Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

??????????

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
hoacomay123
Thành viên mới
Thành viên mới
hoacomay123

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : phải sống thế nào để đến chết không phải hối hận
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50883

?????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: ??????????   ?????????? Icon_minitimeWed Jan 12, 2011 10:54 pm

chẳng biết vì sao mà mỗi lần đứa em nó nhờ giảng bài cho nó mình lại cứ cảm thấy khó chịu và hay cáu gắt. Tự hứa với lòng mình khi nào e hỏi thì phải bình tĩnh mà giảng cho nó vay mà đến khi nó hỏi bài thì lúc nào cũng cáu kỉnh, la lên.Chính mình cũng cảm thấy khi nào hỏi bài ai mà họ cáu gắt là mình cảm thấy tủi thân mà chính mình lại làm thế với em mình đáng lẽ phải biết cảm thông mà chỉ cho nó ân cân thì mình lại làm trái ngược lại.Bị mẹ la hoài nhưng sao ko sử đc chẳng lẽ do mình ko quí em mình mình mới xử sự như thế....................
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56371

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
?????????? Left_bar_bleue5/10?????????? Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
?????????? Left_bar_bleue10/10?????????? Empty_bar_bleue  (10/10)

?????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ??????????   ?????????? Icon_minitimeThu Jan 13, 2011 6:13 am

không phải đâu bạn ơi...nếu đã là máu mủ....là em mình cùng chảy chung 1 dòng máu thì cho dù người kia có bị đứt tay thì mình cũng cảm đau lòng mà. Còn về việc bạn hay cáu gắt vs em là hiện tượng tự nhiên thui. Giảng nó mà nó không hiểu thì........@$%&^$##.....thế đó. Mình cũng vậy thui bạn ạ...nhưng em mình bây giờ cũng lớn rồi, nên là mình có thể kiềm chế đuợc sự bực dọc trước mặt nó. Từ từ sẽ học cách kiềm chế bản thân mà bạn.
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Người đi một nửa hồn tôi chết. Một nửa còn lại...đứng chửi thề
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 50901

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:
?????????? Left_bar_bleue0/0?????????? Empty_bar_bleue  (0/0)

?????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ??????????   ?????????? Icon_minitimeThu Jan 13, 2011 12:27 pm

vit_con_online đã viết:
không phải đâu bạn ơi...nếu đã là máu mủ....là em mình cùng chảy chung 1 dòng máu thì cho dù người kia có bị đứt tay thì mình cũng cảm đau lòng mà. Còn về việc bạn hay cáu gắt vs em là hiện tượng tự nhiên thui. Giảng nó mà nó không hiểu thì........@$%&^$##.....thế đó. Mình cũng vậy thui bạn ạ...nhưng em mình bây giờ cũng lớn rồi, nên là mình có thể kiềm chế đuợc sự bực dọc trước mặt nó. Từ từ sẽ học cách kiềm chế bản thân mà bạn.

bạn ơi đừng cóa nghe con dịt này nói,ba xạo đó bạn,con dịt này là bà chằng thứ thiệt đó bạn àk....bạn hem thấy con dịt bày bậy sao,giảng cho em hem hiểu gì mà mắng nặng thía:#$!%!%!%!.....mắng em nó vậy thì bài học hem vào đầu nhanh đâu...
theo mình thì ...hehehe...tay với chân là nói chuyện nhanh nhất....chắc chắn em nó sẽ hiểu bài nhanh và lần sau hem bao giờ dám hỏi nữa...thân...đùa cho zui...chúc bạn zui zẻ...
bassluck
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bassluck

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : Sống vì mình!
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51006

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/100
Hài hước:
Nội tâm:
?????????? Left_bar_bleue1/10?????????? Empty_bar_bleue  (1/10)

?????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ??????????   ?????????? Icon_minitimeSat Jan 15, 2011 3:17 pm

Bạn nên tìm cách giảng giải cho em bạn 1 cách đơn giản nhất. Do bạn lớn hơn và đã trải qua rồi nên đối với bạn đó là điều đơn giản nhưng với em bạn thì đó là 1 điều khó khăn nên mới cần 1 sự trợ giúp từ chính người thân đó chính là bạn.
Sponsored content

?????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ??????????   ?????????? Icon_minitime

??????????
Trang 1 trong tổng số 1 trang