Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Như Một Giấc Mơ! Cảm ơn Em Rất nhiều.

Go down 
Tác giảThông điệp
vo_hoangtien
Thành viên mới
Thành viên mới
vo_hoangtien

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Cuộc Sống Không Chờ Đợi Ai!!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49623

Như Một Giấc Mơ! Cảm ơn Em Rất nhiều. Empty
Bài gửiTiêu đề: Như Một Giấc Mơ! Cảm ơn Em Rất nhiều.   Như Một Giấc Mơ! Cảm ơn Em Rất nhiều. Icon_minitimeFri Aug 27, 2010 8:35 pm

Trước cái ngày tôi gặp em tôi là một đứa con trai bất cần,tôi dường như ko quan tâm đến bất cứ điều gì đang xảy ra quanh tôi. Hằng ngày game online là bạn và hình như ko có điều gì có thể thay thế game online. Game online cướp đi một khoảng thời gian,tiền bạc,gia đình,bạn bè.. của tôi. Đánh đổi cho việc được chơi game tôi mất hết sự quan tâm của gia đình,sự coi thường của mọi người xung quanh nhưng tôi vẫn ko thể bỏ game dù chỉ 1 ngày. hằng ngày hằng tháng tôi vẫn sống với cái thế giới ảo đầy hấp dẫn đầy cạm bẫy mà vẫn ko biết làm cách nào để thoát ra.. Nhưng rồi cái ngày thay đổi cuộc đời tôi cũng đã đến.. Ngày tôi gặp em! Trước khi gặp em tôi chưa bao giờ có cái cảm giác kì lạ đến vậy,chưa người con gái nào làm tôi xao xuyến như em,chưa có cô gái nào làm trái tim tôi loạn nhịp như em. Từ cái nhìn đầu tiên rồi đến cái thứ hai thứ ba rồi dần dần tôi cảm thấy em thật đặc biệt,em khác với những người con gái mà tôi đã từng tiếp xúc. Em hiền,quan tâm đến tôi dù chỉ nhỏ nhất.. Một năm chỉ gặp vài lần ngắn ngủi nhưng ko lần nào tôi có thể quên ánh mắt,nụ cười,giọng nói.. Nó ghim vào tâm trí tôi ko khi nào tôi có thể quên.. Thời gian trôi càng làm tôi nhớ,rất nhớ em. Chưa bao giờ tôi lại nhớ em nhiều đến thế. Và tôi đã yêu em,tôi ko biết yêu em từ lúc nào mà chỉ biết trái tim tôi đã lên tiếng. Nhưng rồi mọi chuyện ko dễ như tôi nghĩ,em lớn hơn tôi 2 tuổi. Vì tuổi tác nên em chỉ muốn xem tôi là bạn ko thể đi xa hơn. Nhưng càng tiếp xúc với nhau tôi và em lại càng hiểu nhau nhiều hơn. Tôi và em nhận ra rằng cuộc sống của chúng tôi ko thể thiếu nhau. Thời gian đầu yêu nhau mọi chuyện thật sự khó khăn đối với em khi em luôn tự ti rằng em già hơn tôi và người nói ra kẻ nói vào làm chúng tôi thật sự rất buồn. Nhưng tình yêu đã giúp em và tôi vược qua tất cả,và giờ chúng tôi đang yêu nhau rất hạnh phúc. Em thay đổi cuộc đời tôi,tôi đã bỏ game từ lần đầu tiên tôi gặp em,biết nghĩ cho tương lai của tôi.. và em. (Cám ơn em Nhung à! Anh muốn khóc,anh muốn hét cho cả thế giới biết rằng em là người yêu của anh. Anh hạnh phúc.. Anh biết thời gian của chúng ta còn rất dài và có những chuyện anh và em ko ai biết trước nhưng anh tin tình yêu của anh dành cho em là mãi mãi. Mong em yêu anh như anh đã yêu em. Mãi yêu em)

Như Một Giấc Mơ! Cảm ơn Em Rất nhiều.
Trang 1 trong tổng số 1 trang