Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cơn mơ về một cuộc tình

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
nero
Thành viên rất chi là chăm ngoan
nero

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Mối tình đầu là mối tình muôn thuở Tan nát rồi chẳng thể nào quên Tôi chết lặng khi đứng nhìn người khác Đứng tươi cười bên cạnh người tôi yêu
Số lần được cám ơn : 62
Điểm : 48030

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1.7/55
Hài hước:
Cơn mơ về một cuộc tình Left_bar_bleue10/1Cơn mơ về một cuộc tình Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Cơn mơ về một cuộc tình Left_bar_bleue5/10Cơn mơ về một cuộc tình Empty_bar_bleue  (5/10)

Cơn mơ về một cuộc tình Empty
Bài gửiTiêu đề: Cơn mơ về một cuộc tình   Cơn mơ về một cuộc tình Icon_minitimeSat Aug 13, 2011 2:57 am

Có lẽ ngày ấy anh nên dũng cảm 1 chút thì giờ đây phải chăng em sẽ vui hơn, anh chỉ cần vậy mà thôi! Nhưng anh đã ko làm đc.............
Có lẽ giờ đây anh nên từ bỏ thì em cũng sẽ vui hơn, anh cũng chỉ muốn vậy mà! Và anh vẫn chưa dám làm điều đó...........
Là bạn sao.........anh là người bạn tốt nhất của em ư.......anh sợ mình ko kìm nén dc khi quá thân cận bên em..............anh sợ sẽ làm tổn thương em, anh rất sợ..........

Nhưng cơn mơ nào cũng sẽ qua...........nỗi đau trong anh càng thêm chồng chất với mỗi từ BẠN của em, am có biết ko????? dù đã dặn lòng mình phải từ bỏ nhưng thật khó em ơi...........nhưng giờ đây cũng đã muộn rồi!!!!!!!!!

Anh phải từ bỏ sao???????????
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53623

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Cơn mơ về một cuộc tình Left_bar_bleue10/10Cơn mơ về một cuộc tình Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Cơn mơ về một cuộc tình Left_bar_bleue10/10Cơn mơ về một cuộc tình Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cơn mơ về một cuộc tình   Cơn mơ về một cuộc tình Icon_minitimeSat Aug 13, 2011 9:33 am

nếu "buông tay" mang lại sự thanh thản thì tại sao lại không nhỉ, biết đâu khi nero làm được rồi thì sẽ nhẹ nhàng hơn bây giờ rất nhìu, sẽ nhìn tất cả theo một chiều hướng khác hơn, mới mẻ hơn thì sao.
asa asa cố lên lol!
nero
nero

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Mối tình đầu là mối tình muôn thuở Tan nát rồi chẳng thể nào quên Tôi chết lặng khi đứng nhìn người khác Đứng tươi cười bên cạnh người tôi yêu
Số lần được cám ơn : 62
Điểm : 48030

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1.7/55
Hài hước:
Cơn mơ về một cuộc tình Left_bar_bleue10/1Cơn mơ về một cuộc tình Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Cơn mơ về một cuộc tình Left_bar_bleue5/10Cơn mơ về một cuộc tình Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cơn mơ về một cuộc tình   Cơn mơ về một cuộc tình Icon_minitimeSat Aug 13, 2011 12:49 pm

uh, buông tay có lẽ là cách giải quyết tốt nhất...........nhưng trong lòng vẫn có 1 cảm giác ko thể nói ra.............một hi vọng mong manh, 1 cảm giác muốn đắm chìm trong giấc mơ ấy.........và một kí ức chẳng thể xóa nhòa
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cơn mơ về một cuộc tình   Cơn mơ về một cuộc tình Icon_minitime

Cơn mơ về một cuộc tình
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» cuoc tinh cua toi
» Cuộc Tình Của Ai Ai Đây?
» cuoc tinh ao
» Éo le cuộc tình
» Cuộc tình tay ba