Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Mọi người vào giúp em với!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
lovelimitless
Thành viên mới
Thành viên mới
lovelimitless

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Nếu không yêu thì hãy đi tu
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49193

Mọi người vào giúp em với! Empty
Bài gửiTiêu đề: Mọi người vào giúp em với!   Mọi người vào giúp em với! Icon_minitimeSun Oct 10, 2010 2:59 pm

Đầu tiên cho em gửi lời chào và lời cảm ơn đến các anh chị vì đã quan tâm đến bài viết của em!

Anh chị đọc xong nhớ để lại lời nhắn giúp em nhé!Em đang rối lắm!

Người yêu của em là L, gần đây em họ của L là T có viết thư cho em nói là rất thích em và đã yêu em rồi,mong em đón nhận tình yêu đó. Trước giờ em và L thì không có công khai tình cảm nên ít ai biết rằng 2 đứa em đang quen nhau lắm, T cũng trong số đó, vì thế T cứ vô tư nói với L rằng "Chị ơi em yêu anh D lớp chị! Chị giúp em với anh ấy nhé!"
Thế là L nói hết mọi chuyện với em và em cũng đưa lá thư của T viết cho L xem, sau đó L tỏ ra rất lạnh lùng và vô tình với em, không thèm quan tâm em gì hết, em nhắn tin cũng không reply luôn. Hix. Sáng nay, L điện thoại cho em nói là "Em muốn chia tay". Em cảm thấy bực bội vô cùng và nói trả lời lại là "Tuỳ em" và tắt máy. Giờ suy nghĩ lại em thấy hối hận vì câu trả lời đó quá, em thấy nhớ L vô cùng. Giờ em phải làm sao để L quay lại với em đây? Và phải làm gì để T hiểu cho em và L! Hix!

Ai có kinh nghiệm trong chuyện tình cảm thì giúp em với.

Cám ơn mọi người nhiều lắm
piterchuc
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
piterchuc

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Những thứ người khác có mà mình ko có la những thứ mình ko cần! (ko đúng hết cho mọi trường hợp đâu nha)
Số lần được cám ơn : 7
Điểm : 48703

Mọi người vào giúp em với! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người vào giúp em với!   Mọi người vào giúp em với! Icon_minitimeMon Dec 06, 2010 1:33 pm

chào e! hôm nay mới đọc đc bài viết của e. thế mọi chuyện sao rồi? e đã giải quyết ổn thỏa chưa?

Mọi người vào giúp em với!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» mọi người ở đâu mau giúp em cái coi
» Mọi người giúp mình với! khẩn cấp đấy!!
» moi người giúp tinhtoidachet nào!
» mọi người giúp mình tý nhé!!!!
» 18 Quy tắc giúp chinh phục 1 người con gái