Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thư không giám gửi

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
vantranninh
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55123

Thư không giám gửi Empty
Bài gửiTiêu đề: Thư không giám gửi   Thư không giám gửi Icon_minitimeTue Mar 31, 2009 8:15 pm

Anh không biết phải bắt đầu từ đâu và sẽ viết như thế nào nữa, thực sự anh rất muốn viết một lá thư cho em, một lá thư để nói tất cả những gì mình suy nghĩ, một lá thư để em được hiểu anh hơn và hơn hết là một lá thư để anh được thể hiện hết tình cảm của anh dành cho em. Anh ko biết liệu em có đọc lá thư này của anh nữa hay không? Nhưng anh vẫn viết, mong rằng sẽ có một ngày em đọc được nó và hãy hiểu cho anh.

Chia tay ư? cái điều mà anh đã nghĩ sẽ không bao giờ có giữa hai chúng ta, vậy mà điều đó đã xảy ra, ngay từ hôm mẹ anh nói chúng mình không hợp nhau, dường như anh đã biết sẽ có ngày anh sẽ phải lựa chọn giữa mẹ và em.

Lúc đó anh đã rất hoang mang, anh mất hết phương hướng, anh ko biết mình nên lựa chọn ai nữa, một điều rất khó đúng không em?

Và rồi cái ngày định mệnh đó đã đến, vào ngày valentin anh đã thất hứa với em khi anh đã ko gặp em được, thực sự anh cũng muốn gặp em, anh muốn nói cho em biết mẹ anh đã muốn anh ko được yêu em nữa, anh muốn chúng ta cùng tìm hướng giải quyết, nhưng rồi tuần đó bọn anh phải thi, anh muốn em hiểu và anh sẽ cố gắng để gặp em nhanh nhất, nhưng em đã không hiểu anh, em đã nhắn những tin mà anh thật bất ngờ, anh không nghĩ người yêu mình lại có thể nói với mình những điều như vậy, anh rất đau lòng.

Anh cũng hiểu vào ngày đó ai mà chẳng muốn có người yêu mình bên cạnh, nhưng em đã không kìm chế được, có lẽ cũng ví quá giận mà em đã làm như vậy.

Lúc đó anh cũng rất gjận em, có lẽ vì quá nóng giận mà anh đã nói chia tay với em, nhưng rồi anh lại nghĩ, biết đâu đây cũng là cơ hội để anh lựa chọn giữa mẹ và em, anh đã quyết liệt xa rời em, anh đã xoá tất cả những gì liên quan đến em, những tưởng rằng như thế sẽ quên được em.

Nhưng anh đã nhầm, anh không thể quên em được! Em yêu ạ, chưa một giây, một phút nào anh thôi nhớ về em, anh đã muốn gọi điện cho em, anh muốn nói là anh yêu em rất nhiều, nhưng cứ cầm máy lên rồi lại đặt xuống, anh ko đủ can đảm để gọi điện cho em nữa, một bên là mẹ, đã bao năm nuôi dưỡng anh trưởng thành. Một bên là em, người con gái mà anh yêu nhất trên đời, anh biết phải làm sao đây.
Mỗi sáng thức dạy người đầu tiên anh nghĩ đến là em, nhiều lúc anh rất giận mẹ, không hiểu tại sao mẹ lại chia cắt hai ta, nhưng em ơi, ko ai thương con bằng mẹ cả, mẹ cũng chỉ muốn tốt cho cả anh và em thôi.
Thời gian trôi qua anh đã trưởng thành hơn nhiều em ạ, anh đã nhận ra rằng nếu thực lòng yêu một người thì bất kỳ lý do nào cũng không thể chia cắt được, bây giờ thì anh đã biết mất em đồng nghĩa với việc anh chẳng còn gì cả
Anh đã sai rồi em yêu ạ, liệu em có thể cho anh một cơ hội nữa không em? em có thể quay về bên anh không em? Anh đã từng nói: "Tất cả những gì anh làm cũng chỉ vì em thôi". Giờ đây anh đã thành công rất nhiều, nhưng anh cũng nhận ra rằng, nếu không có em thì thành công cũng đồng nghĩa như là thất bại, anh không biết phải nói thế nào để em hiểu được anh nữa.
Nếu thực sự em vẫn còn yêu anh, em vẫn còn nhớ đến những gì mà bao năm qua anh và em cùng xây đắp thì em hãy về với anh, hãy để anh bù đắp lại tất cả những lỗi lầm mà anh đã gây ra cho em, được không em?
Lá thư này anh không biết có nên gửi cho em hay không? anh sợ rằng khi em đọc lá thư này thì em lại cho rằng đó chỉ là những lời ngụy biện của một kẻ phản bội. Nhưng anh vẫn viết mong rằng sẻ có một ngày em hiểu cho anh.
Tha thứ cho anh em yêu nhé!
Ninhden của em
ĐT:01679856689
Mãi yêu em!
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62986

Thư không giám gửi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thư không giám gửi   Thư không giám gửi Icon_minitimeWed Apr 01, 2009 10:26 am

Vẫn ước nguyện tình về chốn cũ
Mọi lỗi lầm cũng bởi do yêu
Ở nơi xa mong người thấu hiểu
Suốt cuộc đời vẫn mãi yêu em.
tình yêu là vậy đó bạn,hạnh phúc đó rồi chia xa đó,nhưng nếu yêu nhau không thể xa nhau thì hãy cố gắng níu kéo có thể sẽ gặp biết bao khó khăn.đã yêu nhau thì mình nghĩ không khó khăn nào có thể chia cắt đôi ta.nếu đã vượt qua tất cả trở ngại để đến được với nhau thì vượt qua trở ngại cuối cùng thì cũng không làm chùn bước với những ai đang yêu.thời gian 2 người xa nhau là thời gian đau buồn nhất,trái tim trống trãi với bao nỗi nhớ thương.nếu ai cũng biết trước điều ji thì sẽ không bao giờ để mất nhau phải không bạn?mình hiểu tâm trạng của bạn lúc này,ở nơi nào đó mình vẫn mong cô ấy sẽ hiểu được tình yêu của bạn dành cho cô ấy.bạn đừng buồn nữa nha.chúc ban tìm được người ấy và sống thật hph.bibi
tuankhanhqs
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
tuankhanhqs

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : Sống trên đời cầncó một tấm lòng để gió cuốn đi.
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 56362

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Thư không giám gửi Left_bar_bleue70/100Thư không giám gửi Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Thư không giám gửi Left_bar_bleue1000/100Thư không giám gửi Empty_bar_bleue  (1000/100)

Thư không giám gửi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thư không giám gửi   Thư không giám gửi Icon_minitimeThu Apr 02, 2009 9:01 am

tại sao nhỉ . bàng cả con tim mình mà
motthoiyeuem
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54678

Thư không giám gửi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thư không giám gửi   Thư không giám gửi Icon_minitimeFri May 01, 2009 1:27 pm

tình yêu ko nên lựa chọn bạn àh mà hảy cùng nhau khắc phục và đi đến đỉnh của hạnh phúc!!!!!!! :evil:
Sponsored content

Thư không giám gửi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thư không giám gửi   Thư không giám gửi Icon_minitime

Thư không giám gửi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 7 cách giảm mỡ bụng sau khi sinh mổ mà không cần tập thể dục và ăn kiêng
» Hàng Trung Quốc: Không nhập + không dùng = Tẩy chay
» có lẻ sự gặp gỡ này không như mong đợi ! có lẻ người ta không thích làm bạn với mình
»  không đọc không biết vs hiểu được tình anh em sâu đậm thế nào!
» Mẹo chế trà giảm béo