Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nhật ký Vợ ngốc

Go down 
4 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
candy.bitter
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
candy.bitter

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : Yeu anh là điều tất yếu của cuộc sống của em ... ! tung` ak.
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50203

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nhật ký Vợ ngốc  Left_bar_bleue10/10Nhật ký Vợ ngốc  Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Nhật ký Vợ ngốc  Left_bar_bleue20/10Nhật ký Vợ ngốc  Empty_bar_bleue  (20/10)

Nhật ký Vợ ngốc  Empty
Bài gửiTiêu đề: Em yêu anh nhiều lắm ! ...   Nhật ký Vợ ngốc  Icon_minitimeMon Jul 05, 2010 10:29 am

Cuộc sống vốn không có giá trị tuyệt đối và tình yêu cũng vậy nhưng e luôn yêu và luôn hướng tới 1 tình yêu lý tưởng , bất chấp , bảo thủ , chỉ biết đền 1 mjnh` a, nghj~ cho 1 mjnh` a , jck ky vợi mọi người xung quanh , yêu là yêu , thế thôi . E biết. E mù quáng. E biết e quá cuồng nhiệt và ngộ nhận ko chiu. tỉnh, bên a như hình với bóng đến mức đôi lúc e thấy sự có mặt của e lại làm phiền a. E đã gạt bỏ đi tất cả để có a , kể cả sĩ diện , lòng kiêu hãnh , sự tự tôn... Vì anh ! đôi lúc thật tâm lý , quan tâm , lo lắng chăm sóc cho e ... làm e hạnh phúc làm e cần a yêu a biết bao nhiêu. Rồi đôi lúc a lạnh lùng , tức giận , coi e như kẻ thù , chủi e với như những gì tồi tệ nhất trên đời ... cãi nhau Crying or Very sad chia tay Crying or Very sad và e luôn là người tìm a , nhịn nhục , cam chịu ,bỏ qua như chưa hề xảy ra chuyện gì nhưng a đâu có biết rằng cứ sau mỗi lần như thế ... nỗi đau ... lại để lại 1 vết thương đã lành và 1 vết sẹo sẽ mãi in hằn trong trái tim e . A cứa đi cứa lại nhiều lần , tường rằng đến mức có thể chai mòm nhưng sao e ...vẫn... cứ ...Đau , vết sẹo cứ mãi hồng . E yêu a E cần a và E ... sợ a . NHững ngày tháng qua , e đã rất hạnh phúc , đồng thời e cũng đã bị tổn thương nặng nề mà a ko hề hay biết. KO gì có thể bù đắp nổi ...
E là con gái như bao người khác , e cần 1 người đàn ông hiểu e , biết dỗ dành và nhẹ nhành với e. E thừa nhận e hay giận dôi~vu vơ , đôi khi cũng vô tâm , e đáng track' ... chỉ là E muốn được nũng nịu như 1 đưa trẻ , e muốn được nuông chiều ... :(( nhưng a lại ko hiểu ... :((
Nhjeu` lúc e muốn buông xuôi tất cả nhưng rồi chỉ được 1 lúc ... sau mỗi cơn khóc oà , sau mỗi giắc ngủ , sau mỗi khi xả stresst... e lai nhớ a da diết, con tim e ko thể chiến thắng nổi ý chí , e yếu đuối quá ... đến mức e còn chẳng nhận ra e... Giờ đây, e ko co cách nào ngừng yêu a, ko có cách nào ko nghi về a , ko co cach nào xa được a ... vj` em còn yêu , yêu a vô vàn. Tủi thân hôm nay mong 1 ngày a thấu hiểu và rồi ôm lấy e và nói rằng : " ỉn ơi ! A hứa sẽ đỗi xử tốt với em hơn "
E luôn chúc cho tình yêu của chúng mình mãi mãi bền lâu , mới mẻ và tươi đẹp. E sẽ vun đắp cho tình yêu chúng ta và luôn nâng niu nó. Em yêu anh nhjeu` lam' cho dù có thế nào đi nữa . Tung` ak.
candy.bitter
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
candy.bitter

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Nhật ký Vợ ngốc  Empty
Bài gửiTiêu đề: Nhật ký Vợ ngốc    Nhật ký Vợ ngốc  Icon_minitimeMon Jul 05, 2010 1:38 pm

Tôi vừa nói lời chia tay với anh . Anh lạnh lùng quá khiến con tim tôi tan nát. Anh tệ quá ...( ỉn yêu chồng )
candy.bitter
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
candy.bitter

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Nhật ký Vợ ngốc  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký Vợ ngốc    Nhật ký Vợ ngốc  Icon_minitimeMon Jul 05, 2010 1:45 pm

10' sau ... tôi nhắn cho a 4 tin nhắn với đầy lời trách móc ... chắc a có người yêu mới rồi Crying or Very sad nên mới đối xử với tôi như thế. Chắc hết yêu tôi thật rồi. Chắc sẽ không bh tjm` tôi nữa .... chẳng thể diễn tả dòng cảm xúc lúc này ... lộn xộn quá ... ( ỉn yêu chồng )
candy.bitter
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
candy.bitter

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Nhật ký Vợ ngốc  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký Vợ ngốc    Nhật ký Vợ ngốc  Icon_minitimeMon Jul 05, 2010 1:55 pm

A vừa gọi cho tôi ... chắc để chủi tôi tiếp ... chắc lại cái giọng khó chịu đấy ... chắc lại muốn tôi đau đớn hơn nữa ... đôi lúc cảm giác như thú vui của a la làm tôi buồn thì phải ... Crying or Very sad Nhưng biết đâu a gọi để xin lỗi và nói rằng : "ỉn ơi xuống với chồng đi " ... Nhưng ... Tôi... vừa thề trên danh dự của mình là sẽ ko bh làm phiền a nữa ... Cancel ... Tắt máy .... :-< Crying or Very sad ( ỉn nhớ chồng )
candy.bitter
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
candy.bitter

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Nhật ký Vợ ngốc  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký Vợ ngốc    Nhật ký Vợ ngốc  Icon_minitimeMon Jul 05, 2010 2:45 pm

A onl. Nói rằng sự bực tức cua a là lý do a lại đối xử như thế với tôi ... Crying or Very sad Lòng tôi quoặn đau khi a nói a nhớ tôi thật nhiều ... Nhưng mình phải buông tay nhau ra thôi anh ak. De? ca? 2 cung` có 1 cuộc sống mới . Có thể sẽ hụt hẫng nhưng tôi tin 1 kết thúc yên bình đang chờ a ở con đường mà a đang đi. Và con đường ấy sẽ không có tôi . Tôi phải cứng rắn ... Tôi sẽ giai thoát cho a ... Mjnh` thôi yêu nhau a nhé... để a có thể tim` 1 ai đó yêu a hơn e , lo lắng cho a đầy đủ hơn e ... cứ yêu đi... và hãy quên đi 1 ngày ta đã từng bên nhau như thế nào :-< ( inr cũng nhớ chồng nhiều lắm )
candy.bitter
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
candy.bitter

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Nhật ký Vợ ngốc  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký Vợ ngốc    Nhật ký Vợ ngốc  Icon_minitimeTue Jul 06, 2010 9:10 pm

Tối qua tôi tìm anh. Đêm qua tôi ngủ với anh. Sáng nay là 1 sáng yên bình khi mở mắt ra và thấy mình đang nằm trong vòng tay củaanh ... Em yêu anh ... biết bao ...
Chiều nay ... là 1 chiều thật tồi tệ . nắng , nóng như thiêu như đốt , mất điện ... Anh lại làm tôi buồn . Lại to tiếng ... lại giận . Nhưng ko chia tay.
Mệt mỏi
Em biết a tính toán với em , và em hiểu tại sao a lai phải tiết kiệm . Em ko trách anh mà em đã rất buồn . Em giận là anh ko thương em như những gì a nói. em ko đòi hỏi nhưng anh yêu em cơ mà ... :-< Em thấy nhiều lúc mình cam chịu như con ngốc vậy . Anh làm thế... em ko tự ái sao được .
candy.bitter
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
candy.bitter

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Nhật ký Vợ ngốc  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký Vợ ngốc    Nhật ký Vợ ngốc  Icon_minitimeTue Jul 06, 2010 9:17 pm

Uất ức mà không thể phẫn nộ . Tự ái nên không thể bao dung . Bực bội nhưng không biết dùng từ ngữ nào có thể nói cho ng` ta hiểu tâm trang của mình lúc này . Tức đến cần gì muốn gì cũng không thèm nói. Đến mức nước mắt không thể tuôn trào. Đến mức nghj~ đến giết người cũng không ghê tay. Đến độ cằm dao cắt tay cũng không biết đau , không biết sợ ... Ko thể làm chủ bản thân . Đập phá ... tôi muốn đập phá .... Ko đủ ... Tôi thần kinh mất .
Ko phải uất ức . không phải tức ......... ko phải bực bội ..... mà là hơn thế rất nhiêuuuuuuuuuùu
Càng nhiều hơn thế khi *** thể nào mà tả nổi . aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
candy.bitter
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
candy.bitter

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Nhật ký Vợ ngốc  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký Vợ ngốc    Nhật ký Vợ ngốc  Icon_minitimeWed Jul 07, 2010 8:35 am

Đêm qua thật dài ... có lẽ mệt quá nên ngủ thiếp đi lúc nào không biết . Lại 1 ngày nắng, nóng và nhạt toẹt nữa bắt đầu
7/7 . cũng ngày này của 3 năm về trước tôi bắt đầu 1 tình yêu kết thúc ko có hậu. Anh nhắn tin ... những lời chúc phúc cuối cùng dành đến tôi. Gần 2 năm yêu nhau. Tôi hiểu tin nhắn ấy là dấu chấm hết của sự làm phiền tôi từ anh. Sau ngày hôm nay , anh sẽ sống 1 cuộc sống mới , cuộc sống ko có em. Tôi hiểu ... để chấp nhận mất tôi đó là 1 khó khăn lớn ... Nhưng em cũng luôn mong anh được hạnh phúc , thành đạt và có thể cho người sau những điều mà anh không thể làm cho em . Cuộc sống vẫn cứ phair tiếp tục ... Đừng nhìn lại
candy.bitter
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
candy.bitter

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Nhật ký Vợ ngốc  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký Vợ ngốc    Nhật ký Vợ ngốc  Icon_minitimeWed Jul 07, 2010 8:46 am

Đêm qua khóc thật nhiều , đập đầu vào tường nên bây h đầu đau ê ẩm . Mệt mỏi nhưng vẫn mong ngóng được gặp anh , người đã thật tàn nhẫn.
Anh luôn hứa sẽ cho em cuộc sống tốt nhất mà anh có thể làm. Yêu là nói EM yêu anh nhiều thế nào hay Anh yêu em nhiều bao nhiêu ? Để chứng minh tinh yêu thì phải cố gắng ko ngừng làm người mình yêu vui vẻ và hạnh phúc . Luôn vì người ấy . Nhưng dường như chỉ có em cho đi rất nhiều . Anh ick kỷ giữ tất cả lại cho mình . chỉ cho em sự nghi ngờ , nghen tuông , buồn tủi ... Em hiểu tình yêu này sẽ lại không có hậu . :-< Sớm muộn gì mình cũng phải chia tay thôi Tùng ak. Em yêu anh nhiều lắm ... Nhưng sẽ phải ít dần đi thôi.
Hôm nay ... Em sẽ cư xử giống anh , em sẽ sống cách khác không nghĩ cho anh như mọi ngày nữa . E sẽ sống cho em. Anh hãy thử là em 1 ngày nhé :-<
candy.bitter
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
candy.bitter

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Nhật ký Vợ ngốc  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký Vợ ngốc    Nhật ký Vợ ngốc  Icon_minitimeWed Jul 07, 2010 8:35 pm

Cả ngày nay. van~ sống và lo lắng , quan tâm , chăm sóc cho anh . Yêu anh quá . Không làm cao đc . Cứ ở bên anh là lại yêu anh nhiều hơn ... Thật sự bế tắc không thể nào bỏ được anh .
EM xjn Anh hãy cho em thấy anh yêu em nhiều thế nào. Đừng bắt em yêu anh ít đi. Em ko làm được . Tùng ơi hãy đáp trả lại tjnh` cảm của em được không? Em nhu* người yêu đơn phương vậy
candy.bitter
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
candy.bitter

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Nhật ký Vợ ngốc  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký Vợ ngốc    Nhật ký Vợ ngốc  Icon_minitimeWed Jul 07, 2010 8:42 pm

Mất anh thật rồi :(( Tôi sẽ chết Crying or Very sad Chỉ có cái chết mới có thể làm nguội lạnh tjnh` yêu của tôi dành cho anh . Anh bỏ tôi rồi . Anh không thể sống với tôi trong nhục nhã . Anh muốn xa tôi.
Em biết làm sao bây giờ ... em không nhận ra lỗi của mình nữa cơ :(( Nhưng em xin anh đừng đi. Bên em bây h là vực sâu thăm thẳm . Anh buông em lúc này em sẽ lao mình xuống mất ... sẽ không có cách nào bò lên trên được . Em sẽ mãi dắm chìm trong tăm tối , nơi không nhìn thấy vạn vật . A hãy cho e 1 đặc ân cuối cùng. Hãy giết chết em đi , đừng để em chết dần chết mòn như thế . Khổ thân em mà. Đừng để em nằm dưới đáy vực 1 mjnh`... Điều đó chỉ tránh được sự làm phiền của em tới anh thôi , còn anh sẽ phải áy náy cả đời nếu anh còn có lương tâm khi thả em và chốn vô hồn ấy . Em cũng đau khổ và nhục nhã lắm rồi ....
candy.bitter
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
candy.bitter

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Nhật ký Vợ ngốc  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký Vợ ngốc    Nhật ký Vợ ngốc  Icon_minitimeWed Jul 07, 2010 11:13 pm

c` ko hẳn như v nghĩ đâu ỉn ạ Crying or Very sad ...... chắc c` giải thích thì ỉn cũng chẳng quan tâm nhưng thực sự là c` yêu ỉn và chỉ có 1 mình ỉn .... c` cần ỉn luôn luôn cần ìn .......... c` sẽ cố gắng làm những gì có thể để 2 đứa mình đc h/p bên nhau ........ mãi mãi bên c` ỉn nhé ....... Crying or Very sad
candy.bitter
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
candy.bitter

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Nhật ký Vợ ngốc  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký Vợ ngốc    Nhật ký Vợ ngốc  Icon_minitimeThu Jul 08, 2010 10:59 pm

Khi yêu thương lấp đầy buồn đau , tjnh` yêu vượt qua mọi giới hạn thj` cũng là lúc chúng ta lại được ở bên nhau. :) Hay~ vứt đi hết muộn phiền , xoá hết nỗi đau những ngày qua ....
Chúng ta làm lại từ đầu ... anh nhé . Sẽ chẳng 1 ai có thể thay thế anh trong trái tim em :)
Chúng mình yêu nhau thj` đừng làm khổ nhau nữa . Hãy rộng lượng vào bao dung . Em đã tjm` a như thế đấy . Đừng rời xa em nữa anh nhé ....Em yêu anh nhiều biết bao.
candy.bitter
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
candy.bitter

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Nhật ký Vợ ngốc  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký Vợ ngốc    Nhật ký Vợ ngốc  Icon_minitimeFri Jul 09, 2010 7:51 am

Đêm qua a đi chơi đến 3h .... hình như 1 ngày ko cãi nhau là ko chịu được thì phải ....
1 ngày mới đã bắt đầu :) Háo hức gặp anh quá . Nhớ anh thật nhiều :)
Chúc anh yêu của em 1 ngày tốt lành . ( ỉn yêu chồng nhiều lắm )
candy.bitter
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
candy.bitter

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Nhật ký Vợ ngốc  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký Vợ ngốc    Nhật ký Vợ ngốc  Icon_minitimeMon Jul 12, 2010 11:44 am

Những ngày qua thật vui vẻ hạnh phúc . Bên anh từng phút giây . :) quấn lấy nhau trong cái nắng nóng oi bức của mùa hè khắc nhiệt . Vẫn nồng nàn ... say đắm. Yêu anh nhiều lắm .
Mỗi chiều tàn anh đưa tôi về trên con đường ấy ... ngày nào cũng mong nó dài mãi ... dài mãi để được bên anh thêm 1 chút nữa ... ôi sao cái thời khắc lúc anh về nhà anh tôi về nhà tôi ... sao mà nghẹt thở ... nặng trĩu ...
Đêm đến tôi thật buồn. Chi?đến lúc ngủ thiếp đi vì mệt , vj` đợi anh về quá muộn ... thj` tôi lại thấy ấm lòng lại vì được mơ thấy anh. Hạnh phúc lúc cô đơn thật giản dị , chỉ cần được nhìn thấy a trong mơ thôi cũng là 1 hạnh phúc quá lớn lao với tôi.
Anh lên hồ đua xe , không thì rượu chè , trà đá ... Tôi nhớ anh nhiều và rất lo lắng cho a. Cứ mỗi lần chuông reo là tôi lại sợ sệt sẽ là 1 tin chẳng lành ... căng thẳng và mệt mỏi ... Tôi khao khát được ôm a ngủ vj` chỉ có bên a tôi mới thực sự ngủ ngon và sẽ không phải lo lắng gì nữa. Tôi muốn được cuộn tròn trong vòng tay của a, anh bap trùm lấy tôi như 1 chỗ dựa vững chắc nhất. Ôi tôi yêu anh nhiều biết bao. Chỉ nghĩ thôi tôi đã sung sướng biết nhường nào , hạnh phúc làm sao ... :x
candy.bitter
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
candy.bitter

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Nhật ký Vợ ngốc  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký Vợ ngốc    Nhật ký Vợ ngốc  Icon_minitimeThu Jul 15, 2010 2:13 am

::((: Đêm nay dài quá ... Ngồi khóc 1 mình thèm hơi men cay. NHớ anh quá Crying or Very sad
11 tiếng rồi chúng ta ko gặp nhau ... và sẽ còn lâu hơn thế . E muốn ở bên anh quá , muốn được chăm sóc cho a sau 1 ngày mệt nhọc.
Cuộc sống mới của anh đang bắt đầu . A sẽ phải lo nghĩ nhiều chuyện chứ ko phải 1 mình tôi như trước kia nữa . Ngày nào cũng sống bên anh , gắn bó để đến h thời gian của a ko chỉ dành riêng cho tôi ... tôi hụt hẫng quá . Chẳng biết làm gì những lúc ko có anh , nhớ anh điên lên được . TÔi ick' kỷ chẳng muốn anh rời xa tôi nửa bước nhưng cuộc sống bắt buộc anh phải đi làm ::-<: tôi đã cố kìm nén sự ghen tuông, bực tức trong lòng mỗi khi vắng anh. 1 ngày trôi qua , đầu óc luôn nghj ngờ anh đang ở bên ai , anh kêu mệt cũng không biết làm thế nào ... Tôi yêu anh quá mất rồi ... Tôi sợ anh phản bội tôi ... ko phải ko tin tưởng anh ... nhưng cái suy nghĩ ấy cứ mãi trong đầu không thể nào xua đi nổi ... tại anh cứ nói chuyện điện thoại 1 cách lạnh lùng ... như ko phải anh.
Tôi biết anh mệt , Anh cáu gắt với tôi cũng vì thế ... Tôi đã nín nhịn tất cả để không gây áp lực cho anh ::-<: Tủi thân là đến bây giờ ngồi khóc 1 mình . Anh cũng sẽ chẳng bao giờ hiểu tôi ở nhà mong nhớ anh đến nhường nào ... thật hạnh phúc biết bao khi a cũng mong được sớm về nhà với tôi . Nhưng anh đã không như thế ... a mệt nhưng ngồi rượu chè đến đêm ... về là cáu gắt ... cách sống cảu anh phải vậy hay anh ko thương yêu tôi ...
candy.bitter
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
candy.bitter

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Nhật ký Vợ ngốc  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký Vợ ngốc    Nhật ký Vợ ngốc  Icon_minitimeThu Jul 15, 2010 11:25 am

Lại một ngày dài vắng anh . Em nhớ anh nhiều lắm . Cả đêm qua mất ngủ khjen' thân xác em mệt nhoài , tàn tạ . Có bao giờ anh nhớ em đến mức bỏ tất cả để về thấy em ko nhỉ !!!
Trách em là người sống tình cảm nên đòi hỏi những quan tâm , những yêu thương nơi anh thái quá . Em chắng cần những vật chất xa xỉ phù du .Em muốn anh dành trọn cho e như em luôn thuộc về anh .
Dẫu biết yêu người vô tình , lạnh lùng sẽ chỉ mang lại đau đớn và tổn thương nhưng em yêu anh rồi ... em ko dừng lại được . Em yêu tất cả con người anh kể cả sự lvô tâm ấy bởi đó mới chính là anh . Em thật ngốc , tại sao em lại cố chấp yêu anh để nhận đau khổ nơi mình . Em phải chấp nhận ... nhưng sao em lại khóc ... Những phúc giây hạnh phúc bên anh phải đánh đổi bằng nước mắt của em ư ? Được ... em sẽ khóc
Giận anh em sẽ khóc để nhấn chìm đi sự bực tức trong em . Buồn em sẽ khóc cho vơi sầu để không làm phiền anh khi anh bận . EM sẽ khóc mình em ... để trôi đi tất cả nỗi lòng ...để khi gặp anh là lúc em nhẹ nhõm nhất và tận hưởng hạnh phúc anh ban cho em. Em sẽ cố gắng ko để 2 đứa mình cãi nhau và ko làm anh phiền lòng. Em sẽ chống chọi với sự cô đơn và ảo giác về 1 người con gái khác bên anh . Em biết anh không thế ... nhưng em cứ thế ... chỉ vì em qua' yêu anh . Em sợ những gì em sợ thành sự thật nên em cứ tưởng tượng và ghen tuông 1 mình . Em thật đáng thương đúng ko anh .
Em yêu anh em nhớ anh nhiều lắm . Đi sớm về sớm với em được không anh ?... cả ngày vắng anh em chẳng ăn uống được gì ... ::(: . Uoc' gì xong việc anh về ngay với em ... :-<

candy.bitter
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
candy.bitter

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Nhật ký Vợ ngốc  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký Vợ ngốc    Nhật ký Vợ ngốc  Icon_minitimeThu Jul 15, 2010 7:15 pm

Đã 28 tiếng rồi không gặp anh . Và hơn 1 ngày rồi tôi chẳng ăn uống gì . Từng phút giây trôi qua thật tẻ nhạt , ko có sức sống . Cô đơn ... buồn . Nỗi nhớ anh đang giết chết tôi từng phút từng giây , héo úa cả tâm hồn . Sẽ còn phải xa anh lâu hơn nữa . Nhớ anh thật nhiều trong bất lực và tủi thân . Thèm được quan tâm và chăm sóc cho anh quá .
Cả chiều nay nhốt mình trong phòng , từng tin nhắn của anh , từng lời anh nói như bóp nghẹt trái tim tôi đến bây h vẫn thấy đau nhói . Anh ko cho tôi quan tâm hỏi han anh , anh xua đuổi tôi như 1 bệnh dịch lây nhiễm ... cái cảm giác người mình yêu khó chịu và cáu gắt mỗi khi mình gọi điện thật là đau khổ và nhục nhã . Đến mức ko thể đau hơn được nữa . Buồn và mệt mỏi tràn trề ...
Em đã ko còn nhắn tin hay gọi điện làm phiền anh nữa . Em ko sao . Em chỉ thấy cô đơn và lẻ loi khi vắng bóng anh thôi . Em chịu được . Còn hơn là phải nghe những gì tàn nhẫn nhất từ anh . Em ko biết mình đã làm gì sai nữa . Và em cũng không biết phải làm thế nào bây giờ . Em sẽ cố gắng khóc để vơi đi tất cả dù nước mắt cũng sắp cạn rồi . Em chỉ yếu đuối mình em biết thôi . Anh sẽ không bận tâm gì nhiều .
Yêu thương anh và nhớ anh nhiều lắm
Sớm về với em anh nhé Crying or Very sad
candy.bitter
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
candy.bitter

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Nhật ký Vợ ngốc  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký Vợ ngốc    Nhật ký Vợ ngốc  Icon_minitimeFri Jul 16, 2010 6:16 pm

Buôi? chiều sắp tàn, thoảng trong gió có mùi mưa tanh tanh man mát , em ngồi bên cửa sổ hướng ánh nhìn xa xăm vào không gian , trong tầm mắt là lá cây đang đung đưa , xào xạc , những âm thanh tẻ nhạt , hiu quạnh và 1 mảnh trời sáng nhưng u ám . Chiec' ghế văn phòng thật êm và thoải mái , gác chân lên khung cửa đầu ngả ra sau , mất hồn hoà mình vào trong gió. Cô đơn . Lặng lẽ . Im lặng . Không sức sống. Điều duy nhất có thể nhận thức là nhớ anh . NHớ anh rất nhiều.
Xa anh em sống chỉ để tồn tại đến khi gặp anh em mới thực sự được sống . Crying or Very sad Anh là tất cả của em . Đừng bo?rơi... em
candy.bitter
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
candy.bitter

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Nhật ký Vợ ngốc  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký Vợ ngốc    Nhật ký Vợ ngốc  Icon_minitimeFri Jul 16, 2010 11:54 pm

Anh vẫn chưa về . Em vẫn đợi ...
EM yêu anh nhiều lắm ....
Em muốn chia tay.
Em sẽ cố tìm niềm vui khác cho mình để có thể giải thoát cho nhau . Tjnh` yêu của mình thật đẹp vj` chúng mình rất yêu nhau nhưng lại quá đau khổ . Cách tốt nhất là chia tay . Chúng mình sẽ chẳng bao h hợp nhau được , sẽ không bh đồng cảm . A chẳng bh lắng nghe. A vô tâm còn em thì nhạy cảm . Ai cũng ích kỉ không bao dung . Mình phải xa nhau thôi . gần 5 tháng qua mình đã hiểu ít nhiều về nhau nhưng sao chúng mình không thể tìm được tiếng nói chung ...
A đã bận rộn và lấp đi nỗi nhớ em. Anh cũng sẽ sớm hết yêu em thôi . Em biết .
candy.bitter
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
candy.bitter

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Nhật ký Vợ ngốc  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký Vợ ngốc    Nhật ký Vợ ngốc  Icon_minitimeSat Jul 17, 2010 12:39 am

yêu nhau bên nhau vượt qua mọi khó khăn cùng nhau xây dựng tương lai tốt đẹp , tưởng chừng không gì có thể chia lìa nổi . Nhưng đời ai biết được chữ " ngờ " . YÊu nhau sống chết với nhau cứ nghĩ những chuyện nhỏ bé không tên không đáng để chia tay nhưng sự thật nó để lại trong tình yêu chúng ta những khoảng cách và dần dần khoảng cách ấy càng xa. Ko làm cách nào có thể hàn gắn được . Anh yêu em ... anh có sợ mất em không mà lại nói những lời tàn nhẫn với em như thế.
Em bất lực đến mức em khóc để vơi đi tất cả chứ ko thèm giận hờn anh . Anh có biết em đã đau thế nào không ? thật dã man .
NGười bơi giỏi họ bơi qua biển sâu nhưng lại chết đuối ở 1 khúc sông như Chúng ta yêu nhau rất nhiều nhưng lại mất nhau vì ko thể chịu nôi?nhau nữa :)) cái gì cũng là có thể
candy.bitter
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
candy.bitter

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Nhật ký Vợ ngốc  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký Vợ ngốc    Nhật ký Vợ ngốc  Icon_minitimeSat Jul 17, 2010 1:01 am

Nhung ơi hãy cố gắng lên. Mày làm được mà . Đừng khóc nữa . Mày sẽ có những niềm vui mới đúng không ? Mày sẽ tìm được người yêu thương mày thật lòng mà . Đừng yếu đuối nữa ... May` có ý nghĩa gì với anh ấy đâu sao phải cần người ta như thế. Hãy là chính mình đi , hãy lấy lại lòng tự kiêu cua? 1 người con gái đi , mày ko đáng bị nghe những lời chửi rủa ấy , mày không đáng phải chờ đợi trong cô đơn buồn bã trong khi người ấy rượu chè , đua xe , karaoke , bar , sàn vui thú bên ai mày có biết được đâu .
Đừng khóc nữa Nhung ơi !! Vấp ngã sẽ rất đau nhưng 1 lần rồi thôi , Hãy đứng dậy và sống cho trọn kiếp người ... Đừng khóc nữa . Sẽ chỉ là những giọt nước mắt giả tạo với ng` ấy thôi , ng` ấy ko hiểu mày đâu ... Đừng khóc nữa ma` ....
candy.bitter
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
candy.bitter

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Nhật ký Vợ ngốc  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký Vợ ngốc    Nhật ký Vợ ngốc  Icon_minitimeSun Jul 18, 2010 4:19 pm

" từ anh em đến bạn bè tôi nói có con vợ như cô đek' thể nào mà chịu nổi " ............
" bao giờ thì ko chịu nổi nữa? " " sắp rồi " ................
" Con gái sinh ra là để đàn ông nhìn . Tôi là đàn ông nên tôi phải ngắm gái " ............
" Chia tay nhe " " tất cả những gì cô muốn ".................................
.............................................................
Đau lắm tùng ak. Từng lời nói của anh như xé nát con tim em . Và điều cuối cùng em có thể làm trong lúc ấy là ngồi yên bất động , lòng đau thắt và không còn đủ sức lực để rơi nước mắt. . Bất lực . tuyệt vọng. Tan nát ... Đau đớn vô cùng. Anh thật tàn nhẫn . Anh ko có lương tâm sao ??? Lương tâm của anh để đâu rồi .
Tôi đã làm gì .... tôi đã lammmm gjjjjjjj````` ?????? Tất cả chỉ là em yêu anh nhiều quá . Tất cả chỉ vì yêu anhhhhhh. aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa .
Em phải làm sao bây h . Em ko đủ bản lĩnh để rời xa anh vì tình yêu của em quá lớn lao . Nhưng em đau khổ lắm rồi . Nam` bên anh em thấy mình thật vô liêm sỉ , thật trơ trẽn , em đau ... đau lắm ... Nhìn anh ... ôm anh ... em chỉ thấy đau nhói ... đau ... đớn ... vô cùng ...nhưng thật tận sâu trong đáy lòng em vẫn còn cảm thấy 1 chút ấm áp.
Cái sai duy nhất của em là em yêu anh nhiều quá , nhiều hơn chính bản thân mình .... Anh đã sai thật nhiều ... Anh đánh em như hung thú , chỉu em như kiểu chỉ mình em có lỗi.
Anh nói anh yêu em cơ mà . Thương em cơ mà :(( Em đau đớn thế này chẳng nhẽ anh ko 1 chút động lòng sao , anh đành tâm nói những lời tàn nhẫn với em vậy sao ?? Anh biết em đau khổ thế nào ... tại sao anh để em phải chịu đựng những điều khiến em tổn thương .
Yêu anh ... em yếu đuối quá . Em chẳng nhận ra em nữa ...
Em là bù nhìn trong mắt anh .
Anh xúc phạm em , vứt bỏ em , Còn nỗi đau nào đau hơn ko anh ?

candy.bitter
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
candy.bitter

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Nhật ký Vợ ngốc  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký Vợ ngốc    Nhật ký Vợ ngốc  Icon_minitimeSun Jul 18, 2010 4:45 pm

Đêm qua anh sốt cao . Lòng em như lửa đốt , lo lắng , bồn chồn. Cả đêm bên anh , Em chợt nhận ra em chẳng biết cách chăm sóc anh . Em thật hậu đậu và vụng về . Thương anh nhiều lắm . Em chỉ có thể làm những gì em nghĩ là tốt cho anh chứ thật tâm em chưa biết chăm sóc anh. Em sẽ cố gắng trở thành người vợ đảm đang . Anh sẽ yêu em nhiều hơn. Đúng ko anh ? :)
Lòng rất đau nhưng rất yêu anh . Em thương anh cơ mà.... :)
Ước gì anh ốm mãi... để em được bên anh mãi mãi :)
candy.bitter
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
candy.bitter

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Nhật ký Vợ ngốc  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký Vợ ngốc    Nhật ký Vợ ngốc  Icon_minitimeMon Aug 02, 2010 4:36 pm

3 tuần qua thật kinh khủng .... tai nạn. gần sát cái chết .... nhờ trời phạt tôi cũng đã sống sót. Nhưng cũng chẳng lành lặn .... Nhưng ko sao...... chỉ tiếc thời gian 2 tháng nưa tôi vẫn phải điều trị nên sẽ ko được thoải mái làm nhiều việc mà tôi muốn làm .... Nhớ anh nữa .... người mà em yêu thương . Tùng ơi. Em thấy em yêu anh nhiều hơn bao h hết
Sponsored content

Nhật ký Vợ ngốc  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký Vợ ngốc    Nhật ký Vợ ngốc  Icon_minitime

Nhật ký Vợ ngốc
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» nhật ký dành riêng cho Ngốc
» 10 tên trộm ngu ngốc nhất thế giới ......!
» 18 việc ngốc nghếch vô vị nhất mà ai cũng làm :D
» Nhật ký...thiên hạ đệ nhất công tử!
» Chúc mừng sinh nhật Trần Thị Bảo Ngọc......mọi người vào chúc mừng nhé!