về anh!
black_wolf523
Thành viên mới
Thành viên mới
black_wolf523

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : hãy làm tất cả những gì mà ta còn lầm được, để mai này ra đi mà lòng không hề hối tiếc!
Điểm : 49113

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
Ngủ yên nhé! Left_bar_bleue5/10Ngủ yên nhé! Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Ngủ yên nhé! Left_bar_bleue8/10Ngủ yên nhé! Empty_bar_bleue  (8/10)

Ngủ yên nhé! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngủ yên nhé!   Ngủ yên nhé! Icon_minitimeThu Nov 04, 2010 3:35 pm

sao lại có ngưòi có hoàn cảnh giống tôi vậy?
tôi cũng một thời yêu em say đắm, bằng trọn cả con tim của mình nhưng nào ngờ một ngày kia em cũng rời xa tôi mà không cho tôi biết được lý do. chắc có lẽ trò chơi của em với tôi đã đến hồi kết, tôi đã đau khổ rất nhiều khi em ra đi, cho đến hôm nay trái tim tôi vẫn còn rỉ máu vì em- người con gái của niềm đau!
sói đen thích cái cách viêt của Hiền, kô hào nhoáng hay hoa lệ như những tên khác trong cái forum này. hình như bọn họ làm thành viên để "khoe văn hay ý đẹp" hay sao ấy Ngủ yên nhé! 612321 ! họ chê văn mình dở, ừ, văn mình dở mà! mà mình đâu có viết văn đâu, mình viết thư mà! mà đó là những lá thư mình chưa hoặc ko thể gửi cho ng ấy đc. Hiền có ý kiến gì về nhận định của sói hok? cho ý kiến đóng góp hen! What a Face
http://khadoan-dama.co.cc
sweet_sweet
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
sweet_sweet

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : sống nhạt đỡ đau...:)
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 52304

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Ngủ yên nhé! Left_bar_bleue100/100Ngủ yên nhé! Empty_bar_bleue  (100/100)
Nội tâm:
Ngủ yên nhé! Left_bar_bleue100/100Ngủ yên nhé! Empty_bar_bleue  (100/100)

Ngủ yên nhé! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngủ yên nhé!   Ngủ yên nhé! Icon_minitimeThu Nov 04, 2010 8:50 pm

thật buồn vì các bạn lại rơi vào hoàn cảnh buồn như vậy! nhưng cuộc đời vẫn còn có nhiều điều mà ta chưa biết đc hết vì vậy các bạn hãy vui lên nha! mình nghĩ rằng các bạn sẽ làm đc. Chúc các bạn mau quên đc nỗi buồn này và tìm đc cho mình những niềm vui mới! Hãy cứ chia sẻ với mọi những chuyện bạn buồn cũng như vui để mọi ng cùng chia sẻ với các bạn. Vui lên bạn nhé! bởi quanh các bạn vẫn còn có chúng tôi - những ng bạn của bạn! @:-]
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54631

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Ngủ yên nhé! Left_bar_bleue1000/10Ngủ yên nhé! Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
Ngủ yên nhé! Left_bar_bleue7/10Ngủ yên nhé! Empty_bar_bleue  (7/10)

Ngủ yên nhé! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngủ yên nhé!   Ngủ yên nhé! Icon_minitimeFri Nov 05, 2010 12:06 am

Người ta hay nói khi yêu ta trở nên ngu ngốc và mù quán tongue nhưng khi H nhận ra được điều này thì H đã không bị sự gian dối đánh ngã ,H rất mạnh mẽ . Mình và H có một điểm chung "không thể nào HẬN được người đã làm mình đau khổ" thật kì lạ đúng hem nè Wink mà mình lại trách chính mình hay trách số phận.Chúc H sớm tìm được tia nắng hồng của riêng mình nhé
(*)
black_wolf523
Thành viên mới
Thành viên mới
black_wolf523

Nam
Châm ngôn sống : hãy làm tất cả những gì mà ta còn lầm được, để mai này ra đi mà lòng không hề hối tiếc!

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Ngủ yên nhé! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngủ yên nhé!   Ngủ yên nhé! Icon_minitimeFri Nov 05, 2010 12:09 pm

mọi người có thể chỉ tôi bí kíp để vượt qua nỗi đau này được không? thật tình mà nói tui đang rất đau khổ và chán nản. tui cũng mún quên đi để bắt đầu cuộc sống khác nhưng sao tui không làm được. tui vẫn nhớ người, tui phải làm sao để có thể quên đi ngưòi ta mà bắt đầu cuộc sống mới được đây?
các bạn có bí kíp gì xin chỉ giáo giúp tui! iii
niemdauchongiau
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
niemdauchongiau

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : song tren doi can co 1 tam long de gio cuon di
Điểm : 49341

Ngủ yên nhé! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngủ yên nhé!   Ngủ yên nhé! Icon_minitimeSat Nov 06, 2010 1:40 pm

không ai sống đến từng tuổi này mà không trải qua nhưng đau khổ của tình yêu và củng chẳng ai dám tự tin nói rằng mình có bí kiếp để quên được người mình đã từng rất yêu thương.nếu ai đó có thể làm được thì đâu cần tới forum này làm gì đúng không bạn.chuyện tình yêu của mình không giống như bạn nhưng mình và bạn cùng tất cả nhửng anh chị trên forum điều có 1 điểm chung đó là đau khổ vì tình.ta có thể tâm sự cùng nhau để vơi nổi sầu còn nếu muốn quên đi thì phải chờ đợi ở time thôi bạn àh.ai đó đã từng nói " time là liều thuốc nhiệm mầu nhất có thể chữa lành mọi thứ bệnh của tâm hồn " mình củng đang trông chờ vào điều đó để nổi đau trong lòng không còn nữa để có thể tiếp tục bước đi.mình mong bạn cố gắng lên nhé,bên cạnh bạn lúc nào củng có bạn bè,người thân và cả nhửng anh chị trên forum này nữa.mọi thứ rồi củng sẽ qua đi,sau nổi đau ta sẽ lại tìm thấy niềm vui và hạnh phuc mới.dù vẫn biết rằng tình yêu không thể ví như một món đồ cầm lên rồi buông xuống là the end.
black_wolf523
Thành viên mới
Thành viên mới
black_wolf523

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Ngủ yên nhé! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngủ yên nhé!   Ngủ yên nhé! Icon_minitimeSun Nov 07, 2010 5:54 pm

special thank for Mr (or Mrs) niemdauchongiau!
cảm ơn tất cả mọi người trong diễn đàn! có lẽ bạn nói đúng nhưng theo nhận định của tôi, thời gian là con dao hai lưỡi. nó vừa là phương thuốc hiệu nghiệm nhất để ta quên đi đau khổ của tình yêu, nhưng một mặt nó cũng khiến ta thêm mòn mỏi và buồn khổ khi quãng thời gian đầu ta cố quên hay ngọn lửa tình trong tim mình vẫn âm ỉ cháy. thời gian vừa là thuốc chữa bệnh, vừa là thuốc độc khiến tim mình rướm máu mỗi khi nhớ ngườ!
tôi có ý kiến thế này, sao chúng ta không có 1 buổi tiệc offline hay một topic để nói về vấn đề "thời gian và tình yêu". các bạn nghĩ sao?
Sponsored content

Ngủ yên nhé! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngủ yên nhé!   Ngủ yên nhé! Icon_minitime

Ngủ yên nhé!
Trang 1 trong tổng số 1 trang