Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

lời cuối cho em

Go down 
phuongthu8791.ctk8a@gmail
Trần Thị Bảo Ngọc
vit_con_online
traihagiang9x
haclong137
yêu_thương_quay_về
Kiss_leo
bachlong139
12 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5
Tác giảThông điệp
tuyetroimuahe_198
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : sống vì tương lai
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48559

lời cuối cho em - Page 5 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: lời cuối cho em   lời cuối cho em - Page 5 Icon_minitimeSun Jan 23, 2011 6:09 pm

nếu như vậy thì bạn phải cố gắn vượt lên những khuyết điẻm của mình chứ , đâu de~ buông xui vầy đâu. cái j thì cũng phải có thời gian chứ
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Người đi một nửa hồn tôi chết. Một nửa còn lại...đứng chửi thề
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 51121

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
lời cuối cho em - Page 5 Left_bar_bleue10/10lời cuối cho em - Page 5 Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
lời cuối cho em - Page 5 Left_bar_bleue0/0lời cuối cho em - Page 5 Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: lời cuối cho em   lời cuối cho em - Page 5 Icon_minitimeTue Mar 01, 2011 6:42 am

giữa chúng ta không có người thứ ba,nhưng em sinh ra không phải để dành cho anh,anh chỉ đóng một vai phụ cần thiết trong cuộc sống của em,anh cảm thấy vui vì điều đó,nhưng cuộc sống với anh như thế là không trọn vẹn vì anh không có được em.
anh cảm thấy mình cần phải rời khỏi nơi đây,để đến một nơi khác. ở nơi đó chẳng có ý nghĩa gì với anh nhưng đó lại là nơi quen thuộc nhất không chất chứa hình bóng của em...
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
lời cuối cho em - Page 5 Left_bar_bleue10/10lời cuối cho em - Page 5 Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
lời cuối cho em - Page 5 Left_bar_bleue0/0lời cuối cho em - Page 5 Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: lời cuối cho em   lời cuối cho em - Page 5 Icon_minitimeSat May 21, 2011 6:26 pm

em a`. hôm nay anh moi' biêt' đuoc rang,em chia tay anh la` vi` ngoai` anh ra em co' môt nguoi con trai khac'.anh that la` th' vong ve em do' nhok cua anh a`. anh se hok bao gio,mai hok bao gio thay' em nua .tam biet em,nguoi con gai' mot thoi cua anh
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: lời cuối cho em   lời cuối cho em - Page 5 Icon_minitimeThu Jun 09, 2011 12:22 pm

thật sự anh không nghĩ rằng chúng mình sẽ phải chia tay nhau,phải noí là điều đó quá bất ngờ và cũng là sự mất mát lớn cuả anh. anh biết em đang nghĩ suy điều gì và em cảm thấy rằng mình sợ hãi điều đó....
cũng có lẽ em chưa đủ tự tin để bước ra khoỉ vòng xoáy khốc liệt cuả cuộc đời và anh chưa đủ vững chải,chưa có một bờ vai rộng,một bàn tay ấm để vun đắp cho tình yêu chúng mình.

em à! hình như thời gian qua,trái tim anh bị lạc lối nơi nào rồi thì phải. giờ đây,anh muốn tìm nó về,tìm lại chính con người anh,tìm lại để mà còn trao chút tình cảm cho những người thân yêu bên cạnh anh,hay cho một người tình tương lai nào đó mà anh sắp phải gặp.
............
......
....
..

.....vỉ hồn tôi là những vết nan xe gãy đổ,vì hồn em là cơn gió mát lạc loài........

bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: lời cuối cho em   lời cuối cho em - Page 5 Icon_minitimeThu Jul 14, 2011 3:07 pm

lâu rồi mới ghé thăm và nhớ lại những kỉ niệm xa xưa?...dù gì nó cũng là một thời đã qua mà sao vẫn thấy nhoi nhói ở trong tim thế nào ấy mà mỗi khi mình nhắc lại......
thời gian trôi qua nhanh quá,những vần thơ tôi viết,những câu nói mà tôi nghĩ của những năm tháng học trò tôi định làm,định tặng .....chưa kịp trao cho em mà thời gian đã cướp mất rồi....chỉ còn đọng lại những nỗi buồn,những tàn tro của những ngày xưa cũ mà tôi đã viết ra đây thôi!
em rời xa tôi khi còn là cô nữ sinh ngây thơ và mơ mộng khi còn đang ngồi trên ghế nhà trường,biết bao nhiêu là mơ mộng hẹn ước rồi em cũng buông tay,có lẽ vì cuộc sống quá khó khăn hay là đời bương chải quá nhiều nên em đã tạm lãng quên tôi,tạm lãng quên những kỉ niệm mà tôi đã cho là quá đỗi thân thương.
rồi ngày nào đó,sẽ không còn sự có lẽ,tạm quên hay là vô tình nữa mà là sự cố tình,em cũng sẽ quên tôi đi. em sẽ có cuộc sống mới,hạnh phúc cho riêng mình hay là sự đau đớn mà thời gian,cuộc sống đã in hằn lên tâm hồn của em,điều đó chắc có lẽ mãi mãi tôi không bao giờ biết được.
nhưng tôi có thể quên được em trong một thời gian nào đó như em đã từng quên tôi chăng hay là tôi sẽ mang theo hình bóng em cả cuộc đời mình,tôi không bao giờ biết nhưng tôi vẫn luôn và luôn viết về em như tôi đã nghĩ về em.....
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: lời cuối cho em   lời cuối cho em - Page 5 Icon_minitimeSun Jul 17, 2011 7:12 pm

bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: lời cuối cho em   lời cuối cho em - Page 5 Icon_minitimeSat May 19, 2012 11:15 pm

nhơ' quá 1 thơì mà ta đã chìm trong men tình
King of Loves
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
King of Loves

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : Đừng ném lời cho gió nếu như không biết được gió sẽ đi về đâu!
Số lần được cám ơn : 22
Điểm : 54008

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Hai lúa là em
Hài hước:
lời cuối cho em - Page 5 Left_bar_bleue9/10lời cuối cho em - Page 5 Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
lời cuối cho em - Page 5 Left_bar_bleue7/0lời cuối cho em - Page 5 Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: lời cuối cho em   lời cuối cho em - Page 5 Icon_minitimeSat May 26, 2012 11:57 am

Lời cuối cho em, thế mà phang tới 8 trang. Rolling Eyes Đọc những dòng cảm xúc của Ku buồn thía.
http://yume.vn/tonyvanthang_dalat
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: lời cuối cho em   lời cuối cho em - Page 5 Icon_minitimeMon Jul 09, 2012 10:38 am

tôi không biết rằng mình đã đúng hay là sai khi đưa ra quyết định ấy...người ta nói rằng khi buông tay thì sẽ xóa mọi phiền não...ừ thì tôi dã làm vậy,nhưng sao thấy lòng quá nặng trĩu. tôi đã không muốn mình tiếp tục làm nguời lừa dối,tôi không muốn trái tim mình đặt không đúng chỗ.....
tôi đã từng yêu một nguời khác,một mối tình sâu đậm và không có hồi kết thúc tốt đẹp,mà chỉ là những chuỗi ngày chờ đợi trong vô vọng và bây giờ vẫn tiếp diễn như thế,chắc là vì thế mà tôi đến bên em khi mà cảm giác cô đơn đang dâng trào........
tôi biết mình sai khi phải làm như thế,tôi là người có lỗi. nhưng những điều ấy giờ này đã quá chi là muộn màng,lời xin lỗi giờ chẳng giúp gì được cho em mà chỉ khiến cho em càng đau.
em à,có lẽ anh đã nói ra hết sự thật là lặng lẽ ra đi là tốt nhất cho cả hai chúng ta,anh không muốn chúng mình cứ ràng buộc nhau rồi càng làm cho chính em đau khổ mà thôi.......

..........
..
AnhThu210
Thành viên mới
Thành viên mới
AnhThu210

Nữ
Châm ngôn sống : sống là không chờ đợi
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 41936

Bài gửiTiêu đề: Re: lời cuối cho em   lời cuối cho em - Page 5 Icon_minitimeFri Oct 26, 2012 6:15 pm

- "Bà xã ui!! Chơi game let's play dzí anh hông?!!!" lol!
- "Ông xã chơi một mình đi, em chơi hoài mà chưa thấy trúng ipad bùn thấy mồ!" scratch
...
Cũng đã lâu rùi không được giận dỗi vu vơ như thế với anh, đọc bài viết này cứ thấy nôn nao trong lòng...Cái game của Dr.Thanh em vẫn còn đang chơi nhưng hết mong dành giải nữa. Chơi một mình thì còn gì vui hả anh?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: lời cuối cho em   lời cuối cho em - Page 5 Icon_minitime

lời cuối cho em
Trang 5 trong tổng số 5 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5
 Similar topics
-
» Những truyện cười chọn lọc, đọc chắc chắn sẽ cười......keke
» Truyện cười sưu tầm (Đọc xong thách không cười )
» Lời cuối cho anh .
» Lời Cuối !!!
» Cười lên nhé ... bạn tôi ơi !!