Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em muốn nói với anh

Go down 
Tác giảThông điệp
love_NAT
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
love_NAT

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : Ban khong bao gio mat di vi yeu thuong .Ban chi mat di khi co giu lai
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 50898

Em muốn nói với anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Em muốn nói với anh   Em muốn nói với anh Icon_minitimeSun Sep 26, 2010 11:20 pm

E muốn tựa vào vai anh mỗi khi em buồn! E chỉ muốn khi e buồn có một ai đó ngồi bên cạnh nhưng đó có phải là một ước mơ quá xa xôi phải không anh?

Tại sao em chỉ dám nhìn anh quay đi rồi em mới dám khóc ? Tại sao em chỉ dám đợi anh đi thì mới dám nhắn tin cho anh ? Tại sao em lại làm như vậy ? Em buồn lắm anh có biết không anh ? Tất cả chỉ vì em yêu anh quá nhiều , em không muốn làm phiền anh , em yêu anh nhiều lắm anh thân yêu ah ! No

Em nhớ anh , nhớ ánh mắt của anh khi anh nhìn em . Em nhớ anh khi ta ngồi kể chuyện những câu chuyện không đầu , không cuối nhưng tất cả chỉ là khoảnh khắc phải không anh . Tất cả rồi sẽ qua đi nhưng kỷ niệm sẽ mãi ở lại . Sẽ chẳng bao giờ em quên được cả .

Lại thêm một mùa hoa sữa, mùa mưa nữa nhưng đây sẽ là những ngày cuối cùng em được ở gần anh . Rồi mai này em và anh sẽ đi trên con đường khác nhau, con đường của em sẽ không còn có anh ở bên nữa nhưng trong lòng em vẫn luôn có anh . Anh thân yêu ah!@

Em muốn nói với anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Lý do đàn ông chỉ muốn yêu mà không muốn kết hôn
» Em muốn.....
» vạn câu hỏi anh muốn hỏi em
» Con muốn gọi là Bác!
» em van~ muon' ben anh