Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em Đau Lắm Anh Biết Không?!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
ruaconngoc
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ruaconngoc

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : "không có cái không thể chỉ có cái không muốn mà thôi"
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 49494

Em Đau Lắm Anh Biết Không?! Empty
Bài gửiTiêu đề: Em Đau Lắm Anh Biết Không?!   Em Đau Lắm Anh Biết Không?! Icon_minitimeSun Sep 19, 2010 12:31 pm

Xóa

Được sửa bởi ruaconngoc ngày Sun Dec 14, 2014 6:39 pm; sửa lần 1.
bassluck
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bassluck

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : Sống vì mình!
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51006

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/100
Hài hước:
Em Đau Lắm Anh Biết Không?! Left_bar_bleue10/10Em Đau Lắm Anh Biết Không?! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Em Đau Lắm Anh Biết Không?! Left_bar_bleue1/10Em Đau Lắm Anh Biết Không?! Empty_bar_bleue  (1/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Đau Lắm Anh Biết Không?!   Em Đau Lắm Anh Biết Không?! Icon_minitimeSun Sep 19, 2010 12:58 pm

Đố ai định nghĩa được tình yêu?!! Hãy trải lòng mình 1 cách thẳn thắng nhé em. Ở đây có rất nhìu người như em vậy đó. Nhưng đa số đều vượt qua những cú sốc tình cảm sau khi chia sẻ tâm sự của mình và nhận được những lời khuyên bổ ích. Hy vọng em cũng như vậy nhé!
ruaconngoc
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ruaconngoc

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : "không có cái không thể chỉ có cái không muốn mà thôi"
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 49494

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Đau Lắm Anh Biết Không?!   Em Đau Lắm Anh Biết Không?! Icon_minitimeMon Sep 20, 2010 12:29 pm

Cảm Ơn anh vì điều đó.
Ngay từ khi em đăng ký em đã tin là ở đây mọi người sẽ luôn lắng nghe em, hiểu được em vì em đã dọc nhiều bài viết và em cũng cảm nhận như thế. Chúc tất cả mọi người sớm tìm được bến bờ hạnh phúc!
bassluck
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bassluck

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : Sống vì mình!
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51006

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/100
Hài hước:
Em Đau Lắm Anh Biết Không?! Left_bar_bleue10/10Em Đau Lắm Anh Biết Không?! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Em Đau Lắm Anh Biết Không?! Left_bar_bleue1/10Em Đau Lắm Anh Biết Không?! Empty_bar_bleue  (1/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Đau Lắm Anh Biết Không?!   Em Đau Lắm Anh Biết Không?! Icon_minitimeMon Sep 20, 2010 9:04 pm

Ai mà biết được khi yêu là sẽ như thế nào? Đâu ai biết trước tương lai. Nhưng khi yêu phải có niềm tin nếu đã mất niềm tin thì....
mrxaphulemon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mrxaphulemon

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Vì sự nghiệp từ bỏ bạn đời..
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 50386

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Đau Lắm Anh Biết Không?!   Em Đau Lắm Anh Biết Không?! Icon_minitimeMon Sep 20, 2010 10:56 pm

E! Hảy cố gắng vượt qua dù cho những đau khổ không thể trở thành niềm vui..có lẻ sẻ là 1 cú shock lớn hoặc hơn thế là một vệt thương kho lành...Nhưng a sẻ dùng liều thuốc " Thời Gian ' để chửa lành vết thương ấy cho e..xem entry e viết a cãm nhận dc e đang phải chịu đựng những gì..cố lên e gái nhé!
có lẻ đâu đó ở xa xa 1 chốn nào đấy..vẩn có 1 hay nhiều hơn 1 người đang đợi chờ e..Hảy tin tưởng tuyệt đối vào điều đó " tình chỉ đẹp khi tình dang dở "
Cầu chúc e dc vui và hp..
G_Power
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Đau Lắm Anh Biết Không?!   Em Đau Lắm Anh Biết Không?! Icon_minitime

Em Đau Lắm Anh Biết Không?!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
»  không đọc không biết vs hiểu được tình anh em sâu đậm thế nào!
» khi anh em roi xa anh troi mua rat to khong biet co phai ong troi khoc ho anh khong?????
» ẤY biết không ? .... Giá như....
» anh có biết em giờ như thế nào không
» ANH CÓ BIẾT KHÔNG ANH ???