Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

T3_ladynight_Thanh Trang!

Go down 
Tác giảThông điệp
Thanhtun9
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Thanhtun9

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : luôn có tình yêu
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50020

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: T3_đẹp trai_nhưng ba mẹ khó!
Hài hước:
T3_ladynight_Thanh Trang! Left_bar_bleue74641146/721119T3_ladynight_Thanh Trang! Empty_bar_bleue  (74641146/721119)
Nội tâm:
T3_ladynight_Thanh Trang! Left_bar_bleue74641146/7124119T3_ladynight_Thanh Trang! Empty_bar_bleue  (74641146/7124119)

T3_ladynight_Thanh Trang! Empty
Bài gửiTiêu đề: T3_ladynight_Thanh Trang!   T3_ladynight_Thanh Trang! Icon_minitimeThu Sep 23, 2010 6:41 pm

Anh nhớ em! Và anh yêu em rất nhiều. Em biết không? Tình yêu của anh đó, chỉ muốn xa em chứ không cần ở bên em, để anh cảm nhận và thực sự thích với cảm giác thương nhớ! Không nghi ngờ, không phải ghen tình vì em nữa. Anh thấy xa em như thế, anh đỡ đau đầu_nhưng tim anh quặn đau khi mỗi ngày anh mất ít nhất 1s vì nhớ em! Nhưng đỡ đau hơn khi anh gần em, tim anh sẽ không bị tàn phế! Em! Anh xin hỏi số bằng em đã cấp cho anh làm "LIỆT SĨ" là bao nhiêu? để anh khắc lên bia mộ! Ngày hôm qua là trung thu và cũng là ngày Mẹ đã ban cho anh cuộc đời! Anh không hiểu? Hôm qua là sinh nhật anh giữa mùa Thu mà sao anh thấy lạnh! Dù bước đi bên em chỉ là trong mơ thì anh muốn nó vẫn sẽ là mãi mãi_anh yêu em mình em thôi!
Anh sẽ giữ hạnh phúc đó, không để trôi theo gió. Trước anh không nghĩ yêu là dễ, giờ anh vẫn biết có em là thật khó! Gửi Thanh Trang_K13_MNA_CĐSP Bình Phước: T3_người lạ nơi cuối con đường!
http://Chuatrinh1508@zing.vn

T3_ladynight_Thanh Trang!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mạnh mẽ ,trắng trong ,gai góc,khó quên như Hoa Hồng Trắng
» Khi không còn của nhau nữa, Hướng mong và chúc Trang hạnh phúc và luôn luôn vui vẻ bên người Trang thương yêu!!!
» Những trang giấy trắng
» [center]CẢM ƠN TRANG! HƯỚNG ĐÃ BIẾT HƯỚNG MẤT TRANG RỒI[/center]
» Thông điệp tình yêu...tuyển tập của qtuan2902