Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

E hối hận vì đã đặt tình yêu nơi a!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
sweet_sweet
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
sweet_sweet

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : sống nhạt đỡ đau...:)
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 52524

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
E hối hận vì đã đặt tình yêu nơi a! Left_bar_bleue100/100E hối hận vì đã đặt tình yêu nơi a! Empty_bar_bleue  (100/100)
Nội tâm:
E hối hận vì đã đặt tình yêu nơi a! Left_bar_bleue100/100E hối hận vì đã đặt tình yêu nơi a! Empty_bar_bleue  (100/100)

E hối hận vì đã đặt tình yêu nơi a! Empty
Bài gửiTiêu đề: E hối hận vì đã đặt tình yêu nơi a!   E hối hận vì đã đặt tình yêu nơi a! Icon_minitimeSun Sep 26, 2010 10:35 am

Anh àh!
Tới tận bây h e vẫn nhớ những j a đã nói lúc chia tay e. Mặc dù e đã biết trc những điều đó nhưng e vẫn k thể chấp nhận đc sự thật đó. E quá cố chấp phải k a? Mà chia tay cũng phải thôi bởi chẳng ai yêu nhau mà lại làm khổ ng mình yêu nhiều như e làm khổ a. E quá trẻ con khi cứ giận hờn vô cớ khi có chuyện k vui mà ng ta thường nói là giận cá chém thớt. Ng con gái đến với a cũng giống như ngày trứơc a đến với e vậy. Có khi e phải cám ơn ng ta bởi có ng ta mà e lại quên đc a và có nhận ra đc con ng a nhiều hơn. Và e cũng quá bất ngờ vì những j e nhận ra về con ng a......haha.....trẻ con và thô lỗ - đó là cảm nhận của e về con ng a khi mà a nhắn cái tin đó cho e đấy! Đó k phải là lần đầu tiên e đọc đc những lời lẽ như vậy mà hình như là lần thứ 2, lần đầu tiên k phải là nhắn tin mà là từ chính miệng a nói ra những lời đó. Ngày tháng cứ trôi và giờ e nhận ra thật nhiều điều, nhận ra rằng e đã đặt nhầm tình cảm của mình cho 1 con ng, nhận ra rằng mình đã quá mù quáng và nhận ra a là 1 con ng k dám đối mặt với sự thật, k dám nói với bạn bè a rằng e và a đã chia tay để rồi bạn bè a phải gọi hỏi e xem mọi chuyện có đúng như vậy k? và rồi lý do vì sao lại như vậy?..........nhiều lắm......nhiều lắm!Và e cũng hối hận vì đã xù mình như 1 con nhím để cố bảo vệ cái tình yêu mong manh mà a đã dành cho e khi đó. E đã hận a, rất hận a là đằng khác bởi a đã làm vậy với e. Bởi những khi giận nhau e nói chia tay nhưng cũng chưa bao h e tìm tới 1 ng nào để tâm sự hay tìm đến ng con trai khác vậy mà bây h a lại làm vậy với e. E thấy mình bị phản bội! A nói hiểu e nhưng thực sự a chưa bao h hiểu e 1 chút nào hết dù là 1 phút........ E hối hận vì đã đặt tình yêu nơi a! Icon_rolleyes Bây h e chẳng còn hận, chẳng còn nhớ hay vương vấn bất cứ chuyện j về a nữa! E đã quên hết tất cả và cũng k muốn giữ bất cứ những j liên quan tới a nữa. E đã vứt hết những cái j thuộc về a, có hình bóng của a vào trong kí ức..........e cũng chẳng bao h mong sẽ làm bạn cùng a. Gặp nhau ngoài đường thì hãy cứ coi như k quen cũng chẳng sao đâu a !!!!
Chào a! Chào tạm biệt tất cả những j thuộc về a và những j có hình ảnh của a..........kể cả những nỗi buồn mà a đã mang đến cho e!!!!!!!

(ST)
sutuconthu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
sutuconthu

Tâm trạng : inspired
Nữ
Châm ngôn sống : Không ai có thể tắm 2 lần trên cùng 1 dòng sông.!
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 48109

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
E hối hận vì đã đặt tình yêu nơi a! Left_bar_bleue5/10E hối hận vì đã đặt tình yêu nơi a! Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
E hối hận vì đã đặt tình yêu nơi a! Left_bar_bleue9/10E hối hận vì đã đặt tình yêu nơi a! Empty_bar_bleue  (9/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: E hối hận vì đã đặt tình yêu nơi a!   E hối hận vì đã đặt tình yêu nơi a! Icon_minitimeThu Mar 10, 2011 2:02 pm

yêu là ko hối hận, hãy coi như 2 bạn có duyên mà ko có nợ, sống một ngày thật ý nghĩa thì bạn se thấy đc cuộc đời này còn nhiều điều quan trọng hơn, ý nghĩ hơn nhiều.
Bạn đã hạnh phúc hơn mình vì có đc lời chia tay, còn mình thì anh ra đi trong im lặng. tất cả hãy cùng Try, Try try.........
nguoidensau_4321
Thành viên mới
Thành viên mới
nguoidensau_4321

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : "mỗi ngày là một giấc mơ, mõi giấc mơ là một niềm zui"
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51451

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
E hối hận vì đã đặt tình yêu nơi a! Left_bar_bleue0/0E hối hận vì đã đặt tình yêu nơi a! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
E hối hận vì đã đặt tình yêu nơi a! Left_bar_bleue0/0E hối hận vì đã đặt tình yêu nơi a! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: E hối hận vì đã đặt tình yêu nơi a!   E hối hận vì đã đặt tình yêu nơi a! Icon_minitimeTue May 31, 2011 11:29 am

singel la tot nhat?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: E hối hận vì đã đặt tình yêu nơi a!   E hối hận vì đã đặt tình yêu nơi a! Icon_minitime

E hối hận vì đã đặt tình yêu nơi a!
Trang 1 trong tổng số 1 trang