Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

uk con trai được lắm

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
nguyetnhimk45b
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nguyetnhimk45b

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : cái gì không phải của mình dù níu kéo cũng không được , những gì là của mình dù không muốn nó vãn đến
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 52090

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
uk con trai được lắm  Left_bar_bleue10/10uk con trai được lắm  Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
uk con trai được lắm  Left_bar_bleue10/10uk con trai được lắm  Empty_bar_bleue  (10/10)

uk con trai được lắm  Empty
Bài gửiTiêu đề: uk con trai được lắm    uk con trai được lắm  Icon_minitimeThu Sep 09, 2010 2:17 pm

ph hay nhé bọn con trai các người hết làm trái tim tôi tan nát h làm me gái tôi . Lũ xấu xa kia các người chết hết đi . Nghe em gái tôi khóc mà trái tim tôi đau lòng em gái tôi ôi em gái tôi nước mắt em đang chảy kìa em gái ơi em đừng buồn nữa có được không đừng làm chị gái lo lắng cho em được không . Ôi em gái tôi ơi chị gái phải làm sao cho em đỡ buồn đứa em gái của tôi chị phải làm sao đây hả em . Ai giúp nhím đi van xin mọi người đó huhuhuhu Crying or Very sad
bassluck
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bassluck

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : Sống vì mình!
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51006

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/100
Hài hước:
Nội tâm:
uk con trai được lắm  Left_bar_bleue1/10uk con trai được lắm  Empty_bar_bleue  (1/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: uk con trai được lắm    uk con trai được lắm  Icon_minitimeThu Sep 30, 2010 12:34 pm

Sao em lại qươ đũa cả nắm như vậy được chứ. Ngoan nào! Nếu tình yêu mang đến cho em và em gái của em sự đau khổ đều đó có nghĩa là em và em gái của em chưa tìm ra được người "ấy" đó thôi. Anh hy vọng rằng sau sự đau thương đó chúng ta sẽ rút ra được những bài học kinh nghiệm quí giá cho bản thân mình. Một người thành công kô phải lúc nào người đó cũng thành công mà là phải vực dậy sau thất bại mới là người thành công. Lần sau khi yêu 1 ai đó anh muốn rằng em và em gái của em hãy lựa chọn cân nhắc thật kỹ em nhé! Em hãy ở bên cạnh em gái của em đẻ chia sẽ những nỗi đau, những tâm sự, những trăn trở mà lắm lúc chúng ta chỉ có thể chia sẽ với ngửoi bạn thân nhất của mỉnh hoặc là anh/chị em trong gia đình. Có nỗi đau nào bằng nỗi đau tan vỡ của tình đầu hả em! Anh tin rồi đây em và em gái của em sẽ tìm được tình yêu đích thực của riêng mình. Em là chị gái anh chỉ nhắn nhủ với em là em đừng để cho em gái của em hận đàn ông nha. Vì em của em và cả em nữa còn tươg lai rất dài đang đợi ta phía trước....Thân em!
nguyetnhimk45b
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nguyetnhimk45b

Nữ
Châm ngôn sống : cái gì không phải của mình dù níu kéo cũng không được , những gì là của mình dù không muốn nó vãn đến

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: uk con trai được lắm    uk con trai được lắm  Icon_minitimeThu Sep 30, 2010 12:42 pm

anh trai ah tại sao con trai lại như thế nhìn em gái em khóc mà tim em quặn đau anh biết không . Cuộc sống của em đã bị họ làm đau khổ vậy sao em gái em cũng phải giống thế hả anh . Em rất buồn anh biết không
bassluck
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bassluck

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : Sống vì mình!
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51006

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/100
Hài hước:
Nội tâm:
uk con trai được lắm  Left_bar_bleue1/10uk con trai được lắm  Empty_bar_bleue  (1/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: uk con trai được lắm    uk con trai được lắm  Icon_minitimeThu Sep 30, 2010 1:11 pm

Ảnh hiủ tâm trạng của em lúc này như thế nào mà em gái. Nhưng nếu cả em cũng hận đàn ông thì ai sẽ an ủi 1 cách đúng đắn cho em gái của em đây??? Em đừng nên nghĩ thằng boy nào cũng như thằng boy nào. Ở đời thì có kẻ xấu người tốt cả mà.
nguyetnhimk45b
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nguyetnhimk45b

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: uk con trai được lắm    uk con trai được lắm  Icon_minitimeMon Oct 04, 2010 9:28 pm

anh trai ah em gái hiểu mà híc
piterchuc
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
piterchuc

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Những thứ người khác có mà mình ko có la những thứ mình ko cần! (ko đúng hết cho mọi trường hợp đâu nha)
Số lần được cám ơn : 7
Điểm : 48693

Bài gửiTiêu đề: Re: uk con trai được lắm    uk con trai được lắm  Icon_minitimeMon Dec 06, 2010 1:48 pm

Ông anh nói đúng quá ko phải thằng nào cũng như nhau. yêu sớm khổ sớm! với lại có thái độ tiêu cực về cánh đàn ô thế thì sao tìm đc người tốt đây.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: uk con trai được lắm    uk con trai được lắm  Icon_minitime

uk con trai được lắm
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» một chàng trai cần được cứu vớt
» Bạn trai thích được tặng quà gì???
» Anh đã mở cửa trái tim em và cũng chính anh làm tổn thươngnó. Nỗi đau quá lớn đối với em. Em không thể biết được ngày mai em sẽ ra sao, em phải làm gì để có thể vượt qua những ngày sắp tới.
» Gửi LTH CQ52.08.0x....anh ước được 1 lần được đưa e sang Saint Petersburg ngắm mùa thu vàng....
» trái tim anh có quá nhiều ngăn, sao còn khiến em phải tan nát trái tim mình?